Kết quả bóng đá trận SC Kalsdorf vs SC Weiz, 00:00 ngày 29/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 29/08/2026
SC Kalsdorf 1 Kết thúc HT 0-0 1
SC Weiz
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| SC Kalsdorf | Phút | |
| 32' | ||
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 65' | |
| 71' | ||
| 84' | ||
| 87' | ⚽ 1 - 1 Kristijan Katalenac | |
| 90+3' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 5 | 19 | 21 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 25 | 16 |
| Điểm | 7 | 5 | 14 | 13 |
Chủ = SC Kalsdorf · Khách = SC Weiz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Kalsdorf | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (38%) | Thắng/Thắng | 3 (16%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 4 (21%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (31%) | Bại/Bại | 5 (26%) |
Bảng xếp hạng
SC Kalsdorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 4 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 4 | 5 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 15 | - | - |
SC Weiz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 3 | 5 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 9 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
SC Kalsdorf 10 (56%)Hòa 4 (22%)SC Weiz 4 (22%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 3 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | SC Kalsdorf | 3-0 (0-0) | SC Weiz | - | - | T |
| 09/08/25 | SC Weiz | 3-3 (2-1) | SC Kalsdorf | - | - | H |
| 22/04/23 | SC Kalsdorf | 1-0 (0-0) | SC Weiz | - | - | T |
| 10/09/22 | SC Weiz | 3-1 (1-1) | SC Kalsdorf | -0.5 | 3 | B |
| 02/04/22 | SC Kalsdorf | 2-1 (0-1) | SC Weiz | - | - | T |
| 14/08/21 | SC Weiz | 1-3 (0-2) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 02/09/20 | SC Weiz | 0-1 (0-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 06/09/19 | SC Weiz | 1-1 (1-0) | SC Kalsdorf | -0.25 | 3 | H |
| 25/05/19 | SC Kalsdorf | 3-3 (3-1) | SC Weiz | - | - | H |
| 20/10/18 | SC Weiz | 3-1 (2-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 28/04/18 | SC Weiz | 2-3 (1-2) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 30/09/17 | SC Kalsdorf | 0-1 (0-0) | SC Weiz | - | - | B |
| 18/03/17 | SC Kalsdorf | 0-1 (0-0) | SC Weiz | +0.25 | 3 | B |
| 10/08/16 | SC Weiz | 0-3 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 09/04/16 | SC Weiz | 1-2 (0-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 05/09/15 | SC Kalsdorf | 4-1 (1-0) | SC Weiz | - | - | T |
| 25/04/15 | SC Weiz | 1-1 (1-1) | SC Kalsdorf | - | - | H |
| 27/09/14 | SC Kalsdorf | 5-4 (2-2) | SC Weiz | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Kalsdorf
TTTTBBHBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/26 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SC Gleisdorf | 1-2 (0-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 15/08/26 | SC Kalsdorf | 5-2 (3-0) | Allerheiligen | - | - | T |
| 08/08/26 | SV Tillmitsch | 0-1 (0-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 01/08/26 | SC Kalsdorf | 3-1 (1-0) | USV Gnas | - | - | T |
| 25/07/26 | SC Kalsdorf | 0-7 (0-1) | LASK Linz | - | - | B |
| 08/07/26 | Sturm Graz | 4-1 (2-1) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 04/07/26 | SC Kalsdorf | 1-1 (1-0) | SC Marchfeld Donauauen | 0 | 3.5 | H |
| 04/06/26 | SC Kalsdorf | 2-3 (0-2) | Wallern | +0.75 | 3.25 | B |
| 29/05/26 | Wolfsberger AC Amateure | 5-3 (3-0) | SC Kalsdorf | -0.5 | 3 | B |
| 23/05/26 | Union Gurten | 2-0 (1-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 17/05/26 | SC Kalsdorf | 1-2 (0-2) | Union Dietach | +1 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Askoe Oedt | 1-1 (1-1) | SC Kalsdorf | - | - | H |
| 01/05/26 | SC Kalsdorf | 3-1 (2-1) | LASK (Youth) | - | - | T |
| 25/04/26 | Atus Velden | 2-1 (1-1) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 18/04/26 | SC Kalsdorf | 3-0 (3-0) | Lafnitz | - | - | T |
| 12/04/26 | SV Ried B | 4-2 (3-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 02/04/26 | SC Kalsdorf | 0-2 (0-0) | SC Gleisdorf | +1.25 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | SK Treibach | 2-1 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 21/03/26 | SC Kalsdorf | 3-2 (0-1) | Deutschlandsberger SC | +0.25 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | USV St. Anna | 0-1 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Weiz
HTBHTBBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/18 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Allerheiligen | 0-0 (0-0) | SC Weiz | - | - | H |
| 15/08/26 | SC Weiz | 4-0 (3-0) | Deutschlandsberger SC | - | - | T |
| 08/08/26 | Lafnitz | 2-1 (1-0) | SC Weiz | - | - | B |
| 31/07/26 | SV Lebring | 2-2 (0-1) | SC Weiz | - | - | H |
| 24/07/26 | SC Weiz | 5-1 (1-1) | Prevalje | - | - | T |
| 18/07/26 | SV Gloggnitz | 3-2 (1-2) | SC Weiz | - | - | B |
| 15/07/26 | SC Weiz | 2-4 (0-4) | SV Ilz | +1.25 | 3.75 | B |
| 11/07/26 | SC Weiz | 1-1 (0-0) | ASK Mochart Koflach | +1.75 | 4.75 | H |
| 01/07/26 | SC Weiz | 3-2 (2-2) | TSV Hartberg | - | - | T |
| 27/06/26 | SC Weiz | 1-3 (0-2) | SC Marchfeld Donauauen | -0.5 | 4 | B |
| 24/06/26 | SC Weiz | 2-6 (1-1) | First Wien 1894 | -2 | 4 | B |
| 05/06/26 | Union Gurten | 1-0 (0-0) | SC Weiz | - | - | B |
| 29/05/26 | SC Weiz | 1-1 (1-1) | Askoe Oedt | - | - | H |
| 23/05/26 | Atus Velden | 4-2 (1-0) | SC Weiz | - | - | B |
| 16/05/26 | SC Weiz | 3-1 (3-0) | SV Ried B | - | - | T |
| 09/05/26 | SK Treibach | 2-5 (0-3) | SC Weiz | - | - | T |
| 01/05/26 | SC Weiz | 4-1 (2-1) | USV St. Anna | - | - | T |
| 25/04/26 | ASK Voitsberg | 7-0 (3-0) | SC Weiz | - | - | B |
| 18/04/26 | SC Weiz | 2-1 (1-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | T |
| 11/04/26 | Union Dietach | 1-0 (1-0) | SC Weiz | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
116
Phạt góc (HT)
63
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1611
Sút cầu môn
75
Tấn công
11795
Tấn công nguy hiểm
8353
Sút ngoài cầu môn
96
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T10 H4 B4T4 H4 B10
Chủ khách tương đồng
T5 H1 B2T2 H1 B5
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Kalsdorf (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
SC Weiz (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Kalsdorf | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.55 | 4.30 | 4.40 | 0.83 | 3.25 | 0.93 | 0.83 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.67 ↑ | 4.10 ↓ | 3.80 ↓ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.88 ↓ | 0.93 ↑ | 0.75 | 0.88 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.75 | 3.75 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 6.25 ↑ | 1.20 ↓ | 9.50 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.74 | 3.75 | 3.75 | 0.81 | 3.25 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 7.09 ↑ | 1.17 ↓ | 10.41 ↑ | 3.01 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.55 | 4.33 | 4.56 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.88 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 7.40 ↑ | 1.17 ↓ | 9.50 ↑ | 1.85 ↑ | 1.50 | 0.34 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.74 | 3.65 | 3.61 | 0.93 | 3.25 | 0.79 | 0.92 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 7.11 ↑ | 1.13 ↓ | 10.49 ↑ | 2.36 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.68 | 3.80 | 3.75 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.08 ↓ | 14.50 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.79 | 4.00 | 3.54 | 0.80 | 3.25 | 0.90 | 0.59 | 0.25 | 1.23 |
| Live | 12.70 ↑ | 1.06 ↓ | 16.50 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 4.00 | 3.40 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 17.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Kalsdorf | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
| SC Weiz | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).