Kết quả bóng đá trận San Luis Quillota vs Deportes Temuco, 05:00 ngày 14/08/2026
Primera B (Chile) · 05:00 ngày 14/08/2026
San Luis Quillota 1 Kết thúc HT 0-1 1
Deportes Temuco
🟨 0 - 5 🟥 1 - 0 ⛳ 9 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| San Luis Quillota | Phút | |
| 10' | Nicolas Andres Rivera Faundez | |
| Facundo Daniel Juarez | 23' | |
| 45+2' | ⚽ 0 - 1 Diego Mario Buonanotte Rende | |
| HT 0-1 | ||
| 75' | Camilo Alejandro Nunez Gomez | |
| Martin Carreno 1 - 1 ⚽ | 76' | |
| 81' | Sebastián Molina | |
| 90+1' | Miguel Sanhueza | |
| 90+3' | Enzo Lettieri | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 18 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 9 | 19 |
| Điểm | 6 | 3 | 19 | 5 |
Chủ = San Luis Quillota · Khách = Deportes Temuco
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| San Luis Quillota | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (24%) | Thắng/Thắng | 3 (10%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 3 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 5 (17%) | Bại/Hòa | 3 (10%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 8 (28%) |
Bảng xếp hạng
San Luis Quillota
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 8 | 5 | 32 | 26 | 35 | 4 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 4 | 1 | 21 | 11 | 22 | 3 |
| Sân khách | 11 | 3 | 4 | 4 | 11 | 15 | 13 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 9 | - | - |
Deportes Temuco
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 7 | 8 | 36 | 33 | 28 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 18 | 13 | 14 |
| Sân khách | 11 | 4 | 3 | 4 | 16 | 15 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 0 | 0 | 6 | 4 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
San Luis Quillota 6 (30%)Hòa 11 (55%)Deportes Temuco 3 (15%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 7 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 26/08/25 | San Luis Quillota | 1-1 (0-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/25 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | San Luis Quillota | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/09/24 | San Luis Quillota | 1-1 (0-1) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | H |
| 21/04/24 | Deportes Temuco | 0-3 (0-1) | San Luis Quillota | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/07/23 | Deportes Temuco | 1-2 (0-1) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 07/03/23 | San Luis Quillota | 1-0 (0-0) | Deportes Temuco | 0 | 2 | T |
| 27/09/22 | Deportes Temuco | 1-0 (0-0) | San Luis Quillota | -0.5 | 2.25 | B |
| 30/04/22 | San Luis Quillota | 1-1 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | H |
| 24/08/21 | San Luis Quillota | 1-1 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | H |
| 04/04/21 | Deportes Temuco | 2-2 (2-1) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 12/01/21 | San Luis Quillota | 3-0 (0-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | T |
| 05/10/20 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 08/09/19 | San Luis Quillota | 1-1 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | H |
| 23/02/19 | Deportes Temuco | 0-0 (0-0) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 30/07/18 | San Luis Quillota | 1-2 (1-0) | Deportes Temuco | +0.5 | 2.5 | B |
| 22/05/18 | Deportes Temuco | 2-2 (1-0) | San Luis Quillota | -0.5 | 2.5 | H |
| 14/10/17 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/05/17 | San Luis Quillota | 1-1 (1-0) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/09/16 | Deportes Temuco | 2-0 (1-0) | San Luis Quillota | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — San Luis Quillota
HHTTHBHTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-1) | San Luis Quillota | -0.25 | 2.25 | H |
| 01/08/26 | San Luis Quillota | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.5 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Curico Unido | 1-2 (0-1) | San Luis Quillota | -0.5 | 2.5 | T |
| 12/07/26 | San Luis Quillota | 4-0 (1-0) | Univ Catolica | -1 | 3 | T |
| 05/07/26 | San Luis Quillota | 2-2 (1-0) | Everton CD | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/06/26 | Univ Catolica | 4-2 (2-1) | San Luis Quillota | -1.5 | 3 | B |
| 21/06/26 | Everton CD | 2-2 (2-0) | San Luis Quillota | -0.75 | 2.75 | H |
| 06/06/26 | San Luis Quillota | 1-0 (1-0) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2.25 | T |
| 30/05/26 | Deportes Recoleta | 0-0 (0-0) | San Luis Quillota | -0.25 | 2.5 | H |
| 25/05/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | CD Magallanes | +0.5 | 2.75 | T |
| 18/05/26 | San Luis Quillota | 4-1 (2-1) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | CSD Antofagasta | 3-1 (2-0) | San Luis Quillota | - | - | B |
| 05/05/26 | San Luis Quillota | 4-0 (2-0) | Union San Felipe | +0.25 | 2.5 | T |
| 27/04/26 | Cobreloa | 3-1 (2-1) | San Luis Quillota | -0.75 | 2.75 | B |
| 20/04/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Santiago Wanderers | 3-1 (1-1) | San Luis Quillota | - | - | B |
| 30/03/26 | San Luis Quillota | 3-2 (1-2) | Deportes Santa Cruz | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 15/03/26 | San Luis Quillota | 2-2 (0-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 09/03/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | 0 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Deportes Temuco
BBBBBBHBTT
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Deportes Temuco | 3-4 (2-1) | CD Magallanes | +0.25 | 2.75 | B |
| 04/08/26 | Deportes Temuco | 1-4 (1-1) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Deportes Iquique | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Huachipato | 0 | 2.75 | B |
| 07/07/26 | D. Concepcion | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/06/26 | Huachipato | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-1) | D. Concepcion | 0 | 2.75 | H |
| 09/06/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | Curico Unido | +0.5 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Deportes Temuco | 5-0 (2-0) | Union San Felipe | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-3 (2-2) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (2-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Deportes Temuco | 2-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/04/26 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/04/26 | Deportes Temuco | 3-3 (3-1) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2 | T |
| 23/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 15/03/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | T |
| 10/03/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-0) | Deportes Temuco | -0.75 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
95
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
05
Sút bóng
1310
Sút cầu môn
23
Tấn công
145135
Tấn công nguy hiểm
10588
Sút ngoài cầu môn
117
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T6 H11 B3T3 H11 B6
Chủ khách tương đồng
T2 H6 B1T1 H6 B2
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
San Luis Quillota (29 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.31 bàn/trận
Deportes Temuco (29 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 1.45 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
San Luis Quillota (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (64%)Hòa 1 (7%)Bại 4 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (50%)Hòa 1 (7%)Xỉu 6 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUUO
Deportes Temuco (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (50%)Hòa 1 (6%)Bại 7 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| San Luis Quillota | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Quillota | Sân nhà | |
| 7500 | Sức chứa | 0 |
| Damian Munoz | HLV | Patricio Lira |
| QUILLOTA | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.50 | 0.97 | 2.75 | 0.78 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.40 ↓ | 4.50 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.41 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.60 | 0.87 | 2.50 | 0.92 | 0.92 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.90 | 3.45 | 3.30 | 0.80 | 2.50 | 0.94 | 0.95 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 5.40 ↑ | 1.40 ↓ | 4.46 ↑ | 1.53 ↑ | 2.50 | 0.47 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.35 | 3.55 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.15 ↓ | 7.50 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.85 | 3.35 | 3.55 | 0.92 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 6.27 ↑ | 1.39 ↓ | 4.33 ↑ | 1.41 ↑ | 2.50 | 0.46 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.01 | 3.40 | 3.05 | 0.80 | 2.50 | 0.94 | 0.95 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 5.90 ↑ | 1.38 ↓ | 4.45 ↑ | 1.58 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.25 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 5.90 ↑ | 1.34 ↓ | 4.25 ↑ | 1.58 ↑ | 2.50 | 0.43 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.97 | 3.13 | 3.18 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.97 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.40 ↓ | 4.39 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.89 | 3.31 | 3.74 | 0.99 | 2.50 | 0.77 | 0.89 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 6.05 ↑ | 1.37 ↓ | 4.95 ↑ | 1.56 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.35 | 3.50 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.76 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.93 | 3.46 | 3.27 | 0.89 | 2.75 | 0.85 | 0.94 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 6.24 ↑ | 1.36 ↓ | 5.03 ↑ | 1.83 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.20 ↓ | 5.75 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.50 | 3.71 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 1.17 | 0.75 | 0.61 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 18.60 ↑ | 4.88 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.61 | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 1.68 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 20.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.