Kết quả bóng đá trận Salisbury FC vs Hampton Richmond Borough, 21:00 ngày 08/08/2026
National League South (Anh) · 21:00 ngày 08/08/2026
Salisbury FC 5 Kết thúc HT 1-0 0
Hampton Richmond Borough
🟨 0 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Salisbury FC | Phút | |
| Nathan Odokonyero 1 - 0 ⚽ | 33' | |
| 45+1' | ||
| HT 1-0 | ||
| Bartolo 2 - 0 ⚽ | 54' | |
| 66' | ||
| 73' | ||
| 76' | ||
| Bartolo J. 3 - 0 ⚽ | 77' | |
| Bartolo J. 4 - 0 ⚽ | 87' | |
| Josh Hedges 5 - 0 ⚽ | 90+5' | |
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 19 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 9 | 12 | 23 |
| Điểm | 4 | 1 | 14 | 11 |
Chủ = Salisbury FC · Khách = Hampton Richmond Borough
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Salisbury FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 5 (50%) |
Bảng xếp hạng
Salisbury FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 4 | 7 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 2 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 20 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | - | - |
Hampton Richmond Borough
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 18 | 4 | 21 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 7 | 3 | 15 |
| Sân khách | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 11 | 1 | 21 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Salisbury FC 1 (20%)Hòa 2 (40%)Hampton Richmond Borough 2 (40%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/01/26 | Salisbury FC | 1-1 (0-0) | Hampton Richmond Borough | +0.25 | 2.5 | H |
| 09/08/25 | Hampton Richmond Borough | 0-0 (0-0) | Salisbury FC | 0 | 2.5 | H |
| 15/03/25 | Salisbury FC | 2-1 (1-0) | Hampton Richmond Borough | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/08/24 | Hampton Richmond Borough | 1-0 (0-0) | Salisbury FC | 0 | 2.75 | B |
| 29/07/23 | Salisbury FC | 0-2 (0-0) | Hampton Richmond Borough | - | - | B |
Thành tích gần đây — Salisbury FC
TBTBHTBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/17 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Salisbury FC | 5-0 (2-0) | Havant Waterlooville | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Frome Town | 3-0 (1-0) | Salisbury FC | - | - | B |
| 18/07/26 | Wimborne Town | 1-3 (0-0) | Salisbury FC | - | - | T |
| 11/07/26 | Salisbury FC | 2-3 (2-2) | Bristol Rovers | - | - | B |
| 25/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (1-1) | Salisbury FC | -1.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Salisbury FC | 2-1 (1-0) | Horsham | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Tonbridge Angels | 3-2 (1-0) | Salisbury FC | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Salisbury FC | 1-2 (0-2) | Weston Super Mare | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | AFC Totton | 2-1 (1-0) | Salisbury FC | 0 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Salisbury FC | 2-1 (2-1) | Dover Athletic | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Salisbury FC | 2-0 (1-0) | Enfield Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Slough Town | 3-3 (1-2) | Salisbury FC | -0.5 | 2.75 | H |
| 11/03/26 | Torquay United | 2-1 (0-0) | Salisbury FC | -1 | 3 | B |
| 07/03/26 | Salisbury FC | 2-0 (0-0) | Eastbourne Borough | 0 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Hornchurch | 1-0 (0-0) | Salisbury FC | -1.25 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Salisbury FC | 0-1 (0-0) | Maidstone United | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Maidenhead United | 2-1 (1-1) | Salisbury FC | -1.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Chelmsford City | 2-2 (1-1) | Salisbury FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 18/02/26 | Salisbury FC | 1-0 (0-0) | Chippenham Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/02/26 | Salisbury FC | 1-2 (1-1) | Chesham United | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Hampton Richmond Borough
THTTBHBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Raynes Park Vale | 0-2 (0-0) | Hampton Richmond Borough | +1.25 | 3 | T |
| 25/07/26 | Chertsey Town | 1-1 (0-1) | Hampton Richmond Borough | - | - | H |
| 11/07/26 | Carshalton Athletic FC | 0-1 (0-1) | Hampton Richmond Borough | - | - | T |
| 25/04/26 | Hampton Richmond Borough | 1-0 (0-0) | Enfield Town | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Ebbsfleet United | 4-0 (3-0) | Hampton Richmond Borough | -1.5 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Hampton Richmond Borough | 1-1 (0-1) | Chippenham Town | +0.25 | 2.75 | H |
| 06/04/26 | Maidenhead United | 2-1 (1-1) | Hampton Richmond Borough | -1 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Hampton Richmond Borough | 3-1 (2-0) | Farnborough Town | +0.5 | 3 | T |
| 28/03/26 | Dagenham Redbridge | 3-1 (3-0) | Hampton Richmond Borough | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Hampton Richmond Borough | 2-0 (0-0) | Horsham | 0 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Weston Super Mare | 2-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | -0.5 | 2.75 | B |
| 11/03/26 | Slough Town | 1-3 (0-1) | Hampton Richmond Borough | -0.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Hampton Richmond Borough | 2-1 (2-1) | Dover Athletic | +0.25 | 2.75 | T |
| 04/03/26 | Enfield Town | 1-1 (0-1) | Hampton Richmond Borough | 0 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Hampton Richmond Borough | 1-2 (0-1) | Eastbourne Borough | +0.25 | 2.75 | B |
| 25/02/26 | Tonbridge Angels | 2-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Bath City | 0-4 (0-1) | Hampton Richmond Borough | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/02/26 | AFC Totton | 1-1 (1-1) | Hampton Richmond Borough | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/02/26 | Hampton Richmond Borough | 1-3 (0-1) | Chelmsford City | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/02/26 | Hemel Hempstead Town | 0-3 (0-1) | Hampton Richmond Borough | -0.5 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
69
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
04
Sút bóng
218
Sút cầu môn
73
Tấn công
11895
Tấn công nguy hiểm
6838
Sút ngoài cầu môn
145
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B2T2 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Salisbury FC (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Hampton Richmond Borough (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Salisbury FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1921 | |
| Sân nhà | Beveree Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 3000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Hampton |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.30 | 2.25 | 0.87 | 2.50 | 0.90 | 0.78 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.50 ↑ | 56.00 ↑ | 2.70 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.90 | 3.25 | 2.17 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 0.79 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 2.69 ↓ | 3.20 ↓ | 2.33 ↑ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.90 | 0.72 ↓ | -0.25 | 1.13 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.35 | 2.70 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 50.00 ↑ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.23 | 3.25 | 2.55 | 0.81 | 2.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↑ | 3.10 ↓ | 2.29 ↓ | 0.81 | 2.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.90 | 3.25 | 2.17 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 0.79 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 2.69 ↓ | 3.20 ↓ | 2.33 ↑ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.90 | 0.72 ↓ | -0.25 | 1.13 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.62 | 3.25 | 2.16 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.75 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 2.47 ↓ | 3.25 | 2.28 ↑ | 0.87 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.73 | 3.07 | 2.22 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.80 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 2.76 ↑ | 3.13 ↑ | 2.27 ↑ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.90 | 0.80 | -0.25 | 1.04 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.77 | 3.28 | 2.32 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 0.77 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 1.07 ↓ | 8.95 ↑ | 20.00 ↑ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.25 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.75 | 3.20 | 2.25 | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.60 | 0.78 | 2.75 | 0.74 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.28 | 3.24 | 2.86 | 0.79 | 2.50 | 0.98 | 0.99 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.33 ↓ | 4.37 ↑ | 12.00 ↑ | 3.13 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.25 | 0.82 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.75 | 3.20 | 2.25 | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.28 | 3.42 | 2.64 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.72 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.23 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.25 | 2.35 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.75 | 3.10 | 2.45 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.