Kết quả bóng đá trận SC Paderborn 07 II vs Rot-Weiss Oberhausen, 19:00 ngày 04/10/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 04/10/2026
SC Paderborn 07 II 0 Kết thúc HT 0-2 4
Rot-Weiss Oberhausen
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 20°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 2 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 9 | 16 | 23 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 20 | 11 |
| Điểm | 1 | 9 | 10 | 22 |
Chủ = SC Paderborn 07 II · Khách = Rot-Weiss Oberhausen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Paderborn 07 II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 2 (14%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (21%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 2 (14%) |
| 3 (21%) | Hòa/Bại | 4 (29%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Bảng xếp hạng
SC Paderborn 07 II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 11 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 8 | 1 | 16 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 3 | 4 | 6 |
Rot-Weiss Oberhausen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 4 | 10 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 14 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 2 | 9 | 1 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Paderborn 07 II (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Rot-Weiss Oberhausen (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SC Paderborn 07 II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1904-12-18 | |
| Sân nhà | Niederrhein Stadion | |
| 0 | Sức chứa | 21318 |
| HLV | Mario Basler | |
| Khu vực | Oberhausen |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 5.25 | 5.75 | 1.33 | 0.25 | 2.50 | 2.70 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 5.25 ↓ | 1.33 | 0.33 ↑ | 2.50 | 2.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 6.75 | 5.25 | 1.32 | 0.82 | 3.50 | 0.82 | 0.77 | -1.50 | 0.88 |
| Live | 7.25 ↑ | 5.25 | 1.31 ↓ | 0.64 ↓ | 3.50 | 1.04 ↑ | 0.82 ↑ | -1.50 | 0.82 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 7.22 | 5.80 | 1.25 | 0.60 | 3.50 | 1.13 | - | - | - |
| Live | 7.22 | 5.80 | 1.25 | 0.60 | 3.50 | 1.13 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.