Kết quả bóng đá trận SC Gleisdorf vs FSC Eggendorf Hartberg II, 00:00 ngày 08/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 08/08/2026
SC Gleisdorf 1 Kết thúc HT 1-0 0
FSC Eggendorf Hartberg II
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| SC Gleisdorf | Phút | |
| Michael Loder 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| 45+1' | ||
| HT 1-0 | ||
| 63' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 3 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 11 | 18 |
| Mất bàn | 7 | 10 | 20 | 19 |
| Điểm | 0 | 1 | 10 | 12 |
Chủ = SC Gleisdorf · Khách = FSC Eggendorf Hartberg II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Gleisdorf | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (33%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (13%) |
| 4 (33%) | Bại/Bại | 5 (31%) |
Bảng xếp hạng
SC Gleisdorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 7 | 3 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 13 | - | - |
FSC Eggendorf Hartberg II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 11 | 1 | 16 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 6 | 1 | 15 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 5 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
SC Gleisdorf 1 (100%)Hòa 0 (0%)FSC Eggendorf Hartberg II 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/01/24 | SC Gleisdorf | 4-0 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Gleisdorf
TBBBTHTBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/22 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | SC Gleisdorf | 2-1 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | - | - | T |
| 15/07/26 | USV Gnas | 3-0 (2-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 11/07/26 | SC Gleisdorf | 2-5 (1-2) | Favoritner AC | 0 | 3.5 | B |
| 04/06/26 | Atus Velden | 2-0 (1-0) | SC Gleisdorf | -0.75 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | SC Gleisdorf | 1-0 (0-0) | SV Ried B | +0.25 | 3.5 | T |
| 22/05/26 | SK Treibach | 2-2 (0-1) | SC Gleisdorf | +0.5 | 3 | H |
| 16/05/26 | SC Gleisdorf | 4-1 (3-0) | USV St. Anna | - | - | T |
| 09/05/26 | ASK Voitsberg | 6-0 (2-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 01/05/26 | SC Gleisdorf | 2-2 (1-2) | Wolfsberger AC Amateure | +0.75 | 3 | H |
| 26/04/26 | Union Dietach | 0-1 (0-0) | SC Gleisdorf | - | - | T |
| 18/04/26 | SC Gleisdorf | 1-3 (0-1) | LASK (Youth) | - | - | B |
| 11/04/26 | Lafnitz | 2-0 (0-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 02/04/26 | SC Kalsdorf | 0-2 (0-0) | SC Gleisdorf | -1.25 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | SC Gleisdorf | 1-5 (0-3) | Deutschlandsberger SC | - | - | B |
| 21/03/26 | SC Weiz | 1-1 (0-1) | SC Gleisdorf | - | - | H |
| 14/03/26 | SC Gleisdorf | 1-1 (0-0) | Wallern | - | - | H |
| 07/03/26 | Union Gurten | 2-1 (1-0) | SC Gleisdorf | - | - | B |
| 28/02/26 | SC Gleisdorf | 1-1 (1-0) | Askoe Oedt | -1 | 3.25 | H |
| 14/02/26 | SC Gleisdorf | 1-1 (0-0) | Favoritner AC | - | - | H |
| 07/02/26 | SK Furstenfeld | 1-2 (0-1) | SC Gleisdorf | +0.5 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — FSC Eggendorf Hartberg II
HTTBHTTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/07/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 2-2 (1-0) | SV Gloggnitz | - | - | H |
| 23/05/26 | SV Pachern | 1-3 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 09/05/26 | Weinland Gamlitz | 0-2 (0-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 06/05/26 | SV Tillmitsch | 2-1 (2-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Wildon | 2-2 (1-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | H |
| 18/04/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 5-1 (2-1) | Leoben | - | - | T |
| 04/04/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-0 (0-0) | USV Gnas | - | - | T |
| 01/04/26 | TUS Bad Waltersdorf | 0-5 (0-3) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 22/03/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-2 (1-1) | SK Furstenfeld | +0.75 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | SV Lebring | 3-1 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | -0.75 | 3.25 | B |
| 08/03/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 2-0 (0-0) | SC Bruck An Der Mur | +1.75 | 3.5 | T |
| 17/01/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 2-1 (0-1) | SK Treibach | +0.25 | 4.25 | T |
| 09/11/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 4-1 (2-1) | Allerheiligen | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/10/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-1 (1-0) | SV Pachern | - | - | H |
| 04/10/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 5-0 (3-0) | SV Tillmitsch | - | - | T |
| 27/09/25 | UFC Fehring | 0-5 (0-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 21/09/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-3 (1-1) | SV Wildon | 0 | 3 | B |
| 06/09/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 4-2 (2-1) | ASK Mochart Koflach | - | - | T |
| 30/08/25 | USV Gnas | 1-2 (1-2) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 16/08/25 | SK Furstenfeld | 2-0 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1311
Sút cầu môn
62
Tấn công
5780
Tấn công nguy hiểm
3039
Sút ngoài cầu môn
79
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
4 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Gleisdorf (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
FSC Eggendorf Hartberg II (16 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Gleisdorf | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 3.70 | 2.50 | 0.92 | 3.25 | 0.92 | 0.79 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.70 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 1.02 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.20 | 2.38 | 0.68 | 3.00 | 0.65 | 0.76 | 0.25 | 0.58 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.25 ↑ | 41.00 ↑ | 2.20 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 0.74 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.29 | 3.45 | 2.55 | 0.84 | 3.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.32 ↑ | 3.55 ↑ | 2.60 ↑ | 0.76 ↓ | 3.00 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 0.68 | 2.75 | 1.07 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.60 ↑ | 45.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Gleisdorf | 0 | 0 | 0 | 2 |
| FSC Eggendorf Hartberg II | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).