Kết quả bóng đá trận Sambiase vs Vigor Lamezia, 00:00 ngày 31/08/2026
Serie D Cúp Ý · 00:00 ngày 31/08/2026
Sambiase 1 Kết thúc HT 0-0 1
Vigor Lamezia
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Sambiase | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 | |
| 39' | ||
| HT 0-0 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 71' | |
| 74' | ||
| 82' | ⚽ 1 - 2 | |
| 90' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 15 | 11 |
| Mất bàn | 7 | 3 | 12 | 12 |
| Điểm | 1 | 5 | 18 | 9 |
Chủ = Sambiase · Khách = Vigor Lamezia
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sambiase | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 6 (32%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 3 (16%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 4 (21%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 3 (16%) |
| 5 (26%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Sambiase 1 (33%)Hòa 1 (33%)Vigor Lamezia 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/02/26 | Sambiase | 0-1 (0-1) | Vigor Lamezia | - | - | B |
| 28/09/25 | Vigor Lamezia | 0-0 (0-0) | Sambiase | - | - | H |
| 31/08/25 | Vigor Lamezia | 0-1 (0-0) | Sambiase | - | - | T |
Thành tích gần đây — Sambiase
BBHTHTTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Salernitana | 2-1 (1-0) | Sambiase | -1.5 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | Reggina | 4-2 (2-0) | Sambiase | - | - | B |
| 26/04/26 | Sambiase | 1-1 (0-0) | Nissa FC | - | - | H |
| 19/04/26 | Milazzo | 0-1 (0-0) | Sambiase | - | - | T |
| 12/04/26 | Enna | 1-1 (0-0) | Sambiase | - | - | H |
| 02/04/26 | Sambiase | 3-1 (0-0) | ASD Paterno | +1.25 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Acireale | 1-2 (0-2) | Sambiase | - | - | T |
| 22/03/26 | Sambiase | 2-1 (1-0) | Gela | - | - | T |
| 15/03/26 | ASD Sancataldese | 0-1 (0-0) | Sambiase | - | - | T |
| 01/03/26 | Sambiase | 1-2 (0-1) | Athletic Palermo | - | - | B |
| 22/02/26 | Messina | 0-1 (0-1) | Sambiase | - | - | T |
| 15/02/26 | Sambiase | 0-0 (0-0) | Igea Virtus | - | - | H |
| 08/02/26 | FC Savoia 1908 | 2-1 (1-1) | Sambiase | - | - | B |
| 01/02/26 | Sambiase | 0-1 (0-1) | Vigor Lamezia | - | - | B |
| 25/01/26 | Vibonese | 2-0 (1-0) | Sambiase | - | - | B |
| 18/01/26 | Sambiase | 1-1 (0-1) | ASD Ragusa Calcio | - | - | H |
| 11/01/26 | Castrumfavara | 0-2 (0-2) | Sambiase | +0.5 | 2 | T |
| 04/01/26 | Sambiase | 2-1 (2-0) | Gelbison | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/12/25 | Sambiase | 0-1 (0-1) | Reggina | - | - | B |
| 14/12/25 | Nissa FC | 0-0 (0-0) | Sambiase | - | - | H |
Thành tích gần đây — Vigor Lamezia
THHHBBHBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/11 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Vigor Lamezia | 4-1 (1-0) | Igea Virtus | - | - | T |
| 26/04/26 | ASD Sancataldese | 1-1 (1-0) | Vigor Lamezia | - | - | H |
| 19/04/26 | Vigor Lamezia | 1-1 (1-0) | Messina | - | - | H |
| 15/04/26 | Milazzo | 0-0 (0-0) | Vigor Lamezia | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Vigor Lamezia | 1-2 (1-0) | FC Savoia 1908 | - | - | B |
| 29/03/26 | Vigor Lamezia | 0-2 (0-0) | Vibonese | - | - | B |
| 22/03/26 | ASD Ragusa Calcio | 1-1 (1-0) | Vigor Lamezia | - | - | H |
| 15/03/26 | Vigor Lamezia | 1-2 (1-1) | Castrumfavara | - | - | B |
| 01/03/26 | Gelbison | 1-1 (1-0) | Vigor Lamezia | - | - | H |
| 22/02/26 | Vigor Lamezia | 2-0 (1-0) | Reggina | - | - | T |
| 15/02/26 | Nissa FC | 2-1 (0-0) | Vigor Lamezia | - | - | B |
| 08/02/26 | Vigor Lamezia | 6-0 (4-0) | ASD Paterno | - | - | T |
| 04/02/26 | Enna | 0-2 (0-2) | Vigor Lamezia | - | - | T |
| 01/02/26 | Sambiase | 0-1 (0-1) | Vigor Lamezia | - | - | T |
| 25/01/26 | Vigor Lamezia | 2-0 (0-0) | Gela | - | - | T |
| 18/01/26 | Enna | 0-2 (0-2) | Vigor Lamezia | - | - | T |
| 11/01/26 | Vigor Lamezia | 2-3 (1-1) | Athletic Palermo | - | - | B |
| 04/01/26 | Acireale | 1-1 (1-1) | Vigor Lamezia | 0 | 2.25 | H |
| 21/12/25 | Igea Virtus | 1-1 (1-0) | Vigor Lamezia | - | - | H |
| 14/12/25 | Vigor Lamezia | 2-1 (1-1) | ASD Sancataldese | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
12
Sút bóng
149
Sút cầu môn
47
Tấn công
7178
Tấn công nguy hiểm
6245
Sút ngoài cầu môn
102
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.3 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sambiase (19 trận)
Ghi 1.21 bàn/trậnMất 1.11 bàn/trận
Vigor Lamezia (19 trận)
Ghi 1.58 bàn/trậnMất 0.95 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sambiase (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 1 (33%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVO
Vigor Lamezia (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 1 (50%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sambiase | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.75 | 0.79 | 2.00 | 1.04 | 0.80 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.32 | 2.95 | 2.60 | 0.70 | 2.00 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 2.28 ↓ | 2.95 | 2.75 ↑ | 0.71 ↑ | 2.00 | 0.94 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.47 | 2.92 | 2.71 | 0.99 | 2.25 | 0.75 | 0.75 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.20 ↓ | 2.89 ↓ | 3.05 ↑ | 0.77 ↓ | 2.00 | 1.01 ↑ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.84 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.70 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.00 | 2.65 | 0.66 | 2.00 | 0.87 | 0.66 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 2.25 ↓ | 3.00 | 3.15 ↑ | 0.72 ↑ | 2.00 | 0.93 ↑ | 0.86 ↑ | 0.25 | 0.79 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.09 | 2.67 | 3.68 | 0.77 | 2.00 | 0.95 | 0.78 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.22 ↑ | 2.67 | 3.35 ↓ | 0.78 ↑ | 2.00 | 0.94 ↓ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.83 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.00 | 2.65 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↓ | 2.80 ↓ | 3.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.70 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | 0.75 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 1.90 ↓ | 1.03 ↓ | 1.90 ↓ | 7.54 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.10 | 2.70 | 0.78 | 2.00 | 1.03 | 0.75 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 2.80 | 2.90 | 1.40 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↓ | 2.75 ↓ | 3.10 ↑ | 1.40 | 2.50 | 0.44 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.