Kết quả bóng đá trận Santiago Wanderers vs Puerto Montt, 23:30 ngày 16/08/2026
Primera B (Chile) · 23:30 ngày 16/08/2026
Santiago Wanderers 1 Kết thúc HT 1-0 1
Puerto Montt
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 7
Địa điểm: Estadio Elias Figueroa Brander Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Santiago Wanderers | Phút | |
| 19' | ⚽ 0 - 1 | |
| Axel Herrera | 22' | |
| Marcos Camarda 1 - 1 ⚽ | 33' | |
| HT 1-0 | ||
| Cristobal Ponce | 49' | |
| 57' | ⚽ 1 - 2 Richard Paredes | |
| 61' | Byron Nieto | |
| Pedro Navarro | 74' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 13 | 10 |
| Mất bàn | 1 | 7 | 11 | 14 |
| Điểm | 9 | 3 | 18 | 14 |
Chủ = Santiago Wanderers · Khách = Puerto Montt
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santiago Wanderers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (31%) | Thắng/Thắng | 7 (24%) |
| 4 (14%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 6 (21%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
Santiago Wanderers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 11 | 8 | 3 | 39 | 22 | 41 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 5 | 1 | 23 | 15 | 20 | 5 |
| Sân khách | 11 | 6 | 3 | 2 | 16 | 7 | 21 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | - | - |
Puerto Montt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 4 | 9 | 23 | 27 | 31 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 1 | 4 | 14 | 13 | 19 | 7 |
| Sân khách | 11 | 3 | 3 | 5 | 9 | 14 | 12 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Santiago Wanderers 10 (50%)Hòa 6 (30%)Puerto Montt 4 (20%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 3 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 2 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.25 | T |
| 16/07/23 | Puerto Montt | 0-2 (0-0) | Santiago Wanderers | 0 | 2 | T |
| 26/02/23 | Santiago Wanderers | 3-1 (2-0) | Puerto Montt | - | - | T |
| 28/08/22 | Puerto Montt | 1-1 (1-0) | Santiago Wanderers | - | - | H |
| 16/04/22 | Santiago Wanderers | 2-0 (1-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/08/19 | Santiago Wanderers | 1-1 (1-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | H |
| 02/06/19 | Puerto Montt | 2-1 (1-0) | Santiago Wanderers | - | - | B |
| 12/08/18 | Santiago Wanderers | 2-1 (0-0) | Puerto Montt | - | - | T |
| 13/05/18 | Puerto Montt | 2-1 (2-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/11/09 | Puerto Montt | 1-2 (0-0) | Santiago Wanderers | - | - | T |
| 15/06/09 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 20/10/08 | Puerto Montt | 1-2 (1-2) | Santiago Wanderers | - | - | T |
| 18/08/08 | Santiago Wanderers | 3-0 (1-0) | Puerto Montt | - | - | T |
| 09/06/08 | Puerto Montt | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | - | - | H |
| 24/03/08 | Santiago Wanderers | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | - | - | B |
| 15/08/07 | Puerto Montt | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.75 | H |
| 26/02/07 | Santiago Wanderers | 1-1 (1-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.5 | H |
| 20/08/06 | Santiago Wanderers | 3-0 (3-0) | Puerto Montt | 0 | 2.75 | T |
| 04/06/06 | Puerto Montt | 4-0 (1-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/09/05 | Santiago Wanderers | 3-1 (1-1) | Puerto Montt | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Santiago Wanderers
HHBTTBBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/20 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.75 | H |
| 09/08/26 | Santiago Wanderers | 1-1 (0-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 06/08/26 | Santiago Wanderers | 0-4 (0-3) | Union La Calera | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/08/26 | Deportes Santa Cruz | 1-3 (0-1) | Santiago Wanderers | 0 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Santiago Wanderers | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | - | - | T |
| 05/07/26 | Santiago Wanderers | 2-3 (1-2) | Universidad de Chile | -0.75 | 2.75 | B |
| 29/06/26 | Union La Calera | 4-0 (1-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/06/26 | Universidad de Chile | 4-1 (2-0) | Santiago Wanderers | -1 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-2) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Rangers Talca | 0-2 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Curico Unido | 0-3 (0-2) | Santiago Wanderers | 0 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Santiago Wanderers | 5-1 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (2-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/04/26 | Deportes Iquique | 2-1 (1-1) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Santiago Wanderers | 3-1 (1-1) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 29/03/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 17/03/26 | San Marcos de Arica | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Puerto Montt
BHTTBTTTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/8 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Puerto Montt | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/08/26 | Deportes Santa Cruz | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Deportes Recoleta | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/07/26 | Puerto Montt | 3-2 (1-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.25 | T |
| 13/07/26 | D. Concepcion | 2-0 (0-0) | Puerto Montt | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/07/26 | Puerto Montt | 2-1 (0-0) | Huachipato | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/06/26 | Puerto Montt | 2-0 (0-0) | D. Concepcion | -0.25 | 2.25 | T |
| 21/06/26 | Huachipato | 0-2 (0-0) | Puerto Montt | -0.5 | 2.5 | T |
| 06/06/26 | Puerto Montt | 1-1 (0-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 31/05/26 | Union San Felipe | 1-0 (0-0) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2.25 | B |
| 18/05/26 | San Luis Quillota | 4-1 (2-1) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Puerto Montt | 2-0 (2-0) | CD Magallanes | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Curico Unido | 2-1 (1-0) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/04/26 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | +0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 29/03/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Union Espanola | 2-1 (2-0) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/03/26 | Puerto Montt | 2-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.5 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
67
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
31
Sút bóng
109
Sút cầu môn
63
Tấn công
8086
Tấn công nguy hiểm
4350
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T10 H6 B4T4 H6 B10
Chủ khách tương đồng
T6 H3 B1T1 H3 B6
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santiago Wanderers (29 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Puerto Montt (29 trận)
Ghi 1.14 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Santiago Wanderers (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (56%)Hòa 2 (13%)Bại 5 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOU
Puerto Montt (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 2 (11%)Bại 7 (39%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Santiago Wanderers | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1982-8-15 | Thành lập | 1983-5-6 |
| Estadio Elias Figueroa Brander | Sân nhà | Chinquihue |
| 18500 | Sức chứa | 10000 |
| HLV | Jaime Vera | |
| Valparaiso | Khu vực | Puerto Montt |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.97 | 3.20 | 3.40 | 0.84 | 2.25 | 0.91 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.11 ↓ | 9.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 5.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.40 | 0.88 | 2.25 | 0.91 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.10 ↓ | 11.00 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.97 | 3.20 | 3.35 | 0.85 | 2.25 | 0.89 | 0.77 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.70 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.95 | 3.10 ↓ | 3.70 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.93 | 3.15 | 3.60 | 0.72 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 6.35 ↑ | 1.22 ↓ | 7.67 ↑ | 2.36 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.97 | 3.20 | 3.35 | 0.85 | 2.25 | 0.89 | 0.77 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.09 | 3.06 | 3.15 | 0.94 | 2.25 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 7.90 ↑ | 1.13 ↓ | 9.20 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.96 | 3.24 | 3.55 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.96 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 11.60 ↑ | 1.03 ↓ | 16.10 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 4.30 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.12 ↓ | 9.50 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.84 | 3.25 | 3.50 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 32.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 9.00 ↑ | 2.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.07 | 3.08 | 3.29 | 0.87 | 2.25 | 0.87 | 0.80 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 10.60 ↑ | 1.09 ↓ | 13.60 ↑ | 3.07 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.30 | 3.61 | 0.75 | 2.25 | 0.96 | 0.72 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 17.70 ↑ | 1.04 ↓ | 19.60 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.30 | 3.50 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.00 | 3.40 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Santiago Wanderers | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Puerto Montt | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).