Kết quả bóng đá trận Saint Etienne vs Lausanne Sports, 23:00 ngày 29/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 29/07/2026
Saint Etienne 4 Kết thúc HT 1-0 0
Lausanne Sports
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Địa điểm: Geoffroy-Guichard Stade Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 32℃~33℃
Diễn biến trận đấu
| Saint Etienne | Phút | |
| Jakob Breum Martinsen 1 - 0 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-0 | ||
| Adam Baallal 2 - 0 ⚽ | 52' | |
| Thierno Ballo 3 - 0 ⚽ | 55' | |
| Sohaib Nair 4 - 0 ⚽ | 60' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 8 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 0 | 27 | 12 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 9 | 15 |
| Điểm | 9 | 0 | 25 | 8 |
Chủ = Saint Etienne · Khách = Lausanne Sports
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Saint Etienne | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (42%) | Thắng/Thắng | 4 (20%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (15%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 3 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 4 (20%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Saint Etienne 0 (0%)Hòa 1 (50%)Lausanne Sports 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/07/16 | Saint Etienne | 1-4 (0-2) | Lausanne Sports | +0.25 | 2.75 | B |
| 09/07/15 | Saint Etienne | 2-2 (0-0) | Lausanne Sports | +1.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Saint Etienne
BBHBHHTBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/16 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/07/26 | Glasgow Rangers | 2-1 (1-1) | Saint Etienne | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/07/26 | Servette | 1-0 (1-0) | Saint Etienne | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | Saint Etienne | 2-2 (1-0) | Biel Bienne | - | - | H |
| 30/05/26 | Nice | 4-1 (0-0) | Saint Etienne | -0.5 | 2.25 | B |
| 27/05/26 | Saint Etienne | 0-0 (0-0) | Nice | 0 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Saint Etienne | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | +0.75 | 3 | H |
| 10/05/26 | Saint Etienne | 5-0 (2-0) | Amiens | +2 | 3.5 | T |
| 03/05/26 | Rodez Aveyron | 2-1 (1-0) | Saint Etienne | +0.5 | 3 | B |
| 26/04/26 | Saint Etienne | 0-3 (0-0) | Troyes | +0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Bastia | 2-0 (1-0) | Saint Etienne | +0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Saint Etienne | 2-1 (1-1) | USL Dunkerque | +0.75 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | Nancy | 1-1 (1-0) | Saint Etienne | +0.5 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Saint Etienne | 4-0 (3-0) | FC Annecy | +0.75 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Saint Etienne | +0.75 | 2.75 | H |
| 08/03/26 | Saint Etienne | 2-0 (0-0) | Red Star FC 93 | +0.75 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | Pau FC | 0-3 (0-1) | Saint Etienne | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | Saint Etienne | 2-1 (2-1) | Stade Lavallois MFC | +1 | 2.5 | T |
| 15/02/26 | Guingamp | 1-2 (0-2) | Saint Etienne | 0 | 2.75 | T |
| 08/02/26 | Saint Etienne | 1-0 (0-0) | Montpellier | +0.75 | 2.5 | T |
| 01/02/26 | Saint Etienne | 0-1 (0-1) | Boulogne | +1 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Lausanne Sports
HTBTBTTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Lausanne Sports | 1-1 (1-0) | Grasshopper | +0.5 | 3 | H |
| 18/07/26 | Lausanne Sports | 3-0 (1-0) | Yverdon | +0.5 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Lausanne Sports | 1-2 (1-0) | Neuchatel Xamax | +1 | 3 | B |
| 11/07/26 | Lausanne Sports | 2-1 (0-1) | Breitenrain | - | - | T |
| 09/07/26 | Lausanne Sports | 0-2 (0-0) | Flamengo | -1.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Lausanne Sports | 1-0 (0-0) | Etoile Carouge | - | - | T |
| 27/06/26 | La Sarraz-Eclepens | 0-3 (0-2) | Lausanne Sports | - | - | T |
| 20/06/26 | FC Renens | 0-9 (0-4) | Lausanne Sports | - | - | T |
| 16/05/26 | Lausanne Sports | 1-3 (0-2) | Grasshopper | +1 | 3.25 | B |
| 13/05/26 | Servette | 2-0 (0-0) | Lausanne Sports | -0.5 | 3 | B |
| 09/05/26 | Winterthur | 2-1 (1-0) | Lausanne Sports | +0.75 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | Lausanne Sports | 1-3 (1-0) | Luzern | +0.25 | 3.25 | B |
| 25/04/26 | Lausanne Sports | 3-0 (3-0) | FC Zurich | +0.5 | 3.25 | T |
| 12/04/26 | FC Sion | 3-0 (0-0) | Lausanne Sports | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Lausanne Sports | 2-1 (1-1) | Winterthur | +1.25 | 3.25 | T |
| 22/03/26 | Luzern | 4-0 (2-0) | Lausanne Sports | 0 | 3 | B |
| 15/03/26 | Lausanne Sports | 0-2 (0-1) | Young Boys | 0 | 3.25 | B |
| 08/03/26 | Grasshopper | 2-3 (1-1) | Lausanne Sports | +0.25 | 2.75 | T |
| 05/03/26 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Lausanne Sports | +0.25 | 3 | T |
| 01/03/26 | Lausanne Sports | 1-2 (0-1) | Basel | 0 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
01
Sút bóng
143
Sút cầu môn
62
Tấn công
8938
Tấn công nguy hiểm
9431
Sút ngoài cầu môn
81
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Quả ném biên
02
So Sánh Sức Mạnh
53 47
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Saint Etienne (20 trận)
Ghi 2.80 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Lausanne Sports (23 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Lausanne Sports (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Saint Etienne | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1933 | Thành lập | 1896 |
| Geoffroy-Guichard Stade | Sân nhà | Stade Olympique de la Pontaise |
| 38458 | Sức chứa | 15800 |
| Philippe Montanier | HLV | Luka Elsner |
| Saint Etienne | Khu vực | Lausanne |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.05 | 3.70 | 3.10 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.78 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.80 ↑ | 31.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.10 | 0.95 | 3.00 | 0.73 | 0.78 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 56.00 ↑ | 3.15 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.60 | 3.80 | 4.30 | 0.94 | 3.00 | 0.88 | 0.81 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.40 ↑ | 39.00 ↑ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.63 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.45 | 3.20 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 7.00 ↑ | 35.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.01 | 3.65 | 3.35 | 0.76 | 2.75 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 7.20 ↑ | 38.27 ↑ | 5.83 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.60 | 3.80 | 4.30 | 0.94 | 3.00 | 0.88 | 0.81 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 80.00 ↑ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.63 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.99 | 3.85 | 3.15 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.97 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.50 ↑ | 21.00 ↑ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 2.63 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.56 | 3.89 | 4.42 | 0.87 | 3.00 | 0.95 | 0.79 | 0.75 | 1.05 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.80 ↑ | 21.00 ↑ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.66 | 3.90 | 4.18 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.86 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.85 ↑ | 35.00 ↑ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.56 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 46.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.15 | 0.75 | 2.75 | 0.99 | 0.77 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 68.00 ↑ | 11.51 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.80 ↑ | 0.50 | 0.95 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.01 | 3.34 | 3.04 | 0.76 | 2.75 | 0.96 | 0.78 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.59 ↑ | 25.06 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 2.45 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.50 | 3.00 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.90 ↑ | 4.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.08 | 3.70 | 3.16 | 0.79 | 2.75 | 0.99 | 0.80 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 34.00 ↑ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.15 ↓ | 0.00 | 4.37 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 34.00 ↑ | 5.40 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.15 ↓ | 0.00 | 4.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Saint Etienne | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Lausanne Sports | -1/4 | 0 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).