Kết quả bóng đá trận SCCM Chabab Mohamedia vs Stade Marocain du Rabat, 22:00 ngày 01/11/2026
Botola 2 · 22:00 ngày 01/11/2026
SCCM Chabab Mohamedia 0 Kết thúc HT 0-0 1
Stade Marocain du Rabat
🟨 3 - 3 🟥 2 - 0 ⛳ 5 - 2
Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| SCCM Chabab Mohamedia | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| HT 0-0 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 1 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 0 | 5 | 6 | 10 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 17 | 8 |
| Điểm | 0 | 9 | 5 | 18 |
Chủ = SCCM Chabab Mohamedia · Khách = Stade Marocain du Rabat
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SCCM Chabab Mohamedia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (16%) | Thắng/Thắng | 4 (13%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 6 (19%) |
| 7 (23%) | Hòa/Hòa | 7 (22%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 6 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 6 (19%) |
Bảng xếp hạng
SCCM Chabab Mohamedia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 9 | 9 | 12 | 25 | 37 | 36 | 13 |
| Sân nhà | 15 | 7 | 3 | 5 | 19 | 22 | 24 | 10 |
| Sân khách | 15 | 2 | 6 | 7 | 6 | 15 | 12 | 11 |
Stade Marocain du Rabat
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 11 | 8 | 11 | 23 | 23 | 41 | 7 |
| Sân nhà | 15 | 6 | 5 | 4 | 16 | 11 | 23 | 12 |
| Sân khách | 15 | 5 | 3 | 7 | 7 | 12 | 18 | 5 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Sút bóng
20
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
67%33%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SCCM Chabab Mohamedia (30 trận)
Ghi 0.63 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Stade Marocain du Rabat (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SCCM Chabab Mohamedia | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 2.80 | 2.90 | 0.79 | 1.75 | 1.01 | 0.75 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.55 | 2.80 | 2.90 | 0.80 ↑ | 1.75 | 1.00 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 2.80 | 2.95 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.55 | 2.65 ↓ | 2.95 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 2.75 | 2.87 | 1.75 | 2.50 | 0.40 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 2.65 | 2.95 | 0.64 | 1.75 | 0.90 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 8.75 ↑ | 1.34 ↓ | 4.10 ↑ | 1.88 ↑ | 0.50 | 0.33 ↓ | 0.37 ↓ | -0.25 | 1.70 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.46 | 2.75 | 2.84 | 0.72 | 1.75 | 0.96 | 0.71 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 68.00 ↑ | 13.10 ↑ | 1.01 ↓ | 7.36 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.98 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 2.70 | 3.00 | 0.80 | 1.75 | 1.00 | 0.73 | 0.00 | 1.08 |
| Live | 151.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 4.25 ↑ | 0.00 | 0.16 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.