Kết quả bóng đá trận Samsunspor U19 vs Goztepe U19, 21:00 ngày 17/08/2026
A2 League U19 (Thổ Nhĩ Kỳ) · 21:00 ngày 17/08/2026
Samsunspor U19 5 Kết thúc HT 3-0 1
Goztepe U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Samsunspor U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 2 - 0 ⚽ | 12' | |
| 42' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 45+3' | |
| 45+4' | ||
| HT 3-0 | ||
| 4 - 0 ⚽ | 56' | |
| 73' | ||
| 84' | ||
| 85' | ⚽ 4 - 1 | |
| 5 - 1 ⚽ | 90+2' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 19 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 15 | 12 |
| Điểm | 3 | 6 | 13 | 15 |
Chủ = Samsunspor U19 · Khách = Goztepe U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Samsunspor U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (28%) | Thắng/Thắng | 8 (44%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (17%) | Bại/Bại | 3 (17%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Samsunspor U19 1 (50%)Hòa 1 (50%)Goztepe U19 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Samsunspor U19 | 2-1 (0-0) | Goztepe U19 | - | - | T |
| 21/12/25 | Goztepe U19 | 1-1 (0-1) | Samsunspor U19 | -0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Samsunspor U19
TBBTHTBHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/13 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Samsunspor U19 | 2-1 (0-0) | Goztepe U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | Buyuksehir BLD.Spor U19 | 3-2 (0-2) | Samsunspor U19 | - | - | B |
| 02/05/26 | Samsunspor U19 | 1-2 (1-1) | Galatasaray U19 | - | - | B |
| 27/04/26 | Alanyaspor U19 | 1-3 (1-2) | Samsunspor U19 | +0.75 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | Samsunspor U19 | 2-2 (1-1) | Besiktas JK U19 | +0.25 | 2.75 | H |
| 13/04/26 | Eyupspor U19 | 1-2 (1-0) | Samsunspor U19 | +0.75 | 2.75 | T |
| 09/04/26 | Caykur Rizespor U19 | 1-0 (1-0) | Samsunspor U19 | +0.75 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Samsunspor U19 | 2-2 (0-2) | Konyaspor U19 | +0.25 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | Samsunspor U19 | 0-0 (0-0) | Kayserispor U19 | - | - | H |
| 01/03/26 | Samsunspor U19 | 3-0 (2-0) | Gazisehir Gaziantep FK U19 | - | - | T |
| 22/02/26 | Fatih Karagumruk U19 | 1-4 (0-2) | Samsunspor U19 | - | - | T |
| 13/02/26 | Antalyaspor U19 | 2-2 (1-2) | Samsunspor U19 | -0.5 | 2.75 | H |
| 07/02/26 | Samsunspor U19 | 3-1 (2-1) | Trabzonspor U19 | -0.5 | 2.5 | T |
| 24/01/26 | Samsunspor U19 | 1-3 (0-1) | Kocaelispor U19 | +1 | 2.75 | B |
| 18/01/26 | Genclerbirligi U19 | 4-0 (2-0) | Samsunspor U19 | +0.25 | 2.5 | B |
| 21/12/25 | Goztepe U19 | 1-1 (0-1) | Samsunspor U19 | -0.25 | 2.5 | H |
| 14/12/25 | Samsunspor U19 | 4-3 (2-0) | Buyuksehir BLD.Spor U19 | - | - | T |
| 05/12/25 | Galatasaray U19 | 1-0 (0-0) | Samsunspor U19 | 0 | 2.75 | B |
| 01/12/25 | Samsunspor U19 | 2-1 (1-1) | Alanyaspor U19 | +1.25 | 2.75 | T |
| 09/11/25 | Samsunspor U19 | 2-0 (1-0) | Eyupspor U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Goztepe U19
TBTHTTBHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 26/9 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/05/26 | Goztepe U19 | 5-0 (2-0) | Arnavutkoy Belediyesi U19 | +1 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Samsunspor U19 | 2-1 (0-0) | Goztepe U19 | - | - | B |
| 09/05/26 | Goztepe U19 | 3-2 (1-1) | Gazisehir Gaziantep FK U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Trabzonspor U19 | 2-2 (0-1) | Goztepe U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Kocaelispor U19 | 0-2 (0-2) | Goztepe U19 | +0.75 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Goztepe U19 | 2-0 (1-0) | Kasimpasa U19 | - | - | T |
| 08/04/26 | Goztepe U19 | 1-2 (1-0) | Galatasaray U19 | +0.75 | 3 | B |
| 04/04/26 | Genclerbirligi U19 | 1-1 (0-0) | Goztepe U19 | - | - | H |
| 14/03/26 | Goztepe U19 | 4-0 (3-0) | Alanyaspor U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Buyuksehir BLD.Spor U19 | 0-5 (0-2) | Goztepe U19 | 0 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Goztepe U19 | 2-0 (1-0) | Eyupspor U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Goztepe U19 | 1-0 (1-0) | Kayserispor U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Konyaspor U19 | 2-2 (2-1) | Goztepe U19 | 0 | 2.5 | H |
| 31/01/26 | Goztepe U19 | 4-3 (3-0) | Fatih Karagumruk U19 | +1.5 | 3 | T |
| 19/01/26 | Goztepe U19 | 0-0 (0-0) | Caykur Rizespor U19 | +1 | 2.5 | H |
| 21/12/25 | Goztepe U19 | 1-1 (0-1) | Samsunspor U19 | +0.25 | 2.5 | H |
| 14/12/25 | Gazisehir Gaziantep FK U19 | 0-1 (0-1) | Goztepe U19 | 0 | 2.5 | T |
| 07/12/25 | Goztepe U19 | 0-0 (0-0) | Trabzonspor U19 | - | - | H |
| 30/11/25 | Antalyaspor U19 | 1-1 (0-1) | Goztepe U19 | -0.5 | 2.5 | H |
| 23/11/25 | Goztepe U19 | 4-0 (0-0) | Kocaelispor U19 | +0.5 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
98
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1615
Sút cầu môn
105
Tấn công
5568
Tấn công nguy hiểm
4952
Sút ngoài cầu môn
610
Đá phạt trực tiếp
610
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Việt vị
30
Quả ném biên
2635
So Sánh Sức Mạnh
47 53
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Samsunspor U19 (22 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Goztepe U19 (23 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Samsunspor U19 (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (44%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (89%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (11%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOO
Goztepe U19 (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 1 (14%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (57%)Hòa 1 (14%)Xỉu 2 (29%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Samsunspor U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.60 | 2.25 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 1.01 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.30 | 2.30 | 0.95 | 2.75 | 0.84 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 29.00 ↑ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.32 | 3.30 | 2.60 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.77 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 60.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.45 | 2.30 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 55.00 ↑ | 4.70 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.49 | 3.35 | 2.18 | 0.87 | 2.75 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↓ | 3.25 ↓ | 2.50 ↑ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.76 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.32 | 3.30 | 2.60 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.77 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 60.00 ↑ | 3.84 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.48 | 0.78 | 2.50 | 0.92 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.50 ↑ | 3.22 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.52 | 3.46 | 4.88 | 0.86 | 3.50 | 0.94 | 0.96 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.50 ↑ | 13.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.64 | 3.38 | 2.37 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 1.02 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.35 ↑ | 31.00 ↑ | 3.84 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.60 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.73 ↓ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.26 | 3.39 | 2.73 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.99 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.11 ↓ | 7.81 ↑ | 18.00 ↑ | 2.72 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.60 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 276.00 ↑ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.59 | 3.52 | 2.26 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | 0.96 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.80 ↑ | 26.00 ↑ | 3.48 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.60 | 2.25 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.25 | 2.40 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.