Kết quả bóng đá trận SCM Ramnicu Valcea vs FC Politehnica Timisoara, 16:30 ngày 17/10/2026
Liga 2 Seria (Romania) · 16:30 ngày 17/10/2026
SCM Ramnicu Valcea 0 Kết thúc HT 0-0 1
FC Politehnica Timisoara
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| SCM Ramnicu Valcea | Phút | |
| 31' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 0 | 6 | 8 | 20 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 17 | 10 |
| Điểm | 0 | 7 | 8 | 23 |
Chủ = SCM Ramnicu Valcea · Khách = FC Politehnica Timisoara
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SCM Ramnicu Valcea | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (16%) | Thắng/Thắng | 7 (39%) |
| 4 (21%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 3 (16%) | Hòa/Hòa | 4 (22%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (16%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
SCM Ramnicu Valcea
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 17 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 4 |
FC Politehnica Timisoara
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 2 | 13 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 0 | 9 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 5 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Thẻ vàng
10
Sút bóng
23
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
12
TL kiểm soát bóng
29%71%
Phạm lỗi
75
Việt vị
01
Quả ném biên
118
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SCM Ramnicu Valcea (25 trận)
Ghi 1.32 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
FC Politehnica Timisoara (23 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.74 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SCM Ramnicu Valcea | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2005 | Thành lập | 2002 |
| Municipal | Sân nhà | Dan Paltinisan |
| 14000 | Sức chứa | 32019 |
| HLV | ||
| Rimnicu Vilcea | Khu vực | FC Politehnica Timisoara |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.10 | 3.70 | 1.67 | 0.81 | 2.75 | 0.96 | 0.81 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 126.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.10 | 3.70 | 1.73 | 0.84 | 2.75 | 0.95 | 0.81 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 176.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.60 | 3.45 | 1.82 | 1.07 | 2.75 | 0.75 | 0.75 | -0.75 | 1.09 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.20 | 3.70 | 1.70 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.25 ↑ | 1.03 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.55 | 3.45 | 1.82 | 1.03 | 2.75 | 0.79 | 0.75 | -0.75 | 1.09 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 0.80 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 18.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.76 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.56 | 3.24 | 1.88 | 0.87 | 2.50 | 0.95 | 0.96 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 185.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 3.70 | 1.70 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.10 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.60 | 3.15 | 1.86 | 0.72 | 2.25 | 0.80 | 0.71 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.76 | 3.25 | 1.93 | 1.03 | 2.50 | 0.70 | 1.59 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.11 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.90 | 3.60 | 1.70 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SCM Ramnicu Valcea | -3/4 | 2 | 0 | 1 |
| FC Politehnica Timisoara | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).