Kết quả bóng đá trận Sassari Torres vs Guidonia Montecelio 1937 FC, 20:30 ngày 25/10/2026
Serie C (Ý) · 20:30 ngày 25/10/2026
Sassari Torres 2 Kết thúc HT 1-0 0
Guidonia Montecelio 1937 FC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 7
Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Sassari Torres | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 18' | |
| Cristian Bunino 2 - 1 ⚽ | 18' | |
| Cristian Bunino 📺 VAR | 20' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 12 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 11 | 15 |
| Điểm | 4 | 4 | 17 | 11 |
Chủ = Sassari Torres · Khách = Guidonia Montecelio 1937 FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sassari Torres | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (22%) | Bại/Bại | 3 (38%) |
Bảng xếp hạng
Sassari Torres
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 |
Guidonia Montecelio 1937 FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 2 | 3 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 10 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Sút bóng
60
Sút cầu môn
40
Sút ngoài cầu môn
10
Cản bóng
10
TL kiểm soát bóng
48%52%
Chuyền bóng
101114
TL chuyền bóng thành công
70%75%
Phạm lỗi
53
Việt vị
02
Cứu thua
03
Quả ném biên
710
Chuyền dài
611
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sassari Torres (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Guidonia Montecelio 1937 FC (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Sassari Torres | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1903 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.28 | 3.20 | 2.80 | 0.75 | 2.25 | 1.10 | 1.05 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.96 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.88 | 0.92 | 2.50 | 0.87 | 1.01 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.50 ↑ | 3.30 | 2.60 ↓ | 0.91 ↓ | 2.50 | 0.88 ↑ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.24 | 3.25 | 2.72 | 0.87 | 2.50 | 0.95 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.15 | 3.00 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 90.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.24 | 3.25 | 2.72 | 0.87 | 2.50 | 0.95 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.85 ↑ | 54.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.96 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.26 | 3.25 | 2.70 | 0.81 | 2.50 | 0.89 | 0.98 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 2.48 ↑ | 3.10 ↓ | 2.54 ↓ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.72 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.42 | 3.12 | 2.57 | 0.93 | 2.50 | 0.89 | 0.86 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 60.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.75 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.90 | 0.82 | 2.25 | 0.90 | 1.00 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 70.00 ↑ | 9.22 ↑ | 2.75 | 0.02 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.15 | 2.86 | 1.03 | 2.50 | 0.70 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.56 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.80 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sassari Torres | +1/4 | 3 | 0 | 0 |
| Guidonia Montecelio 1937 FC | -1/4 | 0 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).