Kết quả bóng đá trận Santa Cruz RJ vs CGI April 7, 00:45 ngày 31/08/2026
Campeonato Carioca Serie A2 (Brazil) · 00:45 ngày 31/08/2026
Santa Cruz RJ 2 Kết thúc HT 0-0 0
CGI April 7
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 4
Diễn biến trận đấu
| Santa Cruz RJ | Phút | |
| 20' | ||
| HT 0-0 | ||
| 56' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 60' | |
| 67' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 84' | |
| 87' | ||
| 88' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 1 | 3 | 1 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 0 | 3 | 0 |
| Mất bàn | 10 | 2 | 10 | 2 |
| Điểm | 3 | 0 | 3 | 0 |
Chủ = Santa Cruz RJ · Khách = CGI April 7
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santa Cruz RJ | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (33%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (100%) |
| 2 (67%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Santa Cruz RJ 1 (50%)Hòa 0 (0%)CGI April 7 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/10/25 | CGI April 7 | 0-1 (0-1) | Santa Cruz RJ | - | - | T |
| 06/08/19 | Santa Cruz RJ | 1-2 (0-1) | CGI April 7 | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Santa Cruz RJ
BBHBTTHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/17 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/06/26 | Perolas Negras | 5-1 (2-1) | Santa Cruz RJ | - | - | B |
| 18/06/26 | Santa Cruz RJ | 0-5 (0-1) | Perolas Negras | - | - | B |
| 24/11/25 | Santa Cruz RJ | 2-2 (1-0) | Macae | - | - | H |
| 17/11/25 | Macae | 2-0 (0-0) | Santa Cruz RJ | - | - | B |
| 07/11/25 | SE Paraty RJ | 0-1 (0-1) | Santa Cruz RJ | - | - | T |
| 28/10/25 | CGI April 7 | 0-1 (0-1) | Santa Cruz RJ | - | - | T |
| 20/10/25 | Santa Cruz RJ | 0-0 (0-0) | Serra Macaense | - | - | H |
| 13/10/25 | Belford Roxo RJ | 2-3 (0-2) | Santa Cruz RJ | - | - | T |
| 06/10/25 | Santa Cruz RJ | 1-0 (1-0) | Macae | - | - | T |
| 29/09/25 | CF Rio de Janeiro | 1-2 (0-2) | Santa Cruz RJ | - | - | T |
| 05/09/25 | SE Paraty RJ | 1-0 (1-0) | Santa Cruz RJ | - | - | B |
| 01/09/25 | Santa Cruz RJ | 2-1 (0-1) | SE Paraty RJ | - | - | T |
| 29/08/25 | Santa Cruz RJ | 6-2 (2-1) | Riostrense RJ | - | - | T |
| 25/08/25 | Riostrense RJ | 1-3 (0-1) | Santa Cruz RJ | - | - | T |
| 11/08/25 | EC Vera Cruz RJ | 1-1 (0-0) | Santa Cruz RJ | - | - | H |
| 04/08/25 | Santa Cruz RJ | 3-0 (0-0) | Mesquita-RJ | - | - | T |
| 28/07/25 | Angra Dos Reis RJ | 3-2 (1-0) | Santa Cruz RJ | - | - | B |
| 21/07/25 | Santa Cruz RJ | 4-3 (2-2) | Riostrense RJ | - | - | T |
| 15/07/25 | Barcelona Esportivo Capela SP | 0-10 (0-3) | Santa Cruz RJ | - | - | T |
| 07/07/25 | Santa Cruz RJ | 3-2 (1-1) | Buzios | - | - | T |
Thành tích gần đây — CGI April 7
BTBBHTHBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/17 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/11/25 | Macae | 2-0 (2-0) | CGI April 7 | - | - | B |
| 07/11/25 | CGI April 7 | 6-2 (5-1) | CF Rio de Janeiro | - | - | T |
| 03/11/25 | Goytacaz RJ | 2-1 (1-0) | CGI April 7 | - | - | B |
| 28/10/25 | CGI April 7 | 0-1 (0-1) | Santa Cruz RJ | - | - | B |
| 21/10/25 | SE Paraty RJ | 1-1 (1-1) | CGI April 7 | - | - | H |
| 14/10/25 | CGI April 7 | 2-1 (1-1) | Barra Mansa FC | - | - | T |
| 29/09/25 | Serra Macaense | 1-1 (1-0) | CGI April 7 | - | - | H |
| 22/09/25 | CGI April 7 | 0-3 (0-0) | Belford Roxo RJ | - | - | B |
| 15/11/24 | AA Carapebus | 4-0 (2-0) | CGI April 7 | - | - | B |
| 12/11/24 | CGI April 7 | 2-0 (1-0) | Barra Mansa FC | - | - | T |
| 09/11/24 | Campo Grande AC | 2-1 (2-1) | CGI April 7 | - | - | B |
| 05/11/24 | CGI April 7 | 0-1 (0-0) | Bonsucesso | - | - | B |
| 29/10/24 | Uni Souza | 1-1 (0-1) | CGI April 7 | - | - | H |
| 26/10/24 | CGI April 7 | 0-0 (0-0) | Serra Macaense | - | - | H |
| 22/10/24 | Niteroiense | 1-1 (0-1) | CGI April 7 | - | - | H |
| 18/10/24 | CGI April 7 | 0-0 (0-0) | Zinzane FC | - | - | H |
| 15/10/24 | Sao Paulo RJ | 1-0 (0-0) | CGI April 7 | - | - | B |
| 08/10/24 | Mageense FC | 0-5 (0-2) | CGI April 7 | - | - | T |
| 09/11/23 | Barra Da Tijuca RJ | 7-0 (0-0) | CGI April 7 | - | - | B |
| 05/11/23 | Friburguense RJ | 3-0 (0-0) | CGI April 7 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
94
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
32
Sút bóng
146
Sút cầu môn
92
Tấn công
76115
Tấn công nguy hiểm
5278
Sút ngoài cầu môn
54
Đá phạt trực tiếp
1123
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1911
Việt vị
20
Quả ném biên
1729
So Sánh Sức Mạnh
68 32
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santa Cruz RJ (3 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 3.33 bàn/trận
CGI April 7 (1 trận)
Ghi 0.00 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Santa Cruz RJ | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 3.40 | 4.80 | 0.63 | 2.50 | 0.70 | 0.59 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 31.00 ↑ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.69 | 3.50 | 4.10 | 0.89 | 2.50 | 0.87 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.11 ↓ | 4.45 ↑ | 41.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.00 | 7.25 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 5.75 ↑ | 50.00 ↑ | 1.75 ↑ | 2.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.35 | 3.75 | 7.00 | 0.77 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.49 ↑ | 3.65 ↓ | 5.20 ↓ | 0.78 ↑ | 2.50 | 0.86 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.69 | 3.50 | 4.10 | 0.89 | 2.50 | 0.87 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.11 ↓ | 4.50 ↑ | 43.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.44 | 3.48 | 4.59 | 0.79 | 2.50 | 0.89 | 0.84 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.44 | 3.48 | 4.59 | 0.79 | 2.50 | 0.89 | 0.84 | 1.00 | 0.84 | |
| 18Bet | Sớm | 1.31 | 4.30 | 7.75 | 0.73 | 2.50 | 0.83 | 0.83 | 1.25 | 0.73 |
| Live | 1.16 ↓ | 4.70 ↑ | 43.00 ↑ | 2.69 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.83 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.38 | 4.30 | 7.50 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 1.10 | 1.50 | 0.65 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.58 ↑ | 26.00 ↑ | 2.98 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 4.20 | 8.00 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.80 | 1.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.