Kết quả bóng đá trận Scarborough vs South Shields, 21:00 ngày 08/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 08/08/2026
Scarborough 0 Kết thúc HT 0-1 1
South Shields
🟨 2 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Scarborough | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Sonny Finch | |
| HT 0-1 | ||
| 48' | ||
| 58' | Ethan Mann | |
| 1 - 1 ⚽ | 90+5' | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 2 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 18 | 12 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 18 | 9 |
| Điểm | 3 | 5 | 12 | 17 |
Chủ = Scarborough · Khách = South Shields
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Scarborough | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 1 (11%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (29%) |
| 2 (22%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (22%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Scarborough
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 10 | 9 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 2 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 8 | 3 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | - | - |
South Shields
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 3 | 11 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 10 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Scarborough 0 (0%)Hòa 4 (31%)South Shields 9 (69%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/02/26 | Scarborough | 2-2 (0-1) | South Shields | -0.75 | 3 | H |
| 22/10/25 | South Shields | 4-0 (2-0) | Scarborough | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/02/25 | South Shields | 1-1 (0-1) | Scarborough | -0.25 | 2.75 | H |
| 31/08/24 | Scarborough | 1-2 (0-0) | South Shields | +0.25 | 2.75 | B |
| 03/02/24 | Scarborough | 1-1 (0-1) | South Shields | +0.5 | 2.5 | H |
| 19/08/23 | South Shields | 1-0 (0-0) | Scarborough | -0.25 | 2.75 | B |
| 23/07/22 | South Shields | 1-0 (1-0) | Scarborough | -0.75 | 3.25 | B |
| 01/01/22 | South Shields | 1-0 (1-0) | Scarborough | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/08/21 | Scarborough | 0-2 (0-2) | South Shields | - | - | B |
| 01/01/20 | South Shields | 2-1 (0-1) | Scarborough | - | - | B |
| 26/08/19 | Scarborough | 0-0 (0-0) | South Shields | - | - | H |
| 22/04/19 | South Shields | 3-2 (2-0) | Scarborough | - | - | B |
| 26/12/18 | Scarborough | 1-3 (1-1) | South Shields | - | - | B |
Thành tích gần đây — Scarborough
BTBBHTBTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Harrogate Town | 2-1 (0-1) | Scarborough | - | - | B |
| 29/07/26 | Scarborough | 1-0 (1-0) | Hull U21 | - | - | T |
| 25/07/26 | Scarborough | 0-2 (0-1) | Barnsley | -1 | 2.75 | B |
| 29/04/26 | Buxton FC | 4-2 (0-0) | Scarborough | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Bedford Town | 1-1 (0-0) | Scarborough | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Scarborough | 2-1 (0-1) | Merthyr Town | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | Buxton FC | 2-0 (1-0) | Scarborough | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Scarborough | 1-0 (0-0) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | Darlington | 1-2 (0-0) | Scarborough | -0.5 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Leamington | 1-2 (1-0) | Scarborough | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Scarborough | 1-1 (0-1) | AFC Telford United | 0 | 2.5 | H |
| 11/03/26 | Scarborough | 1-1 (1-0) | Kings Lynn | +0.25 | 2.25 | H |
| 07/03/26 | Oxford City | 0-2 (0-0) | Scarborough | 0 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Hereford FC | +0.5 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Scarborough | 2-2 (1-1) | Macclesfield Town | 0 | 3 | H |
| 25/02/26 | Alfreton Town | 2-1 (1-0) | Scarborough | 0 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Hereford FC | 1-2 (0-2) | Scarborough | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | Scarborough | 1-0 (1-0) | Curzon Ashton FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/02/26 | Scarborough | 2-2 (0-1) | South Shields | -0.75 | 3 | H |
Thành tích gần đây — South Shields
TBBTBHTTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Gateshead | 1-4 (0-3) | South Shields | - | - | T |
| 22/07/26 | South Shields | 1-2 (0-0) | Harrogate Town | 0 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | South Shields | 0-2 (0-2) | Kidderminster Harriers | +0.75 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | South Shields | 1-0 (1-0) | Buxton FC | +1 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | South Shields | +0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | South Shields | 1-1 (0-0) | Bedford Town | +2 | 3.5 | H |
| 15/04/26 | South Shields | 4-1 (3-1) | Macclesfield Town | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | Radcliffe Borough | 2-5 (1-2) | South Shields | +1 | 3.5 | T |
| 06/04/26 | South Shields | 0-1 (0-1) | Darlington | +1.25 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | South Shields | +0.75 | 3 | H |
| 28/03/26 | South Shields | 3-0 (1-0) | Alfreton Town | +1.5 | 3 | T |
| 21/03/26 | South Shields | 4-1 (3-0) | Merthyr Town | +1.25 | 3.5 | T |
| 18/03/26 | Kings Lynn | 3-0 (2-0) | South Shields | +0.75 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Hereford FC | 2-1 (0-0) | South Shields | +0.75 | 3 | B |
| 11/03/26 | Chorley FC | 1-1 (1-1) | South Shields | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | South Shields | 3-0 (2-0) | Curzon Ashton FC | +1.75 | 3.25 | T |
| 04/03/26 | South Shields | 2-1 (0-0) | AFC Fylde | +0.25 | 3 | T |
| 28/02/26 | Peterborough Sports | 0-3 (0-0) | South Shields | +1 | 3 | T |
| 25/02/26 | South Shields | 3-1 (1-1) | Worksop Town | +1.5 | 3.25 | T |
| 21/02/26 | South Shields | 2-2 (1-0) | AFC Telford United | +0.75 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
21
Sút bóng
166
Sút cầu môn
52
Tấn công
10390
Tấn công nguy hiểm
8036
Sút ngoài cầu môn
114
Đá phạt trực tiếp
1217
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Phạm lỗi
1411
Việt vị
31
Quả ném biên
1613
So Sánh Sức Mạnh
47 53
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H4 B9T9 H4 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H3 B3T3 H3 B0
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Scarborough (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
South Shields (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Scarborough | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1879 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.33 | 3.70 | 1.70 | 0.95 | 2.75 | 0.83 | 0.84 | -0.75 | 0.94 |
| Live | 101.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.04 ↓ | 1.99 ↑ | 1.50 | 0.35 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.95 | 3.65 | 1.69 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.89 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 3.90 ↓ | 3.60 ↓ | 1.71 ↑ | 1.01 ↑ | 2.75 | 0.81 | 0.90 ↑ | -0.75 | 0.94 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.95 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 35.00 ↑ | 4.70 ↑ | 1.20 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.25 | 3.25 | 1.84 | 0.79 | 2.75 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 23.52 ↑ | 3.95 ↑ | 1.23 ↓ | 1.09 ↑ | 1.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.95 | 3.65 | 1.69 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.89 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 3.90 ↓ | 3.60 ↓ | 1.71 ↑ | 1.01 ↑ | 2.75 | 0.81 | 0.90 ↑ | -0.75 | 0.94 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.80 | 3.55 | 1.65 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.85 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 3.70 ↓ | 3.50 ↓ | 1.68 ↑ | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | 0.81 ↓ | -0.75 | 0.89 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 4.13 | 3.45 | 1.64 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | -0.75 | 0.92 |
| Live | 4.23 ↑ | 3.52 ↑ | 1.66 ↑ | 1.02 ↑ | 2.75 | 0.80 | 0.90 | -0.75 | 0.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.09 | 3.66 | 1.71 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.84 | -0.75 | 0.94 |
| Live | 26.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.12 ↓ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 3.60 | 1.70 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 4.00 | 3.60 | 1.70 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.35 | 3.35 | 1.86 | 0.76 | 2.75 | 0.76 | 0.69 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.99 | 3.82 | 1.57 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.78 | -1.00 | 1.00 |
| Live | 30.37 ↑ | 5.35 ↑ | 1.18 ↓ | 3.05 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.10 | 3.60 | 1.68 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 4.10 | 3.60 | 1.68 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.41 | 3.60 | 1.98 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 1.03 | -0.25 | 0.70 |
| Live | 29.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.17 ↓ | 1.96 ↑ | 1.50 | 0.40 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.40 | 1.90 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.85 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 4.40 | 3.50 | 1.73 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.13 ↓ | 2.90 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.