Kết quả bóng đá trận SC Ramla vs Hapoel Ashkelon, 00:00 ngày 30/10/2026
C League (Israel) · 00:00 ngày 30/10/2026
SC Ramla 0 Kết thúc HT 0-0 1
Hapoel Ashkelon
🟨 1 - 2 🟥 1 - 1 ⛳ 9 - 6
Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| SC Ramla | Phút | |
| 5' | ||
| 18' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 7 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 8 | 10 | 28 | 24 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 11 | 5 |
| Điểm | 6 | 9 | 23 | 25 |
Chủ = SC Ramla · Khách = Hapoel Ashkelon
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Ramla | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (50%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Thẻ vàng
02
Sút bóng
96
Sút cầu môn
52
Sút ngoài cầu môn
44
TL kiểm soát bóng
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Ramla (13 trận)
Ghi 2.69 bàn/trậnMất 1.31 bàn/trận
Hapoel Ashkelon (11 trận)
Ghi 2.36 bàn/trậnMất 0.45 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SC Ramla | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1955 | |
| Sân nhà | Sala Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.28 | 3.40 | 2.35 | 0.54 | 2.50 | 1.17 | 0.88 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.11 ↓ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.25 | 1.90 | 0.64 | 3.00 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↓ | 3.13 ↓ | 2.30 ↑ | 0.73 ↑ | 3.00 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 3.70 | 2.00 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.60 | 2.00 | 0.75 | 3.00 | 0.82 | 0.83 | -0.25 | 0.73 |
| Live | 26.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.09 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 3.90 | 2.05 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 1.23 | 0.00 | 0.58 |
| Live | 53.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.70 | 2.00 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 7.10 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.