Kết quả bóng đá trận SC Freiburg (Youth) vs Hessen Kassel, 19:00 ngày 16/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 16/08/2026
SC Freiburg (Youth) 5 Kết thúc HT 2-1 1
Hessen Kassel
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| SC Freiburg (Youth) | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Leon Damer | |
| Fabian Rudlin 1 - 1 ⚽ | 14' | |
| Mladen Mijajlovic 2 - 1 ⚽ | 16' | |
| 3 - 1 ⚽ | 17' | |
| HT 2-1 | ||
| Mateo Zelic 4 - 1 ⚽ | 56' | |
| Fabian Rudlin 5 - 1 ⚽ | 62' | |
| Krish Raweri 6 - 1 ⚽ | 69' | |
| Krish Raweri 7 - 1 ⚽ | 71' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 22 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 11 | 22 |
| Điểm | 5 | 3 | 19 | 9 |
Chủ = SC Freiburg (Youth) · Khách = Hessen Kassel
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Freiburg (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (33%) | Thắng/Thắng | 5 (33%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 2 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 6 (40%) |
Bảng xếp hạng
SC Freiburg (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 3 | 0 | 8 | 4 | 6 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 1 | 4 | 3 |
| Sân khách | 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | - | - |
Hessen Kassel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 7 | 3 | 14 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 7 | 0 | 18 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
SC Freiburg (Youth) 7 (35%)Hòa 7 (35%)Hessen Kassel 6 (30%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 1 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Hessen Kassel | 2-3 (1-2) | SC Freiburg (Youth) | -0.5 | 3 | T |
| 11/10/25 | SC Freiburg (Youth) | 1-3 (1-0) | Hessen Kassel | 0 | 3.5 | B |
| 01/12/24 | SC Freiburg (Youth) | 1-1 (1-1) | Hessen Kassel | +1.25 | 3 | H |
| 03/08/24 | Hessen Kassel | 1-3 (0-1) | SC Freiburg (Youth) | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/05/21 | Hessen Kassel | 0-0 (0-0) | SC Freiburg (Youth) | +1.5 | 3.25 | H |
| 02/02/21 | SC Freiburg (Youth) | 1-1 (1-0) | Hessen Kassel | +1 | 3 | H |
| 27/03/18 | SC Freiburg (Youth) | 3-0 (1-0) | Hessen Kassel | +1 | 2.75 | T |
| 03/10/17 | Hessen Kassel | 0-0 (0-0) | SC Freiburg (Youth) | -0.25 | 2.5 | H |
| 05/12/15 | Hessen Kassel | 1-0 (0-0) | SC Freiburg (Youth) | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/08/15 | SC Freiburg (Youth) | 0-2 (0-2) | Hessen Kassel | 0 | 2.75 | B |
| 15/03/15 | SC Freiburg (Youth) | 2-2 (0-0) | Hessen Kassel | +0.5 | 2.75 | H |
| 28/08/14 | Hessen Kassel | 2-1 (1-1) | SC Freiburg (Youth) | -0.25 | 2.75 | B |
| 10/05/14 | Hessen Kassel | 0-5 (0-3) | SC Freiburg (Youth) | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/11/13 | SC Freiburg (Youth) | 3-2 (2-0) | Hessen Kassel | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/04/13 | SC Freiburg (Youth) | 0-1 (0-1) | Hessen Kassel | -0.25 | 2.5 | B |
| 13/10/12 | Hessen Kassel | 2-3 (0-2) | SC Freiburg (Youth) | -0.5 | 2.5 | T |
| 20/11/11 | SC Freiburg (Youth) | 4-0 (3-0) | Hessen Kassel | +0.25 | 3 | T |
| 06/08/11 | Hessen Kassel | 2-2 (1-1) | SC Freiburg (Youth) | -0.5 | 2.75 | H |
| 19/02/11 | Hessen Kassel | 3-1 (2-0) | SC Freiburg (Youth) | -0.75 | 3 | B |
| 07/08/10 | SC Freiburg (Youth) | 1-1 (1-1) | Hessen Kassel | 0 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — SC Freiburg (Youth)
HTHBTTBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Vfr Aalen | 1-1 (1-0) | SC Freiburg (Youth) | - | - | H |
| 25/07/26 | SC Freiburg (Youth) | 3-0 (1-0) | TSG Hoffenheim (Youth) | - | - | T |
| 18/07/26 | SC Freiburg (Youth) | 1-1 (1-0) | Schaffhausen | - | - | H |
| 15/07/26 | SC Freiburg (Youth) | 0-3 (0-2) | VfL Bochum (Youth) | - | - | B |
| 11/07/26 | FV Ravensburg | 0-2 (0-1) | SC Freiburg (Youth) | - | - | T |
| 16/05/26 | FSV Mainz 05 (Youth) | 0-4 (0-1) | SC Freiburg (Youth) | -0.75 | 4 | T |
| 09/05/26 | SC Freiburg (Youth) | 1-3 (1-1) | Kickers Offenbach | - | - | B |
| 02/05/26 | TSV Steinbach Haiger | 3-1 (1-0) | SC Freiburg (Youth) | - | - | B |
| 25/04/26 | Astoria Walldorf | 2-3 (2-2) | SC Freiburg (Youth) | 0 | 4 | T |
| 22/04/26 | SC Freiburg (Youth) | 4-0 (2-0) | Bahlinger | +0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Hessen Kassel | 2-3 (1-2) | SC Freiburg (Youth) | -0.5 | 3 | T |
| 12/04/26 | SC Freiburg (Youth) | 4-1 (0-1) | Eintracht Trier | +0.25 | 3 | T |
| 04/04/26 | TSG Balingen | 2-3 (1-2) | SC Freiburg (Youth) | +0.25 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | SC Freiburg (Youth) | 2-4 (1-2) | FSV Frankfurt | - | - | B |
| 21/03/26 | SG Barockstadt | 2-1 (2-0) | SC Freiburg (Youth) | -0.25 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | SC Freiburg (Youth) | 1-3 (0-2) | Stuttgarter Kickers | 0 | 3 | B |
| 07/03/26 | TSV Schott Mainz | 0-3 (0-1) | SC Freiburg (Youth) | +0.5 | 3 | T |
| 01/03/26 | SC Freiburg (Youth) | 2-2 (2-1) | SV Sandhausen | 0 | 3 | H |
| 26/02/26 | SG Sonnenhof Grossaspach | 2-1 (2-1) | SC Freiburg (Youth) | - | - | B |
| 06/02/26 | Incheon United | 3-1 (0-0) | SC Freiburg (Youth) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Hessen Kassel
TBBTBBBTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Hessen Kassel | 3-0 (2-0) | Eintracht Frankfurt (Youth) | - | - | T |
| 01/08/26 | Hessen Kassel | 0-5 (0-2) | Schalke 04 | -3.25 | 4.25 | B |
| 25/07/26 | SV Rodinghausen | 2-1 (2-1) | Hessen Kassel | - | - | B |
| 19/07/26 | Hessen Kassel | 4-1 (3-0) | SV Lippstadt | - | - | T |
| 18/07/26 | Rot-Weiss Erfurt | 1-0 (0-0) | Hessen Kassel | - | - | B |
| 11/07/26 | Dynamo Dresden | 3-0 (1-0) | Hessen Kassel | - | - | B |
| 26/06/26 | SC Paderborn 07 II | 2-0 (1-0) | Hessen Kassel | - | - | B |
| 16/05/26 | Kickers Offenbach | 1-3 (1-2) | Hessen Kassel | -0.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Hessen Kassel | 2-0 (0-0) | TSV Steinbach Haiger | - | - | T |
| 03/05/26 | Eintracht Trier | 0-2 (0-0) | Hessen Kassel | -0.25 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Hessen Kassel | 2-2 (0-1) | TSG Balingen | +1.25 | 3.25 | H |
| 22/04/26 | SG Barockstadt | 2-1 (0-1) | Hessen Kassel | 0 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Hessen Kassel | 2-3 (1-2) | SC Freiburg (Youth) | +0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Astoria Walldorf | 3-4 (2-3) | Hessen Kassel | +0.25 | 3 | T |
| 04/04/26 | Bahlinger | 1-2 (1-0) | Hessen Kassel | +0.75 | 3 | T |
| 28/03/26 | Hessen Kassel | 1-1 (1-0) | Freiberg | - | - | H |
| 21/03/26 | Stuttgarter Kickers | 0-1 (0-1) | Hessen Kassel | -0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Hessen Kassel | 2-1 (1-1) | TSV Schott Mainz | +1 | 3 | T |
| 07/03/26 | SG Sonnenhof Grossaspach | 1-0 (1-0) | Hessen Kassel | -0.75 | 3.25 | B |
| 04/03/26 | FSV Frankfurt | 4-2 (3-1) | Hessen Kassel | -0.5 | 2.75 | B |
So Sánh Sức Mạnh
50 50
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T7 H7 B6T6 H7 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B3T3 H4 B3
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Freiburg (Youth) (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Hessen Kassel (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Freiburg (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1951 | Thành lập | 1945 |
| Schönbergstadion | Sân nhà | |
| 1500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Christian Hawke | |
| Freiburg | Khu vực | Kassel |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.70 | 0.81 | 3.25 | 0.85 | 0.99 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.70 | 0.85 ↑ | 3.25 | 0.88 ↑ | 1.04 ↑ | 0.25 | 0.80 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.18 | 3.55 | 2.58 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.04 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.18 | 3.55 | 2.57 ↓ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.92 ↑ | 1.04 | 0.25 | 0.80 | |
| 10BET | Sớm | 2.22 | 3.35 | 2.50 | 0.81 | 3.25 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 2.22 | 3.30 ↓ | 2.60 ↑ | 0.81 | 3.25 | 0.83 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.18 | 3.55 | 2.58 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.04 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.18 | 3.55 | 2.57 ↓ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.92 ↑ | 1.04 | 0.25 | 0.80 | |
| Crown | Sớm | 2.24 | 3.75 | 2.57 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.19 ↓ | 3.75 | 2.52 ↓ | 0.81 ↓ | 3.25 | 0.99 ↑ | 1.02 ↑ | 0.25 | 0.80 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.23 | 3.52 | 2.57 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.04 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.23 | 3.54 ↑ | 2.56 ↓ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.92 ↑ | 1.04 | 0.25 | 0.80 | |
| Wewbet | Sớm | 2.27 | 3.78 | 2.55 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 1.01 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 2.27 | 3.77 ↓ | 2.55 | 0.86 ↑ | 3.25 | 0.94 ↑ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.79 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.60 | 2.50 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 2.25 | 3.50 ↓ | 2.60 ↑ | 0.44 ↑ | 2.50 | 1.62 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.50 | 0.75 | 3.25 | 0.81 | 0.70 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.70 ↑ | 0.80 ↑ | 3.25 | 0.84 ↑ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.73 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.32 | 3.54 | 2.65 | 0.88 | 3.25 | 0.91 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 2.29 ↓ | 3.60 ↑ | 2.75 ↑ | 0.89 ↑ | 3.25 | 0.93 ↑ | 1.02 ↑ | 0.25 | 0.81 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 1.03 | 3.50 | 0.70 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.26 ↓ | 3.42 ↓ | 2.73 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 | 0.70 | 0.97 ↑ | 0.25 | 0.72 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.63 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↓ | 3.30 | 2.70 ↑ | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.