Kết quả bóng đá trận Sambenedettese vs Forli, 02:00 ngày 24/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 24/08/2026
Sambenedettese 2 Kết thúc HT 1-1 2
Forli
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Sambenedettese | Phút | |
| Elia Plicco 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| Francesco Perrotta | 32' | |
| 43' | ⚽ 1 - 1 Valentino Coveri | |
| HT 1-1 | ||
| Pasquale Marranzino 2 - 1 ⚽ | 63' | |
| 68' | ⚽ 2 - 2 Luca Munaretti | |
| Kevin Candellori | 69' | |
| 69' | Luca Munaretti | |
| Georgi Tunjov 3 - 2 ⚽ | 84' | |
| Pasquale Marranzino | 85' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 9 | 15 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 14 | 13 |
| Điểm | 2 | 5 | 16 | 14 |
Chủ = Sambenedettese · Khách = Forli
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sambenedettese | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (14%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 3 (60%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Sambenedettese
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 15 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 9 | - | - |
Forli
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 8 | 5 | 4 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 3 | 3 | 1 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Sambenedettese 2 (40%)Hòa 0 (0%)Forli 3 (60%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/01/26 | Forli | 0-2 (0-2) | Sambenedettese | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/09/25 | Sambenedettese | 1-2 (0-0) | Forli | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/05/25 | Forli | 3-1 (3-1) | Sambenedettese | - | - | B |
| 12/02/17 | Sambenedettese | 1-2 (0-0) | Forli | +0.75 | 2.25 | B |
| 24/09/16 | Forli | 0-1 (0-1) | Sambenedettese | 0 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Sambenedettese
TTHBTTHHHB
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/11 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Pescara | 0-1 (0-1) | Sambenedettese | - | - | T |
| 09/08/26 | Sambenedettese | 4-0 (0-0) | Lanciano | +0.75 | 2.5 | T |
| 29/07/26 | Frosinone | 1-1 (0-0) | Sambenedettese | -1.75 | 3.25 | H |
| 27/07/26 | Sambenedettese | 0-5 (0-1) | Avellino | -1.25 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Vis Pesaro | 2-3 (0-1) | Sambenedettese | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Sambenedettese | 2-1 (2-0) | Pontedera | +0.75 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Sambenedettese | 0-0 (0-0) | Arezzo | -0.75 | 2.25 | H |
| 30/03/26 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Sambenedettese | -0.25 | 2 | H |
| 21/03/26 | Ternana | 1-1 (0-0) | Sambenedettese | -0.75 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Sambenedettese | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 0 | 2 | B |
| 08/03/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-1 (0-0) | Sambenedettese | -0.25 | 2 | T |
| 05/03/26 | Sambenedettese | 0-1 (0-0) | Ascoli | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Sambenedettese | 0-0 (0-0) | Livorno | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Sambenedettese | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Sambenedettese | 1-2 (0-1) | Sassari Torres | 0 | 2.25 | B |
| 13/02/26 | JuventusU23 | 4-2 (4-1) | Sambenedettese | -0.25 | 2 | B |
| 08/02/26 | Sambenedettese | 0-1 (0-1) | Perugia | 0 | 2 | B |
| 31/01/26 | Athletic Carpi | 0-0 (0-0) | Sambenedettese | 0 | 2 | H |
| 24/01/26 | Sambenedettese | 0-2 (0-0) | US Pianese | +0.5 | 2 | B |
| 18/01/26 | Forli | 0-2 (0-2) | Sambenedettese | -0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Forli
HHTHTBBHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | JuventusU23 | 1-1 (1-1) | Forli | -0.25 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Forli | 0-0 (0-0) | Cesena | -0.75 | 2.5 | H |
| 30/07/26 | Tre Fiori | 1-3 (0-0) | Forli | - | - | T |
| 26/04/26 | Forli | 1-1 (0-0) | Perugia | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Forli | 0 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Forli | 0-3 (0-1) | Ascoli | -0.75 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | A.S.D. Bra | 2-1 (1-1) | Forli | +0.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Forli | 0-0 (0-0) | US Pianese | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Forli | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Forli | 2-2 (1-0) | JuventusU23 | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Forli | 1-1 (1-1) | Livorno | +0.25 | 2.25 | H |
| 05/03/26 | Asd Pineto Calcio | 3-2 (1-0) | Forli | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Forli | 2-0 (2-0) | Sassari Torres | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/02/26 | Ternana | 2-1 (2-0) | Forli | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-2 (2-1) | Forli | -0.25 | 2.25 | H |
| 13/02/26 | Forli | 2-0 (1-0) | Pontedera | +0.75 | 2.25 | T |
| 09/02/26 | Vis Pesaro | 1-1 (0-0) | Forli | -0.25 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | Gubbio | 2-0 (2-0) | Forli | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | Forli | 0-2 (0-2) | Sambenedettese | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/01/26 | Ravenna | 0-0 (0-0) | Forli | -0.75 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1210
Sút cầu môn
44
Tấn công
7870
Tấn công nguy hiểm
4736
Sút ngoài cầu môn
86
Đá phạt trực tiếp
1122
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
2011
Việt vị
20
Quả ném biên
2820
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B3T3 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sambenedettese (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Forli (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sambenedettese | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1923 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 22000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.26 | 3.00 | 2.90 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 1.01 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 5.30 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.13 | 3.20 | 1.04 | 2.25 | 0.77 | 0.92 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 18.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.28 | 2.90 | 2.99 | 0.82 | 2.00 | 1.00 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 9.09 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.70 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.04 | 2.95 | 3.50 | 0.93 | 2.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 2.36 ↑ | 3.00 ↑ | 2.95 ↓ | 0.98 ↑ | 2.25 | 0.71 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.28 | 2.90 | 2.99 | 0.82 | 2.00 | 1.00 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 9.09 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.23 | 2.96 | 2.74 | 0.78 | 2.00 | 0.92 | 0.98 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 2.12 ↓ | 2.99 ↑ | 2.91 ↑ | 0.76 ↓ | 2.00 | 0.94 ↑ | 0.89 ↓ | 0.25 | 0.81 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.21 | 2.85 | 2.86 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 11.50 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.05 | 3.35 | 0.97 | 2.25 | 0.79 | 0.82 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 11.70 ↑ | 1.03 ↓ | 15.30 ↑ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.45 | 0.92 | 2.25 | 0.81 | 0.81 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 11.27 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 12.11 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.24 | 2.87 | 3.31 | 0.82 | 2.00 | 0.93 | 0.91 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 11.17 ↑ | 1.10 ↓ | 14.04 ↑ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.10 | 3.40 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 11.50 ↑ | 1.06 ↓ | 14.00 ↑ | 1.15 ↓ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.00 | 3.68 | 1.20 | 2.50 | 0.58 | 0.47 | 0.00 | 1.50 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 5.52 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.66 ↑ | 0.00 | 1.22 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.00 | 1.38 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.03 ↓ | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sambenedettese | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Forli | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).