Kết quả bóng đá trận SC Bregenz vs VfB Hohenems, 23:15 ngày 11/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:15 ngày 11/07/2026
SC Bregenz 1 Kết thúc HT 0-0 0
VfB Hohenems
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| SC Bregenz | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 79' | ||
| 81' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 90' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 19 | 28 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 11 | 14 |
| Điểm | 4 | 6 | 20 | 19 |
Chủ = SC Bregenz · Khách = VfB Hohenems
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Bregenz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (44%) | Thắng/Thắng | 4 (40%) |
| 4 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (19%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Thành tích đối đầu (13 trận)
SC Bregenz 3 (23%)Hòa 5 (38%)VfB Hohenems 5 (38%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 5 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/07/25 | SC Bregenz | 3-2 (1-1) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 13/05/23 | VfB Hohenems | 1-1 (1-1) | SC Bregenz | - | - | H |
| 06/05/23 | SC Bregenz | 1-1 (1-1) | VfB Hohenems | - | - | H |
| 13/11/22 | VfB Hohenems | 5-1 (3-1) | SC Bregenz | - | - | B |
| 27/08/22 | SC Bregenz | 0-2 (0-2) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 30/09/21 | SC Bregenz | 0-3 (0-3) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 22/07/21 | VfB Hohenems | 1-1 (0-0) | SC Bregenz | - | - | H |
| 12/09/20 | VfB Hohenems | 3-3 (1-0) | SC Bregenz | - | - | H |
| 19/10/19 | VfB Hohenems | 1-1 (0-0) | SC Bregenz | - | - | H |
| 24/08/19 | SC Bregenz | 1-3 (0-3) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 18/05/17 | SC Bregenz | 0-3 (0-2) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 27/03/10 | VfB Hohenems | 0-4 (0-0) | SC Bregenz | - | - | T |
| 15/08/09 | SC Bregenz | 6-1 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Bregenz
TTTBHBBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 21/18 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/07/26 | SC Bregenz | 4-0 (1-0) | FC Dornbirn 1913 | +0.5 | 3.75 | T |
| 04/07/26 | SC Bregenz | 4-0 (1-0) | Bruhl SG | +0.5 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | SC Bregenz | 4-1 (3-0) | FC St.Gallen U21 | - | - | T |
| 14/05/26 | First Wien 1894 | 2-0 (2-0) | SC Bregenz | -0.75 | 3 | B |
| 08/05/26 | SC Bregenz | 2-2 (0-2) | Austria Wien (Youth) | 0 | 2.75 | H |
| 03/05/26 | Austria Lustenau | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | -1 | 2.75 | B |
| 24/04/26 | SC Bregenz | 2-3 (1-1) | WSC Hertha Wels | -0.25 | 2.75 | B |
| 17/04/26 | Kapfenberg | 3-1 (1-0) | SC Bregenz | -0.25 | 2.75 | B |
| 10/04/26 | SKU Amstetten | 2-3 (0-1) | SC Bregenz | -1 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | SC Bregenz | 1-3 (1-2) | Sturm Graz (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | SV Austria Salzburg | 2-2 (0-1) | SC Bregenz | 0 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | SC Bregenz | 4-1 (0-0) | Viessmann SC Hard | - | - | T |
| 14/03/26 | SC Bregenz | 1-4 (0-3) | Trenkwalder Admira Wacker | -1 | 2.75 | B |
| 11/03/26 | Floridsdorfer AC | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | -0.75 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | FC Liefering | 4-3 (3-2) | SC Bregenz | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | SC Bregenz | 1-1 (1-0) | SK Austria Klagenfurt | 0 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | SC Bregenz | 1-0 (0-0) | FC Lauterach | - | - | T |
| 07/02/26 | SC Bregenz | 7-1 (4-0) | SC Imst | - | - | T |
| 24/01/26 | SC Bregenz | 1-3 (0-1) | FC Wacker Innsbruck | - | - | B |
| 13/12/25 | SC Bregenz | 2-1 (1-0) | St.Polten | -0.75 | 3 | T |
Thành tích gần đây — VfB Hohenems
TTHBTBHTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 29/19 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Bischofshofen | 3-7 (2-4) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 11/06/26 | FC Dornbirn 1913 | 1-3 (1-2) | VfB Hohenems | -0.5 | 3.5 | T |
| 04/06/26 | Lustenau | 2-2 (0-1) | VfB Hohenems | 0 | 3.5 | H |
| 30/05/26 | VfB Hohenems | 1-4 (0-2) | FC Wacker Innsbruck | - | - | B |
| 28/05/26 | VfB Hohenems | 4-1 (0-0) | FC Lauterach | +1.25 | 3.5 | T |
| 23/05/26 | FC Kitzbuhel | 2-1 (1-0) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 16/05/26 | VfB Hohenems | 3-3 (1-2) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 14/05/26 | VfB Hohenems | 2-0 (0-0) | FC Alberschwende | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Pinzgau Saalfelden | 2-2 (2-1) | VfB Hohenems | - | - | H |
| 02/05/26 | VfB Hohenems | 4-1 (1-0) | FC Dornbirn 1913 | - | - | T |
| 25/04/26 | VfB Hohenems | 0-1 (0-0) | SVG Reichenau | - | - | B |
| 18/04/26 | VfB Hohenems | 4-4 (2-3) | SV Seekirchen | - | - | H |
| 12/04/26 | Rheindorf Altach B | 0-2 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 06/04/26 | VfB Hohenems | 3-1 (1-0) | St. Johann | - | - | T |
| 03/04/26 | Kufstein | 0-1 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 26/03/26 | SV Kuchl | 2-1 (2-1) | VfB Hohenems | -0.5 | 3 | B |
| 21/03/26 | SC Schwaz | 1-3 (1-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 14/03/26 | VfB Hohenems | 1-1 (1-1) | SC Imst | - | - | H |
| 27/02/26 | Austria Lustenau | 7-0 (5-0) | VfB Hohenems | -1.75 | 4 | B |
| 15/11/25 | VfB Hohenems | 1-3 (0-2) | Bischofshofen | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
92
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
03
Sút bóng
184
Sút cầu môn
62
Tấn công
12452
Tấn công nguy hiểm
7724
Sút ngoài cầu môn
122
TL kiểm soát bóng
68%32%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Quả ném biên
33
So Sánh Sức Mạnh
50 50
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T3 H5 B5T5 H5 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B4T4 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn2.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Bregenz (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
VfB Hohenems (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Bregenz | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.30 | 5.50 | 7.00 | 0.92 | 3.75 | 0.82 | 0.83 | 1.50 | 0.87 |
| Live | 1.29 ↓ | 5.50 | 7.50 ↑ | 0.89 ↓ | 3.75 | 0.85 ↑ | 0.94 ↑ | 1.75 | 0.77 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.37 | 5.20 | 6.80 | 0.80 | 3.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.33 ↓ | 5.60 ↑ | 7.20 ↑ | 0.94 ↑ | 3.75 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.60 | 5.50 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 5.25 ↑ | 6.50 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.52 | 4.60 | 4.70 | 0.86 | 3.50 | 0.86 | 0.82 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.34 ↓ | 5.25 ↑ | 7.00 ↑ | 0.92 ↑ | 3.75 | 0.82 ↓ | 0.79 ↓ | 1.50 | 0.96 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.34 | 4.84 | 5.67 | 0.79 | 3.50 | 0.92 | 0.89 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.28 ↓ | 5.09 ↑ | 6.38 ↑ | 0.87 ↑ | 3.75 | 0.83 ↓ | 0.93 ↑ | 1.75 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.40 | 4.60 | 5.50 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.31 ↓ | 5.25 ↑ | 6.50 ↑ | 0.73 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 4.20 | 3.72 | 0.95 | 3.50 | 0.76 | 1.65 | 1.50 | 0.42 |
| Live | 1.28 ↓ | 5.15 ↑ | 7.90 ↑ | 0.86 ↓ | 3.75 | 0.82 ↑ | 0.76 ↓ | 1.50 | 0.92 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.55 | 4.50 | 4.20 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.33 ↓ | 4.75 ↑ | 6.50 ↑ | 0.98 ↑ | 3.75 | 0.83 ↓ | 0.90 ↓ | 1.50 | 0.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.33 | 4.60 | 7.00 | 0.75 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 4.80 ↑ | 7.50 ↑ | 0.70 ↓ | 3.50 | 1.00 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Bregenz | +1 | 1 | 0 | 0 |
| VfB Hohenems | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).