Kết quả bóng đá trận SC Sagamihara vs Roasso Kumamoto, 16:00 ngày 08/08/2026
J3 League · 16:00 ngày 08/08/2026
SC Sagamihara 0 Kết thúc HT 0-0 0
Roasso Kumamoto
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Địa điểm: Sagamihara Asamizo Park Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| SC Sagamihara | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Riku NAKAYAMA | 66' | |
| Toshio Shimakawa | 69' | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 2 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 8 | 5 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 7 | 11 |
| Điểm | 6 | 4 | 7 | 7 |
Chủ = SC Sagamihara · Khách = Roasso Kumamoto
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Sagamihara | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (40%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (50%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Bảng xếp hạng
SC Sagamihara
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 3 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 11 | - | - |
Roasso Kumamoto
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 1 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 17 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
SC Sagamihara 4 (80%)Hòa 0 (0%)Roasso Kumamoto 1 (20%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | SC Sagamihara | 3-0 (1-0) | Roasso Kumamoto | 0 | 2.5 | T |
| 25/10/20 | SC Sagamihara | 1-0 (1-0) | Roasso Kumamoto | 0 | 2.5 | T |
| 12/09/20 | Roasso Kumamoto | 2-0 (0-0) | SC Sagamihara | -0.5 | 2.5 | B |
| 24/11/19 | SC Sagamihara | 1-0 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.75 | 2.25 | T |
| 07/04/19 | Roasso Kumamoto | 2-3 (1-0) | SC Sagamihara | -0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — SC Sagamihara
THBHTTHTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | SC Sagamihara | 3-0 (1-0) | Roasso Kumamoto | 0 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | SC Sagamihara | 1-1 (1-1) | Fujieda MYFC | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Thespa Kusatsu | 7-2 (2-0) | SC Sagamihara | +0.25 | 2.25 | B |
| 16/05/26 | SC Sagamihara | 1-1 (1-0) | Vanraure Hachinohe FC | 0 | 2 | H |
| 10/05/26 | Montedio Yamagata | 2-3 (2-1) | SC Sagamihara | -0.25 | 2.5 | T |
| 06/05/26 | Blaublitz Akita | 0-1 (0-1) | SC Sagamihara | -0.25 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Yokohama FC | 3-3 (0-3) | SC Sagamihara | -0.75 | 2.5 | H |
| 29/04/26 | SC Sagamihara | 1-0 (1-0) | Tochigi City | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | SC Sagamihara | 1-1 (1-0) | Shonan Bellmare | -0.25 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Tochigi SC | 0-2 (0-2) | SC Sagamihara | -0.25 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | SC Sagamihara | 0-3 (0-1) | Vegalta Sendai | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Tochigi City | 0-0 (0-0) | SC Sagamihara | -0.5 | 2.5 | H |
| 29/03/26 | Vanraure Hachinohe FC | 2-2 (1-1) | SC Sagamihara | -0.5 | 2 | H |
| 21/03/26 | SC Sagamihara | 2-4 (2-0) | Yokohama FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Vegalta Sendai | 3-1 (3-0) | SC Sagamihara | -1 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | SC Sagamihara | 4-0 (2-0) | Tochigi SC | -0.5 | 2.25 | T |
| 04/03/26 | SC Sagamihara | 5-0 (2-0) | Thespa Kusatsu | 0 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | SC Sagamihara | 2-1 (1-0) | Montedio Yamagata | -0.75 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | SC Sagamihara | 1-2 (1-1) | Blaublitz Akita | -0.75 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Shonan Bellmare | 4-0 (1-0) | SC Sagamihara | -0.75 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Roasso Kumamoto
BBTHBBTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/07/26 | Yokohama Marinos | 3-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | - | - | B |
| 06/06/26 | SC Sagamihara | 3-0 (1-0) | Roasso Kumamoto | 0 | 2.5 | B |
| 30/05/26 | Ehime FC | 0-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | Renofa Yamaguchi | 1-1 (1-0) | Roasso Kumamoto | -0.25 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Kagoshima United | 2-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.75 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-1) | FC Ryukyu | +0.5 | 2.25 | B |
| 06/05/26 | Giravanz Kitakyushu | 1-2 (0-1) | Roasso Kumamoto | 0 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Roasso Kumamoto | 2-0 (0-0) | Rayluck Shiga | +0.75 | 2.25 | T |
| 29/04/26 | Oita Trinita | 0-1 (0-1) | Roasso Kumamoto | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Gainare Tottori | 0-2 (0-0) | Roasso Kumamoto | +0.25 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Roasso Kumamoto | 0-2 (0-1) | Sagan Tosu | -0.25 | 2 | B |
| 12/04/26 | Roasso Kumamoto | 0-5 (0-1) | Miyazaki | 0 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | FC Ryukyu | 0-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-0) | Kagoshima United | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Miyazaki | 1-0 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-0) | Gainare Tottori | +1 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | Rayluck Shiga | 1-0 (0-0) | Roasso Kumamoto | +0.25 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Roasso Kumamoto | 3-1 (1-0) | Oita Trinita | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Roasso Kumamoto | 4-1 (1-1) | Giravanz Kitakyushu | +0.75 | 2.5 | T |
| 15/02/26 | Sagan Tosu | 1-1 (1-0) | Roasso Kumamoto | -0.5 | 2.5 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
20
Sút bóng
197
Sút cầu môn
65
Tấn công
9675
Tấn công nguy hiểm
7345
Sút ngoài cầu môn
132
Đá phạt trực tiếp
77
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
67
Việt vị
10
Quả ném biên
3527
So Sánh Sức Mạnh
54 46
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B1T1 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Sagamihara (5 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Roasso Kumamoto (10 trận)
Ghi 0.50 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Sagamihara | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2004-12-21 | |
| Sagamihara Asamizo Park Stadium | Sân nhà | Kumamoto Athletics Stadium |
| 0 | Sức chứa | 32000 |
| Yuki Stalph | HLV | Takeshi Oki |
| Khu vực | Japan - Kumamoto |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.10 | 3.35 | 2.48 | 0.85 | 2.75 | 0.77 | 0.96 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 2.16 ↑ | 3.35 | 2.40 ↓ | 0.96 ↑ | 2.75 | 0.66 ↓ | 0.96 | 0.25 | 0.74 | |
| Easybets | Sớm | 2.24 | 3.30 | 2.80 | 0.91 | 2.75 | 0.83 | 1.01 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 19.00 ↑ | 6.50 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 2.80 | 2.70 | 0.72 | 2.25 | 0.62 | 0.75 | 0.25 | 0.59 |
| Live | 3.75 ↑ | 1.29 ↓ | 6.50 ↑ | 1.32 ↑ | 0.50 | 0.30 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.23 | 3.35 | 2.68 | 0.96 | 2.75 | 0.86 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 7.69 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 5.88 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.85 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.20 ↓ | 13.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.21 | 3.15 | 2.70 | 0.85 | 2.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 5.84 ↑ | 1.17 ↓ | 12.02 ↑ | 2.85 ↑ | 0.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.23 | 3.35 | 2.68 | 0.96 | 2.75 | 0.86 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 9.09 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 5.88 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.25 | 3.60 | 2.66 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.99 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 15.50 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 7.14 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.20 | 3.06 | 2.55 | 0.93 | 2.75 | 0.85 | 1.03 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.03 ↓ | 16.50 ↑ | 6.25 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.29 | 3.52 | 2.76 | 0.90 | 2.75 | 0.94 | 1.04 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 7.90 ↑ | 1.13 ↓ | 14.50 ↑ | 4.00 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.45 | 2.70 | 0.80 | 2.75 | 0.80 | 0.94 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.20 ↓ | 12.00 ↑ | 2.80 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.89 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.35 | 3.32 | 2.84 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 8.60 ↑ | 1.12 ↓ | 15.56 ↑ | 3.21 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.87 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.70 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.09 ↓ | 16.00 ↑ | 1.10 ↑ | 0.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.87 | 0.84 | 2.75 | 0.86 | 0.97 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 17.60 ↑ | 1.03 ↓ | 22.00 ↑ | 4.94 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.89 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.80 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 41.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Sagamihara | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Roasso Kumamoto | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).