Kết quả bóng đá trận SC Red Star Penzing vs SV Schwechat, 00:00 ngày 07/11/2026
Landesliga (Áo) · 00:00 ngày 07/11/2026
SC Red Star Penzing 0 Kết thúc HT 0-0 0
SV Schwechat
🟨 1 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 8 - 9
Nhiệt độ: 5°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 18 | 11 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 12 | 17 |
| Điểm | 1 | 1 | 19 | 8 |
Chủ = SC Red Star Penzing · Khách = SV Schwechat
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Red Star Penzing | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (38%) | Thắng/Thắng | 4 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 4 (22%) |
| 2 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Sút bóng
63
Sút cầu môn
41
Sút ngoài cầu môn
22
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Red Star Penzing (21 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
SV Schwechat (23 trận)
Ghi 1.61 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SC Red Star Penzing | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.53 | 4.33 | 5.00 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 3.20 ↑ | 2.40 ↓ | 2.75 ↓ | 0.99 ↑ | 1.25 | 0.66 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 3.95 | 4.30 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↓ | 4.30 ↑ | 4.80 ↑ | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.48 | 3.77 | 4.75 | 0.70 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 5.10 ↑ | 1.23 ↓ | 6.60 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 3.90 | 4.20 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.57 | 3.90 | 4.10 | 0.73 | 3.25 | 0.80 | 0.84 | 1.00 | 0.69 |
| Live | 6.75 ↑ | 1.23 ↓ | 7.25 ↑ | 2.93 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.65 | 4.10 | 4.13 | 1.00 | 3.50 | 0.72 | 1.50 | 1.50 | 0.47 |
| Live | 17.70 ↑ | 1.03 ↓ | 17.70 ↑ | 4.14 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.60 | 4.00 | 4.20 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.98 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 4.75 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Red Star Penzing | +1 | 1 | 0 | 0 |
| SV Schwechat | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).