Kết quả bóng đá trận Sarpsborg 08 U19 vs Gjellerasen U19, 01:15 ngày 21/08/2026
Junior U19 (Na Uy) · 01:15 ngày 21/08/2026
Sarpsborg 08 U19 1 Kết thúc HT 1-0 3
Gjellerasen U19
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Sarpsborg 08 U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 8' | |
| 21' | ||
| 31' | ||
| 31' | ||
| HT 1-0 | ||
| 57' | ||
| 61' | ⚽ 1 - 1 | |
| 62' | ⚽ 1 - 2 | |
| 68' | ⚽ 1 - 3 | |
| 86' | ||
| 90+1' | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 5 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 12 | 19 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 22 | 8 |
| Điểm | 4 | 9 | 8 | 12 |
Chủ = Sarpsborg 08 U19 · Khách = Gjellerasen U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sarpsborg 08 U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (19%) | Thắng/Thắng | 2 (40%) |
| 2 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (19%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 3 (19%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 1 (20%) |
| 4 (25%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Thành tích gần đây — Sarpsborg 08 U19
HTBBHBBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 23/20 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Stromsgodset U19 | 2-2 (1-2) | Sarpsborg 08 U19 | -0.25 | 3.75 | H |
| 18/06/26 | Sarpsborg 08 U19 | 3-0 (1-0) | KFUM U19 | +1 | 4.5 | T |
| 12/06/26 | Sarpsborg 08 U19 | 1-3 (0-0) | Lorenskog U19 | +0.25 | 4.25 | B |
| 22/05/26 | Sarpsborg 08 U19 | 1-3 (0-1) | Sprint Jeloy U19 | - | - | B |
| 08/05/26 | Sarpsborg 08 U19 | 3-3 (1-0) | Christiania U19 | - | - | H |
| 30/04/26 | Sarpsborg 08 U19 | 1-2 (0-0) | Fredrikstad U19 | +0.75 | 4.25 | B |
| 22/03/26 | Sarpsborg 08 U19 | 1-3 (1-0) | Aalesund FKU19 | - | - | B |
| 15/03/26 | Start Kristiansand U19 | 0-4 (0-3) | Sarpsborg 08 U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Tromso U19 | 3-2 (1-0) | Sarpsborg 08 U19 | - | - | B |
| 28/02/26 | Sarpsborg 08 U19 | 5-1 (2-0) | Moss U19 | - | - | T |
| 18/02/26 | Sarpsborg 08 U19 | 2-5 (2-3) | Sandefjord U19 | - | - | B |
| 15/02/26 | Odd Grenland U19 | 4-5 (3-2) | Sarpsborg 08 U19 | - | - | T |
| 14/08/25 | Sarpsborg 08 U19 | 5-0 (3-0) | Mjondalen U19 | - | - | T |
| 19/06/25 | Sarpsborg 08 U19 | 6-0 (2-0) | Kvik Halden U19 | - | - | T |
| 20/02/25 | Fredrikstad U19 | 4-1 (1-1) | Sarpsborg 08 U19 | - | - | B |
| 30/11/24 | Sarpsborg 08 U19 | 2-1 (0-1) | Sandefjord U19 | - | - | T |
| 20/11/24 | Fredrikstad U19 | 1-2 (0-1) | Sarpsborg 08 U19 | -1 | 4.75 | T |
| 14/11/24 | Sarpsborg 08 U19 | 3-1 (2-1) | KFUM U19 | - | - | T |
| 09/11/24 | Mjondalen U19 | 3-3 (2-1) | Sarpsborg 08 U19 | - | - | H |
| 06/11/24 | Sarpsborg 08 U19 | 1-1 (1-0) | Fredrikstad U19 | - | - | H |
Thành tích gần đây — Gjellerasen U19
TTBTTBHBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 29/37 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/06/26 | Gjellerasen U19 | 5-1 (1-1) | Gjøvik-Lyn U19 | +1.5 | 4.25 | T |
| 12/06/26 | Sprint Jeloy U19 | 3-4 (1-2) | Gjellerasen U19 | -0.5 | 4.25 | T |
| 05/06/26 | Gjellerasen U19 | 2-3 (0-1) | Christiania U19 | -1 | 4.5 | B |
| 08/05/26 | Gjellerasen U19 | 4-0 (2-0) | Klofta U19 | - | - | T |
| 04/10/20 | Gjellerasen U19 | 3-1 (2-0) | Funnefoss/Vormsund U19 | - | - | T |
| 20/10/17 | Skeid Oslo U19 | 5-3 (4-0) | Gjellerasen U19 | - | - | B |
| 17/10/17 | Fjellhamar U19 | 4-4 (1-2) | Gjellerasen U19 | - | - | H |
| 13/10/17 | Gjellerasen U19 | 0-5 (0-0) | Lyn Fotball U19 | - | - | B |
| 05/10/17 | Nordstrand U19 | 10-1 (7-0) | Gjellerasen U19 | - | - | B |
| 22/09/17 | Lorenskog U19 | 5-3 (3-0) | Gjellerasen U19 | - | - | B |
| 15/09/17 | Gjellerasen U19 | 1-10 (0-4) | Raufoss U19 | - | - | B |
| 08/09/17 | Kongsvinger U19 | 4-0 (1-0) | Gjellerasen U19 | - | - | B |
| 01/09/17 | Gjellerasen U19 | 1-3 (1-2) | Drobak/Frogn U19 | - | - | B |
| 18/08/17 | Gjellerasen U19 | 1-3 (0-0) | Skeid Oslo U19 | - | - | B |
| 16/06/17 | Lyn Oslo U19 | 10-0 (4-0) | Gjellerasen U19 | - | - | B |
| 09/06/17 | Gjellerasen U19 | 2-8 (1-3) | Nordstrand U19 | - | - | B |
| 02/06/17 | Oppsal U19 | 3-1 (0-1) | Gjellerasen U19 | -3.75 | 5.75 | B |
| 12/05/17 | Raufoss U19 | 6-1 (2-0) | Gjellerasen U19 | -2.25 | 5.25 | B |
| 28/04/17 | Gjellerasen U19 | 1-4 (1-1) | Kongsvinger U19 | -0.5 | 4.25 | B |
| 13/10/16 | Baerum U19 | 12-0 (0-0) | Gjellerasen U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
42
Sút bóng
612
Sút cầu môn
27
Tấn công
93101
Tấn công nguy hiểm
4735
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
70 30
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sarpsborg 08 U19 (16 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Gjellerasen U19 (5 trận)
Ghi 3.60 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sarpsborg 08 U19 (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Gjellerasen U19 (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 1 (33%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sarpsborg 08 U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Norway | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.50 | 5.00 | 1.62 | 0.93 | 4.25 | 0.84 | 0.85 | -1.00 | 0.92 |
| Live | 72.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.80 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.50 | 4.00 | 1.50 | 0.69 | 4.25 | 0.64 | 0.68 | -0.75 | 0.66 |
| Live | 26.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.01 ↓ | 0.84 ↑ | 4.50 | 0.52 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.07 | 3.41 | 2.66 | 0.82 | 4.50 | 0.98 | 0.87 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 40.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.28 | 3.78 | 1.72 | 1.07 | 4.00 | 0.73 | 0.84 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 40.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.68 | 4.54 | 1.60 | 0.93 | 4.25 | 0.81 | 0.81 | -1.00 | 0.93 |
| Live | 21.00 ↑ | 9.60 ↑ | 1.04 ↓ | 2.04 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.20 | 4.00 | 1.80 | 0.25 | 2.50 | 2.50 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.18 ↓ | 2.50 | 3.00 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 3.82 | 4.33 | 1.58 | 0.94 | 4.25 | 0.78 | 0.83 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 9.57 ↑ | 4.10 ↓ | 1.24 ↓ | 2.28 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.20 | 4.00 | 1.80 | 0.65 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 201.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.73 ↑ | 4.50 | 0.93 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.50 | 4.50 | 1.64 | 1.10 | 4.50 | 0.65 | 0.55 | -1.50 | 1.30 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.89 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 5.00 | 1.60 | 0.95 | 4.25 | 0.85 | 0.85 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.80 | 4.00 | 1.62 | 1.10 | 4.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.