Kết quả bóng đá trận Saint Louis Athletica (W) vs Toluca (W), 06:00 ngày 03/08/2026

Liga MX Femenil (Mexico) · 06:00 ngày 03/08/2026
Saint Louis Athletica (W)
Sắp đá --:--:--
Toluca (W)
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 25°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 31 64
Hòa 00 12
Bại 02 34
Ghi bàn 66 1520
Mất bàn 312 1726
Điểm 93 1914

Chủ = Saint Louis Athletica (W) · Khách = Toluca (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Saint Louis Athletica (W) (34)Hiệp 1 / Cả trậnToluca (W) (40)
6 (18%)Thắng/Thắng13 (33%)
1 (3%)Thắng/Hòa1 (3%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (3%)
5 (15%)Hòa/Thắng6 (15%)
5 (15%)Hòa/Hòa3 (8%)
3 (9%)Hòa/Bại2 (5%)
2 (6%)Bại/Thắng3 (8%)
1 (3%)Bại/Hòa5 (13%)
11 (32%)Bại/Bại6 (15%)

Bảng xếp hạng

Saint Louis Athletica (W)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1774624272510
Sân nhà9234813913
Sân khách85121614167
6 gần641197--

Toluca (W)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1710523517354
Sân nhà8611196194
Sân khách94411611166
6 gần6213918--

Thành tích đối đầu (13 trận)

Saint Louis Athletica (W) 1 (8%)Hòa 3 (23%)Toluca (W) 9 (69%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 6
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
Mex MFW05/02/26Toluca (W)4-0 (1-0)Saint Louis Athletica (W)3-0-1.753.25B
Mex MFW13/10/25Saint Louis Athletica (W)1-1 (0-0)Toluca (W)7-7-13H
Mex MFW10/03/25Saint Louis Athletica (W)1-0 (0-0)Toluca (W)1-6-0.53T
Mex MFW02/11/24Toluca (W)4-0 (2-0)Saint Louis Athletica (W)6-6-1.753.25B
Mex MFW12/03/24Toluca (W)5-1 (1-1)Saint Louis Athletica (W)6-4-1.753.5B
Mex MFW06/11/23Saint Louis Athletica (W)0-1 (0-0)Toluca (W)6-6--B
Mex MFW13/03/23Saint Louis Athletica (W)1-1 (0-1)Toluca (W)8-5+0.53H
Mex MFW30/08/22Toluca (W)2-0 (0-0)Saint Louis Athletica (W)6-3-1.753.25B
Mex MFW07/02/22Saint Louis Athletica (W)2-2 (0-1)Toluca (W)5-5-0.52.5H
Mex MFW01/08/21Toluca (W)1-0 (0-0)Saint Louis Athletica (W)3-2-12.5B
Mex MFW27/04/21Saint Louis Athletica (W)1-2 (0-0)Toluca (W)3-8-0.252.25B
Mex MFW06/10/20Toluca (W)1-0 (0-0)Saint Louis Athletica (W)4-6-0.253B
Mex MFW15/10/19Toluca (W)3-1 (1-0)Saint Louis Athletica (W)5-3-1.253B

Thành tích gần đây — Saint Louis Athletica (W)

TTTTBHTBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/1/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
Mex MFW25/04/26Leon (W)1-2 (0-2)Saint Louis Athletica (W)6-5-0.753T
Mex MFW06/04/26Mazatlan FC (W)0-1 (0-0)Saint Louis Athletica (W)6-3+0.253T
Mex MFW02/04/26Saint Louis Athletica (W)3-2 (1-2)Cruz Azul (W)9-5-0.753T
Mex MFW29/03/26Santos Laguna (W)1-2 (1-2)Saint Louis Athletica (W)5-5-0.252.75T
Mex MFW23/03/26Saint Louis Athletica (W)0-2 (0-1)Tigres (W)8-5-23.25B
Mex MFW16/03/26Club Necaxa (W)1-1 (0-0)Saint Louis Athletica (W)2-5--H
Mex MFW12/03/26Saint Louis Athletica (W)2-0 (2-0)Puebla (W)4-5+13T
Mex MFW22/02/26Monterrey (W)6-0 (5-0)Saint Louis Athletica (W)6-3-2.53.75B
Mex MFW17/02/26Saint Louis Athletica (W)4-1 (1-1)Queretaro (W)5-2+0.52.75T
Mex MFW11/02/26Saint Louis Athletica (W)0-3 (0-1)Pachuca (W)3-2-23.5B
Mex MFW05/02/26Toluca (W)4-0 (1-0)Saint Louis Athletica (W)3-0-1.753.25B
Mex MFW31/01/26Atlas (W)2-2 (1-1)Saint Louis Athletica (W)4-4-0.752.75H
Mex MFW25/01/26Saint Louis Athletica (W)2-3 (0-3)Tijuana (W)4-2-0.252.75B
Mex MFW21/01/26Saint Louis Athletica (W)0-2 (0-0)Club America (W)1-14-2.53.75B
Mex MFW17/01/26Juarez FC (W)1-0 (0-0)Saint Louis Athletica (W)4-6-1.253B
Mex MFW10/01/26Saint Louis Athletica (W)1-1 (1-0)Unam Pumas (W)1-8-13.25H
Mex MFW05/01/26Chivas Guadalajara (W)2-0 (0-0)Saint Louis Athletica (W)4-8-1.53.25B
Mex MFW02/11/25Saint Louis Athletica (W)3-1 (0-1)Santos Laguna (W)7-1--T
Mex MFW19/10/25Tigres (W)5-1 (3-0)Saint Louis Athletica (W)16-1-3.254B
Mex MFW13/10/25Saint Louis Athletica (W)1-1 (0-0)Toluca (W)7-7-13H

Thành tích gần đây — Toluca (W)

BBTTHBHTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/26 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/2/2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
Mex MFW11/05/26Club America (W)4-3 (2-3)Toluca (W)7-4--B
Mex MFW08/05/26Toluca (W)1-7 (1-4)Club America (W)5-7-0.753B
Mex MFW04/05/26Tigres (W)1-2 (0-1)Toluca (W)7-7-13T
Mex MFW01/05/26Toluca (W)2-1 (0-1)Tigres (W)4-6-0.753T
Mex MFW25/04/26Chivas Guadalajara (W)1-1 (0-0)Toluca (W)8-8-0.53H
Mex MFW05/04/26Toluca (W)0-4 (0-2)Cruz Azul (W)6-7--B
Mex MFW01/04/26Leon (W)3-3 (3-0)Toluca (W)7-9+0.53H
Mex MFW28/03/26Mazatlan FC (W)2-3 (2-1)Toluca (W)6-6--T
Mex MFW21/03/26Toluca (W)5-1 (1-0)Club Necaxa (W)13-1--T
Mex MFW17/03/26Club America (W)2-0 (0-0)Toluca (W)5-3-1.53.25B
Mex MFW13/03/26Toluca (W)4-2 (0-1)Unam Pumas (W)7-5+1.253T
Mex MFW21/02/26Santos Laguna (W)0-1 (0-1)Toluca (W)5-4+1.253T
Mex MFW17/02/26Toluca (W)1-1 (0-1)Pachuca (W)3-4-0.53H
Mex MFW10/02/26Monterrey (W)2-0 (1-0)Toluca (W)4-2-0.252.75B
Mex MFW05/02/26Toluca (W)4-0 (1-0)Saint Louis Athletica (W)3-0+1.753.25T
Mex MFW31/01/26Toluca (W)3-2 (2-2)Juarez FC (W)8-7+0.753T
Mex MFW27/01/26Queretaro (W)1-4 (1-1)Toluca (W)2-8+1.253T
Mex MFW22/01/26Toluca (W)1-2 (0-1)Tigres (W)6-3-0.753B
Mex MFW18/01/26Puebla (W)0-1 (0-0)Toluca (W)4-5+2.253.75T
Mex MFW13/01/26Toluca (W)2-0 (0-0)Atlas (W)11-1+1.253.25T
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

42 58
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B9
T9 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B2
T2 H3 B1
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn
2.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn
1.2 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Saint Louis Athletica (W) (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Toluca (W) (30 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Saint Louis Athletica (W)Toluca (W)

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Saint Louis Athletica (W)Toluca (W)

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

35
Thắng 2+
46
Thắng 1
43
Hòa
22
Thua 1
74
Thua 2+
Saint Louis Athletica (W)Toluca (W)

Thông tin đội bóng

Saint Louis Athletica (W) Thông tin Toluca (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV Gabriel Velasco Gutierrez
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm4.754.001.380.883.250.740.89-1.000.81
Live4.754.001.380.883.250.740.89-1.000.81
EasybetsSớm5.304.201.480.763.001.011.01-1.000.76
Live4.90 ↓4.201.51 ↑0.95 ↑3.250.76 ↓0.85 ↓-1.000.92 ↑
VcbetSớm5.504.201.501.003.250.800.98-1.000.79
Live5.00 ↓4.33 ↑1.53 ↑0.98 ↓3.250.82 ↑0.86 ↓-1.000.90 ↑
Mansion88Sớm4.653.801.560.953.250.810.87-1.000.89
Live4.55 ↓3.801.57 ↑0.93 ↓3.250.87 ↑0.87-1.000.93 ↑
InterwettenSớm5.504.201.501.103.500.60---
Live4.60 ↓4.00 ↓1.57 ↑1.103.500.60---
10BETSớm4.403.651.510.743.250.65---
Live4.50 ↑3.90 ↑1.54 ↑0.92 ↑3.250.72 ↑---
12betSớm4.653.801.560.953.250.810.87-1.000.89
Live4.55 ↓3.801.57 ↑0.93 ↓3.250.87 ↑0.87-1.000.93 ↑
CrownSớm4.654.401.520.963.250.800.89-1.000.87
Live4.654.401.520.99 ↑3.250.77 ↓0.89-1.000.87
SbobetSớm4.343.851.511.003.250.800.85-1.000.95
Live4.343.851.511.003.250.800.85-1.000.95
WewbetSớm4.944.331.510.943.250.820.97-1.000.81
Live4.69 ↓4.21 ↓1.55 ↑1.00 ↑3.250.80 ↓0.90 ↓-1.000.92 ↑
LadbrokesSớm4.403.901.570.482.501.50---
Live4.80 ↑3.901.53 ↓0.482.501.50---
18BetSớm5.253.901.450.823.250.700.81-1.000.71
Live4.70 ↓4.20 ↑1.55 ↑0.89 ↑3.250.76 ↑0.80 ↓-1.000.84 ↑
PinnacleSớm5.413.311.690.823.000.990.95-0.750.86
Live6.25 ↑3.53 ↑1.58 ↓0.99 ↑3.250.82 ↓0.89 ↓-1.000.93 ↑
HK Jockey ClubSớm4.804.451.410.913.500.790.92-1.000.78
Live4.804.451.410.913.500.790.92-1.000.78
BwinSớm4.403.901.571.153.500.61---
Live4.80 ↑3.901.53 ↓1.153.500.61---
1xBetSớm5.844.101.481.183.500.610.75-1.250.96
Live4.91 ↓4.25 ↑1.51 ↑0.91 ↓3.250.78 ↑1.07 ↑-0.750.66 ↓
Bet 365Sớm5.254.001.480.783.001.030.78-1.251.03
Live5.00 ↓4.10 ↑1.480.98 ↑3.250.83 ↓0.90 ↑-1.000.90 ↓
William HillSớm4.603.701.571.203.500.57---
Live4.603.80 ↑1.55 ↓1.15 ↓3.500.62 ↑---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.