Kết quả bóng đá trận Sabah FA (W) vs Rovers FC (W), 19:00 ngày 17/08/2026
AFC Champions League Nữ · 19:00 ngày 17/08/2026
Sabah FA (W) 13 Kết thúc HT 5-0 0
Rovers FC (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 0
Diễn biến trận đấu
| Sabah FA (W) | Phút | |
| Ayuri Terawaki 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| Atis M. 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| Atis M. 3 - 0 ⚽ | 33' | |
| Enzi Broussard 4 - 0 ⚽ | 39' | |
| Atis M. 5 - 0 ⚽ | 45+2' | |
| HT 5-0 | ||
| Enzi Broussard 6 - 0 ⚽ | 51' | |
| Enzi Broussard 7 - 0 ⚽ | 58' | |
| Enzi Broussard 8 - 0 ⚽ | 63' | |
| Atis M. 9 - 0 ⚽ | 66' | |
| Nakayama M. 10 - 0 ⚽ | 70' | |
| Atis M. 11 - 0 ⚽ | 81' | |
| An S. 12 - 0 ⚽ | 84' | |
| Ayuri Terawaki 13 - 0 ⚽ | 90+3' | |
| FT 13-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 3 | 3 |
| Thắng | 2 | 0 | 2 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 15 | 0 | 15 | 0 |
| Mất bàn | 3 | 33 | 3 | 33 |
| Điểm | 6 | 0 | 6 | 0 |
Chủ = Sabah FA (W) · Khách = Rovers FC (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sabah FA (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (67%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (33%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (100%) |
Thành tích gần đây — Sabah FA (W)
HBBTH
Thắng 1 (20%)Hòa 2 (40%)Bại 2 (40%)
Ghi/Mất: 4/13 (5 trận) Châu Á: 1/1/3 T/X: 3/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/10/24 | Sabah FA (W) | 2-2 (1-2) | Abu Dhabi CC (W) | -1.5 | 2.75 | H |
| 06/10/24 | Sabah FA (W) | 0-7 (0-3) | Wuhan Jianghan (W) | -2.75 | 3.25 | B |
| 03/10/24 | Hyundai Steel Red Angels (W) | 3-0 (3-0) | Sabah FA (W) | -2.25 | 3.25 | B |
| 31/08/24 | Nasaf Qarshi (W) | 1-2 (0-2) | Sabah FA (W) | - | - | T |
| 28/08/24 | Sabah FA (W) | 0-0 (0-0) | Nepal APF (W) | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
90
Phạt góc (HT)
50
Sút bóng
530
Sút cầu môn
260
Sút ngoài cầu môn
270
Đá phạt trực tiếp
33
TL kiểm soát bóng
80%20%
TL kiểm soát bóng (HT)
84%16%
Phạm lỗi
13
Việt vị
20
Quả ném biên
2510
So Sánh Sức Mạnh
70 30
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sabah FA (W) (3 trận)
Ghi 5.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Rovers FC (W) (3 trận)
Ghi 0.00 bàn/trậnMất 11.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 13 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 8 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sabah FA (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 4.06 | 3.70 | 0.65 | 3.50 | 1.17 | 0.47 | 0.00 | 1.43 |
| Live | 1.77 | 4.06 | 3.70 | 1.06 ↑ | 12.50 | 0.71 ↓ | 0.51 ↑ | 0.50 | 1.33 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | - | - | - | 0.95 | 6.00 | 0.82 | 0.88 | 5.75 | 0.85 |
| Live | - | - | - | 0.82 ↓ | 9.50 | 0.96 ↑ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.89 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | - | - | - | 0.96 | 8.50 | 0.70 | 1.15 | 5.50 | 0.58 |
| Live | - | - | - | 0.82 ↓ | 8.50 | 0.82 ↑ | 0.96 ↓ | 4.50 | 0.70 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.