Kết quả bóng đá trận Sarnese vs Nocerina, 21:30 ngày 30/08/2026
Serie D Cúp Ý · 21:30 ngày 30/08/2026
Sarnese 2 Kết thúc HT 2-2 2
Nocerina
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Sarnese | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 3' | |
| 2 - 1 ⚽ | 3' | |
| 14' | ⚽ 2 - 2 | |
| 14' | ⚽ 2 - 3 | |
| 3 - 3 ⚽ | 36' | |
| 43' | ⚽ 3 - 4 | |
| HT 2-2 | ||
| 90+3' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 6 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 16 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 13 | 6 |
| Điểm | 4 | 4 | 14 | 12 |
Chủ = Sarnese · Khách = Nocerina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sarnese | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 4 (21%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 8 (40%) | Hòa/Hòa | 7 (37%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 4 (20%) | Bại/Bại | 4 (21%) |
Thành tích gần đây — Sarnese
BTHHBHTTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Cavese | 1-0 (1-0) | Sarnese | -1 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Sarnese | 2-1 (0-0) | Pompei | - | - | T |
| 03/05/26 | Virtus Francavilla | 2-2 (1-1) | Sarnese | - | - | H |
| 26/04/26 | Sarnese | 2-2 (2-2) | FC Francavilla | - | - | H |
| 19/04/26 | A.S Andria Bat | 2-1 (2-1) | Sarnese | - | - | B |
| 12/04/26 | Sarnese | 0-0 (0-0) | Nardo | - | - | H |
| 02/04/26 | Real Acerrana | 2-5 (2-3) | Sarnese | - | - | T |
| 28/03/26 | Sarnese | 1-0 (1-0) | SS Nola 1925 | - | - | T |
| 22/03/26 | Heraclea | 1-1 (1-1) | Sarnese | - | - | H |
| 15/03/26 | Sarnese | 2-0 (1-0) | FBC Gravina | - | - | T |
| 01/03/26 | Citta di Fasano | 2-1 (1-1) | Sarnese | - | - | B |
| 22/02/26 | Sarnese | 1-1 (1-1) | Paganese | - | - | H |
| 15/02/26 | Real Agro Aversa | 2-2 (0-1) | Sarnese | - | - | H |
| 08/02/26 | Sarnese | 1-0 (0-0) | Ferrandina | - | - | T |
| 01/02/26 | ASD Martina Franca | 3-0 (1-0) | Sarnese | - | - | B |
| 25/01/26 | Sarnese | 1-1 (0-0) | Manfredonia | - | - | H |
| 18/01/26 | Barletta | 3-2 (2-0) | Sarnese | - | - | B |
| 11/01/26 | Sarnese | 1-2 (0-0) | Afragolese 1944 | - | - | B |
| 04/01/26 | Pompei | 0-0 (0-0) | Sarnese | - | - | H |
| 21/12/25 | Sarnese | 0-0 (0-0) | Virtus Francavilla | - | - | H |
Thành tích gần đây — Nocerina
TBBHHHHHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 6/5 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 7/3/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Nocerina | 3-0 (3-0) | Gelbison | - | - | T |
| 03/05/26 | Nocerina | 0-1 (0-0) | Ischia Isolaverde | - | - | B |
| 26/04/26 | ASD Monastir | 1-0 (0-0) | Nocerina | - | - | B |
| 19/04/26 | Nocerina | 1-1 (1-1) | ASD Flaminia Civita Castellana | - | - | H |
| 12/04/26 | Atletico Lodigiani | 0-0 (0-0) | Nocerina | - | - | H |
| 02/04/26 | Nocerina | 0-0 (0-0) | USD Latte Dolce | - | - | H |
| 29/03/26 | COS Sarrabus Ogliastra | 0-0 (0-0) | Nocerina | - | - | H |
| 22/03/26 | Nocerina | 1-1 (0-1) | Valmontone 1921 | - | - | H |
| 15/03/26 | Cassino | 0-1 (0-1) | Nocerina | - | - | T |
| 01/03/26 | Nocerina | 0-1 (0-1) | Real Monterotondo | - | - | B |
| 22/02/26 | Montespaccato | 0-0 (0-0) | Nocerina | - | - | H |
| 15/02/26 | Nocerina | 1-1 (0-1) | Budoni | - | - | H |
| 09/02/26 | Nocerina | 1-2 (0-1) | Palmese 1914 | - | - | B |
| 01/02/26 | Olbia | 2-3 (1-3) | Nocerina | - | - | T |
| 25/01/26 | Nocerina | 0-0 (0-0) | ASD Anziolavinio | - | - | H |
| 18/01/26 | Albalonga | 0-1 (0-1) | Nocerina | - | - | T |
| 11/01/26 | Nocerina | 0-2 (0-2) | Scafatese | - | - | B |
| 04/01/26 | Trastevere Calcio | 4-1 (2-1) | Nocerina | -0.25 | 2.5 | B |
| 21/12/25 | Ischia Isolaverde | 2-1 (2-1) | Nocerina | - | - | B |
| 14/12/25 | Nocerina | 2-2 (1-1) | ASD Monastir | +1 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1016
Sút cầu môn
37
Tấn công
6759
Tấn công nguy hiểm
4041
Sút ngoài cầu môn
79
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sarnese (20 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Nocerina (19 trận)
Ghi 0.79 bàn/trậnMất 0.95 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Nocerina (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sarnese | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1910 | |
| Sân nhà | Stadio San Francesco | |
| 0 | Sức chứa | 9998 |
| HLV | ||
| Khu vực | Nocera Inferiore |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.13 | 0.81 | 2.25 | 1.01 | 0.91 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.83 ↓ | 3.40 ↑ | 4.00 ↑ | 0.82 ↑ | 2.25 | 1.00 ↓ | 0.85 ↓ | 0.50 | 0.96 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.06 | 2.95 | 3.05 | 0.72 | 2.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.10 ↑ | 3.90 ↑ | 0.73 ↑ | 2.25 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.09 | 3.12 | 3.03 | 0.77 | 2.25 | 0.97 | 0.85 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 9.25 ↑ | 1.12 ↓ | 9.25 ↑ | 2.04 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 1.00 | 2.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.15 | 0.67 | 2.25 | 0.86 | 0.74 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.90 ↓ | 3.10 ↑ | 3.90 ↑ | 0.75 ↑ | 2.25 | 0.89 ↑ | 1.00 ↑ | 0.50 | 0.67 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.13 | 3.07 | 3.04 | 0.79 | 2.25 | 0.93 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 7.88 ↑ | 1.13 ↓ | 8.58 ↑ | 2.51 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 0.98 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.11 ↓ | 9.25 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.32 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 0.53 | 0.00 | 1.29 |
| Live | 12.10 ↑ | 1.10 ↓ | 12.80 ↑ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.96 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.20 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 2.90 | 2.40 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.