Kết quả bóng đá trận Sao Caetano vs Santo Andre, 01:00 ngày 18/08/2026
BRA SPC · 01:00 ngày 18/08/2026
Sao Caetano 0 Kết thúc HT 0-0 1
Santo Andre
🟨 4 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 12
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Sao Caetano | Phút | |
| 33' | ||
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 Luiz Eduardo | |
| 54' | ||
| 64' | ||
| 78' | ||
| 82' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 0 | 2 | 6 | 10 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 18 | 13 |
| Điểm | 1 | 6 | 6 | 14 |
Chủ = Sao Caetano · Khách = Santo Andre
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sao Caetano | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (19%) | Thắng/Thắng | 4 (19%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (19%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 4 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 8 (31%) | Bại/Bại | 5 (24%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Sao Caetano 10 (50%)Hòa 6 (30%)Santo Andre 4 (20%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 2 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 2 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Santo Andre | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
| 10/08/25 | Sao Caetano | 2-0 (1-0) | Santo Andre | - | - | T |
| 06/07/25 | Santo Andre | 0-2 (0-1) | Sao Caetano | - | - | T |
| 09/03/21 | Santo Andre | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | -0.5 | 2.25 | H |
| 17/10/19 | Santo Andre | 1-2 (1-2) | Sao Caetano | +0.75 | 2 | T |
| 03/10/19 | Sao Caetano | 4-0 (2-0) | Santo Andre | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/08/19 | Santo Andre | 1-0 (1-0) | Sao Caetano | 0 | 2.25 | B |
| 14/07/19 | Sao Caetano | 2-0 (1-0) | Santo Andre | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/09/18 | Sao Caetano | 0-0 (0-0) | Santo Andre | +0.5 | 2.25 | H |
| 26/08/18 | Santo Andre | 0-1 (0-0) | Sao Caetano | 0 | 2 | T |
| 17/04/16 | Sao Caetano | 0-0 (0-0) | Santo Andre | +0.75 | 2.25 | H |
| 10/04/16 | Santo Andre | 2-1 (1-1) | Sao Caetano | +0.25 | 2.25 | B |
| 20/03/16 | Sao Caetano | 2-1 (0-0) | Santo Andre | +0.5 | 2.25 | T |
| 08/03/15 | Santo Andre | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
| 29/08/13 | Santo Andre | 0-1 (0-1) | Sao Caetano | +0.25 | 2.5 | T |
| 27/03/11 | Santo Andre | 1-0 (0-0) | Sao Caetano | 0 | 2.5 | B |
| 09/10/10 | Santo Andre | 1-0 (1-0) | Sao Caetano | 0 | 2.75 | B |
| 14/07/10 | Sao Caetano | 3-2 (1-1) | Santo Andre | +0.5 | 3 | T |
| 22/01/10 | Santo Andre | 2-2 (0-0) | Sao Caetano | -0.5 | 2.75 | H |
| 25/01/09 | Sao Caetano | 1-0 (0-0) | Santo Andre | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Sao Caetano
BBHBHBTHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/18 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | EC Sao Bernardo/SP | 2-0 (1-0) | Sao Caetano | - | - | B |
| 02/08/26 | Sao Caetano | 1-4 (0-2) | EC Sao Bernardo/SP | - | - | B |
| 26/07/26 | Santo Andre | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
| 21/07/26 | Sao Caetano | 1-2 (1-2) | Esporte Clube Sao Jose SP | - | - | B |
| 03/05/26 | Sao Caetano | 2-2 (1-0) | Penapolense | - | - | H |
| 26/04/26 | Penapolense | 2-1 (2-1) | Sao Caetano | - | - | B |
| 19/04/26 | Sao Caetano | 1-0 (0-0) | Jacarei Futebol Clube | - | - | T |
| 12/04/26 | Jacarei Futebol Clube | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
| 05/04/26 | Sao Caetano | 0-2 (0-1) | Vocem SP | - | - | B |
| 29/03/26 | Gremio Saocarlense/SP | 4-1 (0-1) | Sao Caetano | - | - | B |
| 26/03/26 | Colorado Caieiras FC | 0-4 (0-1) | Sao Caetano | - | - | T |
| 22/03/26 | Sao Caetano | 2-0 (1-0) | Barretos SP | - | - | T |
| 19/03/26 | Tanabi SP | 1-2 (1-1) | Sao Caetano | - | - | T |
| 15/03/26 | Sao Caetano | 2-0 (0-0) | Lemense SP | - | - | T |
| 08/03/26 | CA Taquaritinga SP | 1-2 (1-2) | Sao Caetano | - | - | T |
| 05/03/26 | Sao Caetano | 2-1 (1-1) | Comercial SP | - | - | T |
| 01/03/26 | Atletico Aracatuba | 1-3 (1-1) | Sao Caetano | - | - | T |
| 26/02/26 | Sao Caetano | 0-0 (0-0) | EC Uniao Suzano | - | - | H |
| 22/02/26 | Sao Caetano | 0-2 (0-2) | Penapolense | - | - | B |
| 15/02/26 | Jacarei Futebol Clube | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
Thành tích gần đây — Santo Andre
BTHBTHBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/3/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 2-0 (0-0) | Santo Andre | - | - | B |
| 02/08/26 | Santo Andre | 1-0 (1-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | - | - | T |
| 26/07/26 | Santo Andre | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
| 19/07/26 | EC Sao Bernardo/SP | 3-1 (1-1) | Santo Andre | - | - | B |
| 08/03/26 | Santo Andre | 4-2 (3-1) | Sao Bento | +0.5 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Linense(BRA) | 1-1 (0-1) | Santo Andre | -0.25 | 2 | H |
| 26/02/26 | Santo Andre | 1-2 (0-2) | Sertaozinho | +0.5 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Santo Andre | 0-3 (0-2) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2 | B |
| 19/02/26 | Taubate | 1-1 (1-1) | Santo Andre | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Santo Andre | 1-0 (0-0) | Gremio Prudente | 0 | 2.25 | T |
| 12/02/26 | Oeste | 2-1 (1-0) | Santo Andre | -0.25 | 2 | B |
| 08/02/26 | Ituano SP | 1-0 (1-0) | Santo Andre | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | Santo Andre | 2-1 (0-1) | Ah so Santa SP | -0.25 | 2.25 | T |
| 29/01/26 | Santo Andre | 0-1 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | Inter de Limeira | 0-1 (0-1) | Santo Andre | -0.5 | 2 | T |
| 22/01/26 | CA Votuporanguense SP | 1-0 (0-0) | Santo Andre | -0.25 | 2 | B |
| 18/01/26 | Santo Andre | 1-0 (0-0) | XV de Piracicaba | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/01/26 | Santo Andre | 0-4 (0-2) | Monte Azul SP | +0.25 | 2 | B |
| 11/01/26 | Juventus SP | 3-3 (1-2) | Santo Andre | -0.5 | 2 | H |
| 17/08/25 | Santo Andre | 0-0 (0-0) | Oeste | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
212
Phạt góc (HT)
08
Thẻ vàng
41
Sút bóng
227
Sút cầu môn
014
Tấn công
11399
Tấn công nguy hiểm
4990
Sút ngoài cầu môn
213
Đá phạt trực tiếp
2112
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
Phạm lỗi
1119
Việt vị
11
Quả ném biên
2630
So Sánh Sức Mạnh
61 39
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T10 H6 B4T4 H6 B10
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B0T0 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn0.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sao Caetano (26 trận)
Ghi 1.12 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Santo Andre (21 trận)
Ghi 0.95 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Santo Andre (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (53%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 2 (13%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOOVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sao Caetano | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1989-12-4 | Thành lập | 1967-9-18 |
| Anacleto Campanella | Sân nhà | Bruno José Daniel |
| 15000 | Sức chứa | 17000 |
| HLV | ||
| São Caetano do Sul | Khu vực | Sao Paulo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.86 | 2.00 | 0.81 | 0.86 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 151.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.54 ↓ | -0.25 | 1.45 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 2.88 | 2.63 | 0.90 | 2.00 | 0.89 | 0.90 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.20 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 2.55 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.55 | 2.70 | 2.17 | 0.98 | 2.00 | 0.82 | 0.87 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 103.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.06 ↓ | 1.63 ↑ | 1.50 | 0.43 ↓ | 0.43 ↓ | -0.25 | 1.69 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 2.85 | 2.65 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | 1.60 | 0.50 | 0.40 |
| Live | 100.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.50 ↓ | -0.50 | 1.30 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 2.80 | 2.55 | 0.84 | 2.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 15.70 ↑ | 1.02 ↓ | 3.05 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.55 | 2.70 | 2.17 | 0.98 | 2.00 | 0.82 | 0.87 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 2.22 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.66 | 2.83 | 2.72 | 0.90 | 2.00 | 0.86 | 0.89 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 40.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 2.22 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.50 | 1.50 | 2.50 | 0.48 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.55 | 0.86 | 2.00 | 0.86 | 0.86 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.83 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 2.27 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.72 | 2.65 | 2.64 | 0.92 | 2.00 | 0.79 | 0.88 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 30.70 ↑ | 6.65 ↑ | 1.10 ↓ | 2.51 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 2.39 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.55 | 1.45 | 2.50 | 0.47 | - | - | - |
| Live | 201.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.20 ↓ | 1.50 | 0.55 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.65 | 1.75 | 1.13 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.43 ↑ | 1.50 | 0.31 ↓ | 0.55 ↓ | -0.25 | 1.46 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.93 | 2.00 | 0.88 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.45 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | 0.53 ↓ | -0.25 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.44 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sao Caetano | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Santo Andre | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).