Kết quả bóng đá trận SC Gleisdorf vs SC Kalsdorf, 00:00 ngày 22/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 22/08/2026
SC Gleisdorf 1 Kết thúc HT 0-1 2
SC Kalsdorf
🟨 2 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| SC Gleisdorf | Phút | |
| 26' | ||
| 28' | ||
| 40' | ||
| 42' | ⚽ 0 - 1 Tobias Mandler | |
| HT 0-1 | ||
| 51' | ||
| 54' | ||
| 72' | ||
| 75' | ⚽ 0 - 2 Anis Mathurin | |
| Theodor Wlattnig 0 - 3 ⚽ | 90+1' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 11 | 19 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 20 | 25 |
| Điểm | 0 | 7 | 10 | 14 |
Chủ = SC Gleisdorf · Khách = SC Kalsdorf
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Gleisdorf | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (33%) | Thắng/Thắng | 5 (38%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (15%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 4 (33%) | Bại/Bại | 4 (31%) |
Bảng xếp hạng
SC Gleisdorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 7 | 3 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 13 | - | - |
SC Kalsdorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 4 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 4 | 5 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
SC Gleisdorf 9 (50%)Hòa 3 (17%)SC Kalsdorf 6 (33%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 2 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/04/26 | SC Kalsdorf | 0-2 (0-0) | SC Gleisdorf | -1.25 | 3.25 | T |
| 09/09/25 | SC Gleisdorf | 2-4 (2-0) | SC Kalsdorf | -0.5 | 3.75 | B |
| 18/01/25 | SC Gleisdorf | 3-3 (2-2) | SC Kalsdorf | - | - | H |
| 03/06/23 | SC Gleisdorf | 1-0 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 22/10/22 | SC Kalsdorf | 1-0 (0-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 27/07/22 | SC Kalsdorf | 1-2 (1-1) | SC Gleisdorf | 0 | 3.25 | T |
| 14/05/22 | SC Gleisdorf | 0-0 (0-0) | SC Kalsdorf | +0.5 | 2.75 | H |
| 02/10/21 | SC Kalsdorf | 1-0 (1-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 27/10/20 | SC Gleisdorf | 2-1 (2-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 05/10/19 | SC Gleisdorf | 4-0 (3-0) | SC Kalsdorf | +0.75 | 3.25 | T |
| 11/05/19 | SC Gleisdorf | 2-1 (0-0) | SC Kalsdorf | +1 | 3 | T |
| 29/09/18 | SC Kalsdorf | 1-1 (0-1) | SC Gleisdorf | - | - | H |
| 11/04/18 | SC Kalsdorf | 1-0 (1-0) | SC Gleisdorf | +0.5 | 2.75 | B |
| 09/09/17 | SC Gleisdorf | 3-2 (1-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 13/05/17 | SC Kalsdorf | 2-0 (1-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 01/10/16 | SC Gleisdorf | 4-3 (3-2) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 08/07/15 | SC Gleisdorf | 9-3 (4-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 04/02/15 | SC Kalsdorf | 4-2 (3-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
Thành tích gần đây — SC Gleisdorf
BTTBBBTHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/22 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SV Tillmitsch | 2-1 (0-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 08/08/26 | SC Gleisdorf | 1-0 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 24/07/26 | SC Gleisdorf | 2-1 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | - | - | T |
| 15/07/26 | USV Gnas | 3-0 (2-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 11/07/26 | SC Gleisdorf | 2-5 (1-2) | Favoritner AC | 0 | 3.5 | B |
| 04/06/26 | Atus Velden | 2-0 (1-0) | SC Gleisdorf | -0.75 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | SC Gleisdorf | 1-0 (0-0) | SV Ried B | +0.25 | 3.5 | T |
| 22/05/26 | SK Treibach | 2-2 (0-1) | SC Gleisdorf | +0.5 | 3 | H |
| 16/05/26 | SC Gleisdorf | 4-1 (3-0) | USV St. Anna | - | - | T |
| 09/05/26 | ASK Voitsberg | 6-0 (2-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 01/05/26 | SC Gleisdorf | 2-2 (1-2) | Wolfsberger AC Amateure | +0.75 | 3 | H |
| 26/04/26 | Union Dietach | 0-1 (0-0) | SC Gleisdorf | - | - | T |
| 18/04/26 | SC Gleisdorf | 1-3 (0-1) | LASK (Youth) | - | - | B |
| 11/04/26 | Lafnitz | 2-0 (0-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 02/04/26 | SC Kalsdorf | 0-2 (0-0) | SC Gleisdorf | -1.25 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | SC Gleisdorf | 1-5 (0-3) | Deutschlandsberger SC | - | - | B |
| 21/03/26 | SC Weiz | 1-1 (0-1) | SC Gleisdorf | - | - | H |
| 14/03/26 | SC Gleisdorf | 1-1 (0-0) | Wallern | - | - | H |
| 07/03/26 | Union Gurten | 2-1 (1-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 28/02/26 | SC Gleisdorf | 1-1 (1-0) | Askoe Oedt | -1 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — SC Kalsdorf
TTTBBHBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/27 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SC Kalsdorf | 5-2 (3-0) | Allerheiligen | - | - | T |
| 08/08/26 | SV Tillmitsch | 0-1 (0-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 01/08/26 | SC Kalsdorf | 3-1 (1-0) | USV Gnas | - | - | T |
| 25/07/26 | SC Kalsdorf | 0-7 (0-1) | LASK Linz | - | - | B |
| 08/07/26 | Sturm Graz | 4-1 (2-1) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 04/07/26 | SC Kalsdorf | 1-1 (1-0) | SC Mannsdorf | 0 | 3.5 | H |
| 04/06/26 | SC Kalsdorf | 2-3 (0-2) | Wallern | +0.75 | 3.25 | B |
| 29/05/26 | Wolfsberger AC Amateure | 5-3 (3-0) | SC Kalsdorf | -0.5 | 3 | B |
| 23/05/26 | Union Gurten | 2-0 (1-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 17/05/26 | SC Kalsdorf | 1-2 (0-2) | Union Dietach | +1 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Askoe Oedt | 1-1 (1-1) | SC Kalsdorf | - | - | H |
| 01/05/26 | SC Kalsdorf | 3-1 (2-1) | LASK (Youth) | - | - | T |
| 25/04/26 | Atus Velden | 2-1 (1-1) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 18/04/26 | SC Kalsdorf | 3-0 (3-0) | Lafnitz | - | - | T |
| 12/04/26 | SV Ried B | 4-2 (3-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 02/04/26 | SC Kalsdorf | 0-2 (0-0) | SC Gleisdorf | +1.25 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | SK Treibach | 2-1 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 21/03/26 | SC Kalsdorf | 3-2 (0-1) | Deutschlandsberger SC | +0.25 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | USV St. Anna | 0-1 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 07/03/26 | SC Kalsdorf | 3-0 (0-0) | SC Weiz | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1019
Sút cầu môn
49
Tấn công
89109
Tấn công nguy hiểm
5276
Sút ngoài cầu môn
610
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T9 H3 B6T6 H3 B9
Chủ khách tương đồng
T7 H2 B1T1 H2 B7
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Gleisdorf (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
SC Kalsdorf (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Gleisdorf | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.05 | 0.68 | 3.25 | 0.65 | 0.60 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 46.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.01 ↓ | 2.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.65 | 2.50 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 35.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.12 ↓ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.41 | 3.55 | 2.42 | 0.89 | 3.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 33.02 ↑ | 5.60 ↑ | 1.14 ↓ | 3.13 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.72 | 3.77 | 2.14 | 0.92 | 3.25 | 0.88 | 0.89 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 23.00 ↑ | 10.70 ↑ | 1.05 ↓ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.72 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.16 | 3.61 | 1.88 | 0.85 | 3.25 | 0.85 | 0.83 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 2.98 ↓ | 3.72 ↑ | 1.97 ↑ | 0.84 ↓ | 3.25 | 0.90 ↑ | 0.78 ↓ | -0.50 | 0.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.87 | 3.50 | 2.05 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 176.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 0.96 | 3.25 | 0.75 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.84 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.20 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Gleisdorf | 0 | 1 | 0 | 1 |
| SC Kalsdorf | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).