Kết quả bóng đá trận SC Marchfeld Donauauen vs SV Leobendorf, 00:00 ngày 08/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 08/08/2026
SC Marchfeld Donauauen 0 Kết thúc HT 0-0 1
SV Leobendorf
🟨 4 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| SC Marchfeld Donauauen | Phút | |
| 15' | ||
| HT 0-0 | ||
| 53' | ⚽ 0 - 1 Miroslav Beljan | |
| 73' | ||
| 78' | ||
| 90' | ||
| 90+3' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 10 | 4 | 28 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 9 | 14 | 16 |
| Điểm | 9 | 0 | 20 | 8 |
Chủ = SC Marchfeld Donauauen · Khách = SV Leobendorf
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Marchfeld Donauauen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (57%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 6 (35%) |
Bảng xếp hạng
SC Marchfeld Donauauen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 4 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 13 | 2 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 8 | - | - |
SV Leobendorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 5 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (17 trận)
SC Marchfeld Donauauen 6 (35%)Hòa 5 (29%)SV Leobendorf 6 (35%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 4 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/26 | SC Mannsdorf | 5-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 24/09/25 | SV Leobendorf | 2-0 (2-0) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 12/04/25 | SC Mannsdorf | 1-0 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 02/10/24 | SV Leobendorf | 0-0 (0-0) | SC Mannsdorf | - | - | H |
| 06/04/24 | SV Leobendorf | 2-2 (2-1) | SC Mannsdorf | - | - | H |
| 09/09/23 | SC Mannsdorf | 1-1 (0-0) | SV Leobendorf | -0.25 | 3 | H |
| 12/11/22 | SC Mannsdorf | 2-2 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | H |
| 30/07/22 | SV Leobendorf | 1-4 (1-2) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 20/05/22 | SV Leobendorf | 2-0 (0-0) | SC Mannsdorf | -0.25 | 3 | B |
| 09/10/21 | SC Mannsdorf | 0-3 (0-1) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 19/09/20 | SV Leobendorf | 3-2 (1-1) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 14/09/19 | SC Mannsdorf | 2-0 (1-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 20/04/19 | SV Leobendorf | 0-2 (0-2) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 03/10/18 | SC Mannsdorf | 0-2 (0-2) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 17/02/18 | SC Mannsdorf | 2-2 (1-1) | SV Leobendorf | - | - | H |
| 29/07/17 | SV Leobendorf | 0-1 (0-0) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 06/07/16 | SV Leobendorf | 3-1 (1-0) | SC Mannsdorf | - | - | B |
Thành tích gần đây — SC Marchfeld Donauauen
TBHHTTBTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SV Wienerberger | 0-5 (0-4) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 13/07/26 | Widzew lodz | 4-3 (2-1) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 10/07/26 | SC Mannsdorf | 2-2 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | -0.25 | 3.5 | H |
| 04/07/26 | SC Kalsdorf | 1-1 (1-0) | SC Mannsdorf | 0 | 3.5 | H |
| 27/06/26 | SC Weiz | 1-3 (0-2) | SC Mannsdorf | +0.5 | 4 | T |
| 04/06/26 | SC Mannsdorf | 2-0 (1-0) | SR Donaufeld Wien | +0.5 | 3 | T |
| 30/05/26 | Parndorf | 2-1 (1-1) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 23/05/26 | SC Mannsdorf | 2-1 (1-1) | Kremser | - | - | T |
| 16/05/26 | Wiener Viktoria | 0-3 (0-1) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 09/05/26 | SC Mannsdorf | 1-3 (0-2) | Traiskirchen | - | - | B |
| 02/05/26 | Wiener SC | 2-2 (1-1) | SC Mannsdorf | - | - | H |
| 25/04/26 | SC Mannsdorf | 4-0 (4-0) | Favoritner AC | - | - | T |
| 18/04/26 | Sportunion Mauer | 0-3 (0-1) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 11/04/26 | SC Mannsdorf | 1-0 (1-0) | SC Retz | - | - | T |
| 06/04/26 | SV Gloggnitz | 4-2 (1-0) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 04/04/26 | SC Mannsdorf | 5-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 28/03/26 | Neusiedl | 1-2 (0-0) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 21/03/26 | SC Mannsdorf | 1-2 (0-2) | SV Oberwart | +0.25 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | SV Horn | 2-2 (1-0) | SC Mannsdorf | -0.5 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | SV Donau | 3-3 (0-2) | SC Mannsdorf | - | - | H |
Thành tích gần đây — SV Leobendorf
HBBTBTBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/13 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SV Leobendorf | 1-1 (0-1) | Parndorf | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | SV Leobendorf | 0-1 (0-0) | Rheindorf Altach | -1.75 | 3.25 | B |
| 19/07/26 | SV Leobendorf | 1-2 (0-2) | Laktasi | - | - | B |
| 15/07/26 | SV Leobendorf | 3-0 (0-0) | Zwettl SC | +2 | 4.25 | T |
| 10/07/26 | SV Leobendorf | 1-3 (0-1) | Floridsdorfer AC | -1 | 3 | B |
| 04/06/26 | SV Leobendorf | 5-1 (3-1) | Traiskirchen | 0 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Wiener SC | 3-0 (0-0) | SV Leobendorf | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/05/26 | SV Leobendorf | 0-1 (0-1) | Favoritner AC | +0.75 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Sportunion Mauer | 1-0 (1-0) | SV Leobendorf | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | SV Leobendorf | 1-0 (1-0) | SC Retz | - | - | T |
| 01/05/26 | SV Gloggnitz | 1-0 (0-0) | SV Leobendorf | -0.5 | 3 | B |
| 24/04/26 | Rapid Vienna (Youth) | 2-0 (2-0) | SV Leobendorf | 0 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | SV Leobendorf | 3-2 (1-1) | Neusiedl | - | - | T |
| 11/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 06/04/26 | SV Leobendorf | 0-0 (0-0) | SV Donau | - | - | H |
| 04/04/26 | SC Mannsdorf | 5-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 28/03/26 | SV Leobendorf | 5-0 (2-0) | Team Wiener Linien | - | - | T |
| 21/03/26 | SV Horn | 2-0 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 14/03/26 | SV Leobendorf | 0-1 (0-1) | SR Donaufeld Wien | - | - | B |
| 07/03/26 | Parndorf | 1-0 (0-0) | SV Leobendorf | 0 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
47
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
41
Sút bóng
811
Sút cầu môn
25
Tấn công
178110
Tấn công nguy hiểm
11066
Sút ngoài cầu môn
66
Đá phạt trực tiếp
128
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Việt vị
52
Quả ném biên
1311
So Sánh Sức Mạnh
72 28
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T6 H5 B6T6 H5 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B2T2 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Marchfeld Donauauen (30 trận)
Ghi 2.53 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
SV Leobendorf (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SV Leobendorf (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Marchfeld Donauauen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.48 | 4.20 | 5.00 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.80 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 47.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.09 ↓ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 3.70 | 4.60 | 0.63 | 3.00 | 0.70 | 0.60 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.02 ↓ | 1.78 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.45 | 3.90 | 4.87 | 0.86 | 3.00 | 0.84 | 0.78 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 23.00 ↑ | 4.21 ↑ | 1.14 ↓ | 2.56 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 1.69 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.55 | 3.50 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 45.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.15 ↓ | 2.40 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.83 | 3.30 | 3.25 | 0.73 | 2.75 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 58.82 ↑ | 5.04 ↑ | 1.12 ↓ | 2.32 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.81 | 3.58 | 3.41 | 0.74 | 2.75 | 0.96 | 0.81 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 16.10 ↑ | 4.64 ↑ | 1.12 ↓ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.60 | 4.20 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↓ | 3.80 ↑ | 4.80 ↑ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.47 | 4.14 | 4.83 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.97 | 1.25 | 0.75 |
| Live | 1.51 ↑ | 4.23 ↑ | 4.65 ↓ | 0.96 ↑ | 3.25 | 0.79 ↓ | 0.82 ↓ | 1.00 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.66 | 3.60 | 4.10 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 36.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.10 ↓ | 3.10 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.80 | 3.43 | 0.76 | 2.75 | 0.97 | 1.07 | 0.75 | 0.67 |
| Live | 57.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.48 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.80 | 3.25 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.33 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.06 ↓ | 4.80 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Marchfeld Donauauen | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
| SV Leobendorf | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).