Kết quả bóng đá trận SC Verl vs Fortuna Koln, 19:00 ngày 29/08/2026
3.Liga (Đức) · 19:00 ngày 29/08/2026
SC Verl 1 Kết thúc HT 0-0 2
Fortuna Koln
🟨 3 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| SC Verl | Phút | |
| 27' | Neo Telle | |
| 27' | Telle N. | |
| 27' | Telle N. | |
| 43' | Luca Majetic | |
| 44' | ||
| 44' | ||
| HT 0-0 | ||
| 62' | ⚽ 0 - 1 Romeo Aigbekaen(Assists:Bennit Broger) (Kiến tạo: Bennit Broger) | |
| Yari Otto | 71' | |
| 89' | ⚽ 0 - 2 Timo Bornemann(Assists:Kevin Krumme) (Kiến tạo: Kevin Krumme) | |
| Amin Farouk(Assists:Nick Seidel) (Kiến tạo: Nick Seidel) 1 - 2 ⚽ | 90' | |
| 2 - 2 ⚽ | 90' | |
| 90+2' | David Al Azzawe | |
| Tim Heike | 90+2' | |
| Tim Heike | 90+2' | |
| Nick Seidel | 90+5' | |
| 90+6' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 14 | 20 |
| Mất bàn | 9 | 3 | 22 | 10 |
| Điểm | 0 | 4 | 9 | 20 |
Chủ = SC Verl · Khách = Fortuna Koln
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Verl | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (30%) | Thắng/Thắng | 5 (42%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (20%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (17%) |
| 3 (30%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
SC Verl
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 0 | 3 | 4 | 10 | 0 | 20 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0 | 20 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 | 19 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 19 | - | - |
Fortuna Koln
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 20 | 10 | 4 | 71 | 30 | 70 | 1 |
| Sân nhà | 17 | 11 | 6 | 0 | 40 | 12 | 39 | 1 |
| Sân khách | 17 | 9 | 4 | 4 | 31 | 18 | 31 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
SC Verl 2 (29%)Hòa 2 (29%)Fortuna Koln 3 (43%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/09/19 | Fortuna Koln | 0-2 (0-2) | SC Verl | +0.25 | 3 | T |
| 15/03/14 | SC Verl | 0-0 (0-0) | Fortuna Koln | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/09/13 | Fortuna Koln | 4-1 (2-1) | SC Verl | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/03/13 | SC Verl | 0-2 (0-2) | Fortuna Koln | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/09/12 | Fortuna Koln | 0-0 (0-0) | SC Verl | -0.5 | 3 | H |
| 05/05/12 | SC Verl | 3-0 (0-0) | Fortuna Koln | 0 | 2.75 | T |
| 03/12/11 | Fortuna Koln | 1-0 (1-0) | SC Verl | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — SC Verl
BBBBTBTTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/20 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | SC Verl | 0-3 (0-1) | Hamburger SV | -1 | 3.25 | B |
| 15/08/26 | SC Verl | 2-4 (1-0) | MSV Duisburg | +0.25 | 2.75 | B |
| 10/08/26 | Alemannia Aachen | 4-1 (0-1) | SC Verl | -0.5 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | RB Leipzig | 4-0 (1-0) | SC Verl | - | - | B |
| 26/07/26 | SC Verl | 6-1 (3-1) | Bremer SV | +1.75 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | VfL Wolfsburg | 3-0 (1-0) | SC Verl | -1.5 | 3 | B |
| 15/07/26 | SC Paderborn 07 II | 0-1 (0-0) | SC Verl | - | - | T |
| 16/05/26 | SC Verl | 3-0 (1-0) | TSV 1860 Munchen | +0.75 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Rot-Weiss Essen | 1-0 (0-0) | SC Verl | 0 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | SC Verl | 4-0 (3-0) | Havelse | +1.75 | 3.75 | T |
| 25/04/26 | VfL Osnabruck | 2-1 (0-1) | SC Verl | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | SC Verl | 2-0 (0-0) | FC Viktoria koln | +0.75 | 3 | T |
| 12/04/26 | Erzgebirge Aue | 1-1 (0-1) | SC Verl | +0.75 | 3.25 | H |
| 09/04/26 | SC Verl | 1-2 (1-0) | Hansa Rostock | +0.25 | 3 | B |
| 05/04/26 | SSV Ulm 1846 | 1-0 (1-0) | SC Verl | +0.75 | 3 | B |
| 21/03/26 | SC Verl | 3-0 (0-0) | Saarbrucken | +0.5 | 3 | T |
| 15/03/26 | SC Verl | 4-0 (3-0) | Schweinfurt 05 FC | +1.75 | 3.5 | T |
| 09/03/26 | Ingolstadt | 1-2 (0-2) | SC Verl | +0.25 | 3.25 | T |
| 04/03/26 | SC Verl | 1-2 (0-2) | Jahn Regensburg | +0.75 | 3 | B |
| 28/02/26 | Energie Cottbus | 0-0 (0-0) | SC Verl | 0 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Fortuna Koln
HBTTTTBTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/10 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Fortuna Koln | 1-1 (0-1) | Alemannia Aachen | -0.5 | 3.25 | H |
| 08/08/26 | SG Sonnenhof Grossaspach | 1-0 (1-0) | Fortuna Koln | -0.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Fortuna Koln | 3-0 (2-0) | Kickers Offenbach | +0.75 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | VVV Venlo | 0-1 (0-1) | Fortuna Koln | -0.25 | 3 | T |
| 18/07/26 | Fortuna Koln | 2-0 (1-0) | Monchengladbach AM. | - | - | T |
| 15/07/26 | Eintracht Trier | 1-3 (1-2) | Fortuna Koln | +0.5 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | TSV Steinbach Haiger | 3-2 (3-0) | Fortuna Koln | - | - | B |
| 04/07/26 | TuS Koblenz | 1-4 (1-1) | Fortuna Koln | - | - | T |
| 16/05/26 | Sportfreunde Lotte | 2-2 (1-1) | Fortuna Koln | +0.5 | 3 | H |
| 09/05/26 | Fortuna Koln | 2-1 (1-1) | Siegen Sportfreunde | - | - | T |
| 03/05/26 | SC Paderborn 07 II | 2-1 (0-0) | Fortuna Koln | - | - | B |
| 25/04/26 | Fortuna Koln | 2-0 (1-0) | Wiedenbruck | +2 | 3.5 | T |
| 18/04/26 | Koln Am | 3-0 (2-0) | Fortuna Koln | +0.75 | 3 | B |
| 12/04/26 | Fortuna Koln | 4-1 (2-0) | Schalke 04 (Youth) | +0.5 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Borussia Dortmund (Youth) | 1-0 (1-0) | Fortuna Koln | +0.25 | 3 | B |
| 28/03/26 | Fortuna Dusseldorf (Youth) | 0-2 (0-0) | Fortuna Koln | +1 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Fortuna Koln | 1-1 (1-1) | SV Rodinghausen | +1.25 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | SSVg Velbert | 0-2 (0-1) | Fortuna Koln | +1.75 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Bocholt FC | 2-3 (2-2) | Fortuna Koln | +0.5 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Fortuna Koln | 0-0 (0-0) | Bonner | +1.25 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
61
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
32
Sút bóng
185
Sút cầu môn
93
Tấn công
12473
Tấn công nguy hiểm
8329
Sút ngoài cầu môn
92
Đá phạt trực tiếp
1315
TL kiểm soát bóng
74%26%
TL kiểm soát bóng (HT)
75%25%
Phạm lỗi
137
Việt vị
15
Quả ném biên
2217
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B3T3 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Verl (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Fortuna Koln (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SC Verl (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Fortuna Koln (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Verl | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1924 | Thành lập | |
| Stadion an der Poststrasse | Sân nhà | |
| 5000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| GER | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.74 | 3.80 | 3.70 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.99 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 67.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.14 ↓ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.40 | 3.30 | 0.63 | 3.00 | 0.71 | 0.75 | 0.50 | 0.59 |
| Live | 34.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.05 ↓ | 1.23 ↑ | 1.50 | 0.33 ↓ | 1.17 ↑ | 0.25 | 0.35 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.72 | 3.70 | 3.75 | 0.84 | 3.00 | 0.98 | 0.96 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 26.00 ↑ | 3.85 ↑ | 1.25 ↓ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.50 | 3.00 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | 1.10 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 100.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.75 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.10 | 3.45 | 2.85 | 0.87 | 3.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 79.27 ↑ | 5.27 ↑ | 1.11 ↓ | 3.31 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.72 | 3.70 | 3.75 | 0.84 | 3.00 | 0.98 | 0.96 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 96.00 ↑ | 5.40 ↑ | 1.11 ↓ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 9.09 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.70 | 4.05 | 3.80 | 0.80 | 3.00 | 0.96 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 29.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.17 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.78 | 0.89 | 3.00 | 0.97 | 1.00 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 25.00 ↑ | 4.38 ↑ | 1.20 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.21 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.12 | 3.87 | 2.87 | 0.96 | 3.25 | 0.84 | 0.91 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 38.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.18 ↓ | 4.15 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 6.25 ↑ | 0.75 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.95 | 0.90 | 3.25 | 0.82 | 0.85 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.86 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.85 | 4.11 | 3.39 | 0.81 | 3.00 | 0.94 | 0.85 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 28.40 ↑ | 5.19 ↑ | 1.17 ↓ | 2.98 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 2.26 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.30 | 3.00 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 0.87 ↓ | 1.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.75 | 2.84 | 1.20 | 3.50 | 0.62 | 0.58 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 328.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.26 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.60 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.90 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 501.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.80 | 3.80 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 3.50 ↓ | 1.33 ↓ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.