Kết quả bóng đá trận Sao Caetano vs Primavera, 01:00 ngày 30/08/2026
BRA SPC · 01:00 ngày 30/08/2026
Sao Caetano 0 Kết thúc HT 0-3 5
Primavera
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Sao Caetano | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 Kauan | |
| 4' | ⚽ 0 - 2 | |
| 41' | ⚽ 0 - 3 Zé Eduardo | |
| 45' | ⚽ 0 - 4 Reginaldo | |
| HT 0-3 | ||
| 63' | ||
| 73' | ⚽ 0 - 5 Kauan | |
| 79' | ⚽ 0 - 6 Kauan | |
| FT 0-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 0 | 8 | 6 | 20 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 18 | 11 |
| Điểm | 1 | 6 | 6 | 17 |
Chủ = Sao Caetano · Khách = Primavera
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sao Caetano | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (19%) | Thắng/Thắng | 6 (35%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 2 (12%) |
| 5 (19%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 4 (24%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 8 (31%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Sao Caetano 1 (50%)Hòa 0 (0%)Primavera 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/01/23 | Sao Caetano | 0-1 (0-1) | Primavera | +0.25 | 2.25 | B |
| 03/02/22 | Primavera | 2-3 (2-0) | Sao Caetano | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Sao Caetano
HBBBHBHBTH
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 6/13 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 7/3/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
| 18/08/26 | Sao Caetano | 0-1 (0-0) | Santo Andre | - | - | B |
| 09/08/26 | EC Sao Bernardo/SP | 2-0 (1-0) | Sao Caetano | - | - | B |
| 02/08/26 | Sao Caetano | 1-4 (0-2) | EC Sao Bernardo/SP | - | - | B |
| 26/07/26 | Santo Andre | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
| 21/07/26 | Sao Caetano | 1-2 (1-2) | Esporte Clube Sao Jose SP | - | - | B |
| 03/05/26 | Sao Caetano | 2-2 (1-0) | Penapolense | - | - | H |
| 26/04/26 | Penapolense | 2-1 (2-1) | Sao Caetano | - | - | B |
| 19/04/26 | Sao Caetano | 1-0 (0-0) | Jacarei Futebol Clube | - | - | T |
| 12/04/26 | Jacarei Futebol Clube | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
| 05/04/26 | Sao Caetano | 0-2 (0-1) | Vocem SP | - | - | B |
| 29/03/26 | Gremio Saocarlense/SP | 4-1 (0-1) | Sao Caetano | - | - | B |
| 26/03/26 | Colorado Caieiras FC | 0-4 (0-1) | Sao Caetano | - | - | T |
| 22/03/26 | Sao Caetano | 2-0 (1-0) | Barretos SP | - | - | T |
| 19/03/26 | Tanabi SP | 1-2 (1-1) | Sao Caetano | - | - | T |
| 15/03/26 | Sao Caetano | 2-0 (0-0) | Lemense SP | - | - | T |
| 08/03/26 | CA Taquaritinga SP | 1-2 (1-2) | Sao Caetano | - | - | T |
| 05/03/26 | Sao Caetano | 2-1 (1-1) | Comercial SP | - | - | T |
| 01/03/26 | Atletico Aracatuba | 1-3 (1-1) | Sao Caetano | - | - | T |
| 26/02/26 | Sao Caetano | 0-0 (0-0) | EC Uniao Suzano | - | - | H |
Thành tích gần đây — Primavera
BTHTTBBTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Primavera | 1-2 (1-1) | Paulista(SP) | - | - | B |
| 16/08/26 | Oeste | 1-2 (1-2) | Primavera | 0 | 2.25 | T |
| 09/08/26 | Primavera | 2-2 (0-2) | Juventus SP | 0 | 2 | H |
| 03/08/26 | Juventus SP | 0-1 (0-0) | Primavera | - | - | T |
| 26/07/26 | Primavera | 2-0 (2-0) | Oeste | - | - | T |
| 19/07/26 | Paulista(SP) | 1-0 (0-0) | Primavera | - | - | B |
| 27/02/26 | Ceara | 2-1 (1-0) | Primavera | -0.75 | 2.25 | B |
| 19/02/26 | Araguaina | 0-3 (0-1) | Primavera | - | - | T |
| 16/02/26 | Primavera | 3-3 (1-1) | Noroeste | +0.25 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Sao Paulo | 2-1 (0-0) | Primavera | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Primavera | 1-2 (1-0) | Portuguesa Desportos | 0 | 2 | B |
| 26/01/26 | Capie Warrero | 1-2 (0-2) | Primavera | -0.25 | 2 | T |
| 23/01/26 | Botafogo SP | 1-0 (0-0) | Primavera | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | Primavera | 3-4 (2-1) | Gremio Novorizontino | 0 | 2 | B |
| 15/01/26 | Primavera | 3-1 (2-1) | Mirassol | -0.5 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | Guarani SP | 1-1 (0-0) | Primavera | -0.5 | 2.25 | H |
| 12/10/25 | XV de Piracicaba | 2-0 (0-0) | Primavera | -0.25 | 2 | B |
| 06/10/25 | Primavera | 1-0 (1-0) | XV de Piracicaba | +0.25 | 1.75 | T |
| 29/09/25 | Primavera | 2-1 (2-0) | Gremio Prudente | - | - | T |
| 21/09/25 | Gremio Prudente | 1-0 (1-0) | Primavera | -0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
24
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1016
Sút cầu môn
59
Tấn công
10387
Tấn công nguy hiểm
6261
Sút ngoài cầu môn
57
Đá phạt trực tiếp
114
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Phạm lỗi
18
Việt vị
32
Quả ném biên
2725
So Sánh Sức Mạnh
50 50
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sao Caetano (26 trận)
Ghi 1.12 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Primavera (17 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Primavera (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (38%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (63%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sao Caetano | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1989-12-4 | Thành lập | |
| Anacleto Campanella | Sân nhà | |
| 15000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| São Caetano do Sul | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.50 | 3.90 | 1.50 | 0.91 | 2.25 | 0.81 | 0.79 | -1.00 | 0.94 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 4.80 ↑ | 0.00 | 0.05 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 6.50 | 3.50 | 1.50 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.82 | -1.00 | 0.98 |
| Live | 34.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.34 ↓ | -0.25 | 2.05 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 5.75 | 4.10 | 1.53 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 0.75 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 26.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.12 ↓ | 3.30 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.75 | -1.00 | 0.95 | |
| 10BET | Sớm | 5.60 | 4.20 | 1.53 | 0.87 | 2.25 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 3.75 ↓ | 1.58 ↑ | 0.95 ↑ | 2.25 | 0.76 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.25 | 3.80 | 1.50 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.18 ↓ | 2.50 | 2.90 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.25 | 3.90 | 1.56 | 0.81 | 2.00 | 0.92 | 1.01 | -0.75 | 0.73 |
| Live | 6.00 ↑ | 3.80 ↓ | 1.55 ↓ | 0.80 ↓ | 2.25 | 0.94 ↑ | 0.83 ↓ | -1.00 | 0.91 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 5.50 | 4.00 | 1.52 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↓ | 3.90 ↓ | 1.55 ↑ | 1.20 ↓ | 2.50 | 0.57 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.33 | 4.20 | 1.54 | 1.05 | 2.25 | 0.72 | 0.57 | -1.25 | 1.33 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.11 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.31 ↓ | -0.25 | 2.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.83 | -1.00 | 0.98 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 4.75 ↑ | 0.00 | 0.14 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.