Kết quả bóng đá trận SC Cambuur vs Roda JC, 16:30 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:30 ngày 10/07/2026
SC Cambuur 2 Kết thúc HT 1-1 1
Roda JC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| SC Cambuur | Phút | |
| 45+7' | ⚽ 0 - 1 Anthony van den Hurk | |
| HT 1-1 | ||
| Ethan Apkakou 1 - 1 ⚽ | 57' | |
| Amar Bakkati 2 - 1 ⚽ | 95' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 8 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 12 | 23 |
| Mất bàn | 12 | 3 | 28 | 18 |
| Điểm | 0 | 7 | 6 | 14 |
Chủ = SC Cambuur · Khách = Roda JC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Cambuur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 7 (70%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
SC Cambuur 5 (25%)Hòa 8 (40%)Roda JC 7 (35%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 0 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 17
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | SC Cambuur | 1-1 (0-0) | Roda JC | +1 | 3.25 | H |
| 30/09/25 | Roda JC | 1-1 (1-1) | SC Cambuur | +0.25 | 3 | H |
| 25/07/25 | Roda JC | 3-1 (3-1) | SC Cambuur | - | - | B |
| 21/01/25 | Roda JC | 0-1 (0-0) | SC Cambuur | 0 | 2.75 | T |
| 17/09/24 | SC Cambuur | 0-0 (0-0) | Roda JC | +0.25 | 3 | H |
| 04/05/24 | Roda JC | 2-0 (0-0) | SC Cambuur | -1 | 3.25 | B |
| 19/11/23 | SC Cambuur | 1-1 (1-1) | Roda JC | +0.25 | 3.25 | H |
| 28/03/21 | Roda JC | 3-1 (1-0) | SC Cambuur | +0.5 | 3 | B |
| 24/10/20 | SC Cambuur | 3-0 (2-0) | Roda JC | +1.25 | 3.5 | T |
| 22/02/20 | SC Cambuur | 2-0 (1-0) | Roda JC | +2 | 3.5 | T |
| 09/11/19 | Roda JC | 1-2 (1-1) | SC Cambuur | +0.5 | 3 | T |
| 16/02/19 | Roda JC | 1-0 (1-0) | SC Cambuur | -0.25 | 3 | B |
| 29/09/18 | SC Cambuur | 0-1 (0-0) | Roda JC | +0.25 | 2.75 | B |
| 20/03/16 | SC Cambuur | 0-1 (0-0) | Roda JC | 0 | 2.75 | B |
| 04/10/15 | Roda JC | 1-1 (0-1) | SC Cambuur | -0.5 | 3 | H |
| 23/02/14 | SC Cambuur | 1-0 (0-0) | Roda JC | +0.5 | 3 | T |
| 10/08/13 | Roda JC | 2-0 (1-0) | SC Cambuur | -0.5 | 2.75 | B |
| 04/06/09 | SC Cambuur | 1-1 (1-0) | Roda JC | +0.25 | 2.5 | H |
| 31/05/09 | Roda JC | 1-1 (1-0) | SC Cambuur | -0.75 | 2.75 | H |
| 29/05/09 | SC Cambuur | 0-0 (0-0) | Roda JC | -0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — SC Cambuur
BTBHHBTBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/19 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Excelsior SBV | 3-2 (2-0) | SC Cambuur | -0.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | SC Cambuur | 2-1 (0-1) | Vitesse Arnhem | +0.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | De Graafschap | 3-1 (2-1) | SC Cambuur | -0.25 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Den Bosch | 1-1 (0-0) | SC Cambuur | +0.25 | 3.25 | H |
| 06/04/26 | SC Cambuur | 1-1 (0-0) | Dordrecht | +0.75 | 3 | H |
| 04/04/26 | VVV Venlo | 3-0 (1-0) | SC Cambuur | +0.5 | 3.5 | B |
| 25/03/26 | Emmen | 2-4 (1-3) | SC Cambuur | +0.5 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | SC Cambuur | 3-4 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | +1.25 | 3.5 | B |
| 17/03/26 | Helmond Sport | 0-1 (0-1) | SC Cambuur | +0.75 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | SC Cambuur | 1-1 (0-0) | Roda JC | +1 | 3.25 | H |
| 08/03/26 | SC Cambuur | 1-0 (0-0) | FC Utrecht (Youth) | +1.25 | 3.25 | T |
| 04/03/26 | SC Cambuur | 3-2 (1-1) | Almere City FC | +0.75 | 3.5 | T |
| 28/02/26 | FC Oss | 1-2 (0-0) | SC Cambuur | +0.75 | 3 | T |
| 25/02/26 | SC Cambuur | 2-1 (0-1) | FC Eindhoven | +1.25 | 3.25 | T |
| 21/02/26 | SC Cambuur | 1-1 (0-1) | RKC Waalwijk | +0.75 | 3.25 | H |
| 17/02/26 | Jong Ajax (Youth) | 1-2 (0-1) | SC Cambuur | +1 | 3.25 | T |
| 03/02/26 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-2 (2-0) | SC Cambuur | +0.5 | 3.5 | B |
| 17/01/26 | ADO Den Haag | 1-2 (0-2) | SC Cambuur | -0.75 | 3.25 | T |
| 20/12/25 | SC Cambuur | 4-0 (1-0) | MVV Maastricht | +1.5 | 3.5 | T |
| 13/12/25 | Willem II | 0-1 (0-0) | SC Cambuur | +0.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Roda JC
HTHHBHTBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/10 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/07/26 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-1) | Roda JC | -0.25 | 3 | H |
| 01/07/26 | VV Chevremont | 0-10 (0-5) | Roda JC | - | - | T |
| 02/05/26 | RKC Waalwijk | 1-1 (0-0) | Roda JC | -0.25 | 3 | H |
| 28/04/26 | Roda JC | 1-1 (0-0) | RKC Waalwijk | 0 | 3 | H |
| 25/04/26 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-0 (1-0) | Roda JC | +0.25 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | Roda JC | 2-2 (2-0) | Emmen | +0.75 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | FC Eindhoven | 1-3 (1-1) | Roda JC | 0 | 3 | T |
| 06/04/26 | Roda JC | 0-1 (0-1) | Willem II | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/04/26 | Dordrecht | 0-3 (0-2) | Roda JC | -0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Roda JC | 1-1 (1-1) | Helmond Sport | +0.75 | 3 | H |
| 17/03/26 | Roda JC | 0-1 (0-1) | Vitesse Arnhem | +0.5 | 3 | B |
| 14/03/26 | SC Cambuur | 1-1 (0-0) | Roda JC | -1 | 3.25 | H |
| 07/03/26 | Roda JC | 0-2 (0-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | +1.25 | 3.5 | B |
| 28/02/26 | Den Bosch | 2-2 (2-0) | Roda JC | 0 | 3 | H |
| 22/02/26 | Roda JC | 2-0 (1-0) | MVV Maastricht | +1.25 | 3.25 | T |
| 14/02/26 | RKC Waalwijk | 1-2 (0-1) | Roda JC | -0.5 | 3 | T |
| 07/02/26 | Roda JC | 0-3 (0-2) | ADO Den Haag | -0.5 | 3 | B |
| 31/01/26 | Almere City FC | 1-2 (1-1) | Roda JC | -0.5 | 3 | T |
| 27/01/26 | Roda JC | 2-2 (2-1) | VVV Venlo | +0.75 | 3 | H |
| 24/01/26 | Roda JC | 1-2 (0-0) | FC Oss | +0.75 | 3 | B |
So Sánh Sức Mạnh
52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H8 B7T7 H8 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H5 B2T2 H5 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.9 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Cambuur (11 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 2.82 bàn/trận
Roda JC (12 trận)
Ghi 2.42 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Cambuur | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1964-4-19 | Thành lập | 1962-6-27 |
| Cambuur Stadion | Sân nhà | Parkstad Limburg Stadion |
| 10000 | Sức chứa | 19979 |
| Johan Plat | HLV | Rob Penders |
| Leeuwarden | Khu vực | Kerkrade |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.80 | 0.83 | 2.75 | 0.91 | 0.78 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.83 ↑ | 3.60 | 3.70 ↓ | 0.83 | 2.75 | 0.91 | 0.83 ↑ | 0.50 | 0.87 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 2.01 | 3.45 | 3.00 | 0.68 | 2.75 | 1.08 | 0.80 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.55 ↑ | 2.84 ↓ | 0.67 ↓ | 2.75 | 1.09 ↑ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.71 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.85 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 2.13 ↑ | 3.55 ↓ | 2.70 ↓ | 1.00 ↑ | 3.00 | 0.80 ↓ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.90 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.81 | 3.26 | 3.42 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.81 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.96 ↑ | 3.21 ↓ | 3.04 ↓ | 0.80 ↓ | 2.75 | 0.96 ↑ | 0.96 ↑ | 0.50 | 0.80 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.86 | 3.61 | 3.53 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.86 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 2.07 ↑ | 3.47 ↓ | 3.05 ↓ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 0.84 ↓ | 0.25 | 0.98 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.75 | 3.40 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↑ | 3.50 ↓ | 2.87 ↓ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.85 | 3.90 | 3.60 | 0.81 | 2.75 | 0.93 | 0.82 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.86 ↑ | 4.10 ↑ | 3.40 ↓ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.84 ↓ | 0.85 ↑ | 0.50 | 0.90 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.81 | 3.45 | 3.51 | 0.80 | 2.75 | 0.92 | 0.82 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 2.04 ↑ | 3.65 ↑ | 2.87 ↓ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.82 | 0.25 | 0.92 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 3.75 | 3.40 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.98 ↑ | 3.50 ↓ | 3.00 ↓ | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.90 | 3.53 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 2.23 ↑ | 3.04 ↓ | 2.99 ↓ | 0.89 ↑ | 2.00 | 0.79 ↓ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.75 ↓ | 4.20 ↑ | 3.30 ↓ | 0.98 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.83 | 0.50 | 0.98 | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.75 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↑ | 3.30 ↓ | 3.10 ↓ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | - | - | - | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.83 | 0.50 | 0.93 |
| Live | - | - | - | 0.67 ↓ | 2.75 | 1.09 ↑ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.71 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.