Kết quả bóng đá trận Sariyer vs Pendikspor, 00:00 ngày 02/09/2026
1. Lig (Thổ Nhĩ Kỳ) · 00:00 ngày 02/09/2026
Sariyer Sắp đá --:--:--
Pendikspor
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 7 | 17 |
| Điểm | 4 | 4 | 20 | 11 |
Chủ = Sariyer · Khách = Pendikspor
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sariyer | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (16%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 10 (23%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 5 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (38%) |
| 5 (11%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 11 (25%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Bảng xếp hạng
Sariyer
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 4 | - | - |
Pendikspor
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 9 | 5 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 14 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 6 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Sariyer 7 (50%)Hòa 0 (0%)Pendikspor 7 (50%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/02/26 | Pendikspor | 2-0 (2-0) | Sariyer | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/09/25 | Sariyer | 0-2 (0-1) | Pendikspor | 0 | 2.5 | B |
| 11/01/20 | Sariyer | 2-0 (0-0) | Pendikspor | 0 | 2.5 | T |
| 01/09/19 | Pendikspor | 0-1 (0-0) | Sariyer | - | - | T |
| 24/01/16 | Pendikspor | 0-1 (0-1) | Sariyer | - | - | T |
| 13/09/15 | Sariyer | 1-0 (0-0) | Pendikspor | - | - | T |
| 29/03/14 | Sariyer | 0-2 (0-1) | Pendikspor | - | - | B |
| 10/11/13 | Pendikspor | 2-1 (0-1) | Sariyer | - | - | B |
| 21/04/13 | Sariyer | 1-0 (1-0) | Pendikspor | - | - | T |
| 02/12/12 | Pendikspor | 2-0 (0-0) | Sariyer | - | - | B |
| 19/04/09 | Sariyer | 1-0 (0-0) | Pendikspor | - | - | T |
| 15/02/09 | Pendikspor | 2-1 (1-0) | Sariyer | - | - | B |
| 26/11/08 | Pendikspor | 3-2 (2-0) | Sariyer | -0.5 | 2.25 | B |
| 28/09/08 | Sariyer | 2-1 (0-0) | Pendikspor | - | - | T |
Thành tích gần đây — Sariyer
TBHTTTBTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/7 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Antalyaspor | 1-2 (1-0) | Sariyer | -0.5 | 2.5 | T |
| 24/08/26 | Sariyer | 1-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 0 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Erokspor | 1-1 (0-0) | Sariyer | -0.5 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Sariyer | 2-0 (1-0) | Muglaspor | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Bodrumspor | 0-1 (0-0) | Sariyer | -0.75 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Sariyer | 1-0 (0-0) | Erokspor | -1 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | Istanbulspor | 3-1 (0-1) | Sariyer | 0 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Sariyer | 4-0 (1-0) | Hatayspor | +2.75 | 3.75 | T |
| 07/04/26 | Bandirmaspor | 0-0 (0-0) | Sariyer | -0.5 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Sariyer | 3-0 (3-0) | Serik Belediyespor | +0.75 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Belediye Vanspor | 0-0 (0-0) | Sariyer | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Sariyer | 3-1 (1-0) | Keciorengucu | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Manisa BB Spor | 3-0 (1-0) | Sariyer | 0 | 2.75 | B |
| 06/03/26 | Sariyer | 1-2 (0-2) | Umraniyespor | +0.5 | 2.5 | B |
| 02/03/26 | Sakaryaspor | 0-0 (0-0) | Sariyer | +0.25 | 2.75 | H |
| 23/02/26 | Sariyer | 5-0 (4-0) | Adana Demirspor | +3.75 | 5 | T |
| 19/02/26 | Sariyer | 1-1 (0-1) | Amedspor | -0.5 | 2.5 | H |
| 15/02/26 | Pendikspor | 2-0 (2-0) | Sariyer | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/02/26 | Sariyer | 1-0 (0-0) | Sivasspor | +0.25 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | Erzurumspor FK | 4-0 (1-0) | Sariyer | -0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Pendikspor
HTBHBHTHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/08/26 | Pendikspor | 1-1 (1-1) | Bandirmaspor | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/08/26 | Antalyaspor | 2-3 (0-2) | Pendikspor | -0.5 | 2.5 | T |
| 16/08/26 | Keciorengucu | 4-1 (2-1) | Pendikspor | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/08/26 | Pendikspor | 2-2 (0-1) | Batman Petrolspor | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/07/26 | Pendikspor | 1-2 (0-0) | Umraniyespor | - | - | B |
| 23/07/26 | Pendikspor | 0-0 (0-0) | Sivasspor | - | - | H |
| 21/07/26 | Pendikspor | 3-1 (0-0) | Batman Petrolspor | - | - | T |
| 14/07/26 | Bursaspor | 2-2 (0-0) | Pendikspor | - | - | H |
| 08/05/26 | Bodrumspor | 2-0 (0-0) | Pendikspor | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Erokspor | 1-1 (1-1) | Pendikspor | -0.75 | 2.75 | H |
| 26/04/26 | Pendikspor | 2-0 (0-0) | Boluspor | +1 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | 76 Igdir Belediye spor | 1-1 (0-0) | Pendikspor | -0.25 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Pendikspor | 1-1 (1-0) | Corum Belediyespor | -0.25 | 2.5 | H |
| 07/04/26 | Manisa BB Spor | 2-0 (1-0) | Pendikspor | +0.5 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Pendikspor | 4-1 (1-0) | Hatayspor | +3 | 3.75 | T |
| 21/03/26 | Umraniyespor | 0-0 (0-0) | Pendikspor | +0.25 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Pendikspor | 1-1 (0-1) | Istanbulspor | +0.75 | 2.75 | H |
| 10/03/26 | Serik Belediyespor | 3-4 (0-3) | Pendikspor | +1 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Pendikspor | 1-1 (1-1) | Belediye Vanspor | +0.5 | 2.75 | H |
| 01/03/26 | Adana Demirspor | 0-5 (0-3) | Pendikspor | +3 | 4 | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
55 45
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T7 H0 B7T7 H0 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B2T2 H0 B5
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sariyer (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Pendikspor (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sariyer (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUU
Pendikspor (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sariyer | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1940 | Thành lập | |
| Yusuf Ziya Stadi | Sân nhà | PENDİK |
| 8080 | Sức chứa | 4000 |
| Servet Cetin | HLV | Sinan Kaloğlu |
| Istanbul | Khu vực | ISTANBUL |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.18 | 3.30 | 3.00 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.92 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.27 ↑ | 3.20 ↓ | 2.80 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.45 ↑ | 3.10 ↓ | 2.75 ↓ | 0.98 ↓ | 2.50 | 0.75 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.30 | 3.05 | 0.74 | 2.25 | 1.02 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.09 ↑ | 3.30 | 2.94 ↓ | 0.76 ↑ | 2.25 | 1.06 ↑ | 1.13 ↑ | 0.25 | 0.72 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.55 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.15 ↓ | 2.90 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.48 | 3.35 | 2.75 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.33 ↓ | 3.35 | 3.00 ↑ | 0.77 ↓ | 2.25 | 0.98 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.08 | 3.30 | 3.05 | 0.74 | 2.25 | 1.02 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.09 ↑ | 3.30 | 2.94 ↓ | 0.76 ↑ | 2.25 | 1.06 ↑ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.14 | 3.40 | 2.96 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.23 ↑ | 3.30 ↓ | 2.85 ↓ | 1.09 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | 1.19 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.11 | 3.06 | 2.94 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.92 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.14 ↑ | 3.11 ↑ | 3.01 ↑ | 0.78 ↓ | 2.25 | 1.04 ↑ | 1.16 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.56 | 3.22 | 2.52 | 0.94 | 2.50 | 0.86 | 0.95 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 2.31 ↓ | 3.19 ↓ | 2.77 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↓ | 3.20 | 3.00 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.25 | 2.60 | 0.90 | 2.50 | 0.79 | 0.83 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.35 ↑ | 2.90 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.74 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.57 | 3.18 | 2.70 | 0.79 | 2.25 | 0.97 | 0.84 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.41 ↓ | 3.46 ↑ | 2.89 ↑ | 1.03 ↑ | 2.50 | 0.81 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 3.20 | 2.80 ↑ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.44 | 3.25 | 2.70 | 0.91 | 2.50 | 0.79 | 0.77 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.26 ↑ | 2.80 ↑ | 0.96 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.00 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.10 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.20 | 3.00 ↓ | 1.00 ↓ | 2.50 | 0.80 ↑ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.25 | 3.00 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | 0.89 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.25 | 2.88 ↓ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.75 | 0.97 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sariyer | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Pendikspor | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).