Kết quả bóng đá trận Sabadell vs Inter Club Escaldes, 01:00 ngày 01/08/2026

Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 01/08/2026
Sabadell
1 Kết thúc HT 1-0 0
Inter Club Escaldes
🟨 2 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 2 - 5
Địa điểm: Estadi de la Nova Creu Alta Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31℃~32℃

Diễn biến trận đấu

Sabadell Phút Inter Club Escaldes
Rodri 1 - 0 11'
HT 1-0
Đá hỏng penalty83'
Đá hỏng penalty83'
FT 1-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 21 53
Hòa 12 53
Bại 00 04
Ghi bàn 36 1216
Mất bàn 12 515
Điểm 75 2012

Chủ = Sabadell · Khách = Inter Club Escaldes

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Sabadell (11)Hiệp 1 / Cả trậnInter Club Escaldes (11)
3 (27%)Thắng/Thắng3 (27%)
2 (18%)Hòa/Thắng1 (9%)
4 (36%)Hòa/Hòa2 (18%)
0 (0%)Hòa/Bại1 (9%)
1 (9%)Bại/Hòa1 (9%)
1 (9%)Bại/Bại3 (27%)

Thành tích gần đây — Sabadell

THBTBTBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/1/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF30/07/26Sabadell2-1 (0-0)CE Manresa6-0+1.252.75T
INT CF25/07/26RCD Espanyol1-1 (0-0)Sabadell2-4-22.75H
INT CF19/07/26Castellon2-0 (2-0)Sabadell---B
SPA D320/06/26Sabadell4-0 (1-0)Zamora CF6-4+0.752.5T
SPA D314/06/26Zamora CF1-0 (1-0)Sabadell2-3-0.252.25B
SPA D306/06/26Sabadell3-0 (2-0)Real Madrid Castilla7-6+0.252.25T
SPA D330/05/26Real Madrid Castilla2-0 (0-0)Sabadell12-3-0.252.25B
SPA D323/05/26SD Tarazona0-2 (0-0)Sabadell4-2-0.252T
SPA D317/05/26Sabadell0-1 (0-0)Antequera CF10-0+1.252.5B
SPA D309/05/26Atletico de Madrid B4-3 (1-0)Sabadell1-5-0.252.25B
SPA D303/05/26Sabadell2-2 (0-2)Real Murcia7-2+0.52H
SPA D326/04/26UD Marbella0-1 (0-0)Sabadell10-1+0.252T
SPA D319/04/26Sabadell1-0 (0-0)Hercules3-3+0.52T
SPA D311/04/26Sevilla Atletico1-2 (0-1)Sabadell3-2+0.752.25T
SPA D305/04/26Sabadell1-3 (0-2)Real Betis B9-3+1.252.25B
SPA D329/03/26Villarreal B1-1 (0-0)Sabadell3-302H
SPA D321/03/26Sabadell4-0 (1-0)CE Europa3-3+0.52T
SPA D314/03/26Gimnastic Tarragona0-0 (0-0)Sabadell5-102H
SPA D307/03/26Sabadell3-1 (0-1)Algeciras7-2+0.52T
SPA D301/03/26FC Cartagena0-0 (0-0)Sabadell6-301.75H

Thành tích gần đây — Inter Club Escaldes

BHBBTBTTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/20 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF24/07/26Andorra FC5-2 (2-0)Inter Club Escaldes2-0-1.253B
UEFA CL14/07/26Inter Club Escaldes1-1 (0-0)Lincoln Red Imps FC12-2+0.753H
UEFA CL07/07/26Lincoln Red Imps FC3-1 (2-1)Inter Club Escaldes3-6-0.252.75B
ANDPD16/05/26CE Carroi2-1 (1-1)Inter Club Escaldes0-12--B
ANDPD10/05/26Inter Club Escaldes3-1 (1-1)Atletic Club D Escaldes4-3--T
And Cup01/05/26Atletic Club D Escaldes2-1 (1-1)Inter Club Escaldes3-8--B
ANDPD26/04/26Ranger's FC3-5 (2-3)Inter Club Escaldes4-5--T
ANDPD19/04/26Inter Club Escaldes4-0 (2-0)FC Ordino7-4--T
ANDPD12/04/26UE Santa Coloma1-1 (1-1)Inter Club Escaldes3-2--H
ANDPD23/03/26Inter Club Escaldes0-2 (0-0)CF Esperanca dAndorra5-2--B
And Cup13/03/26Casa de Portugal Andorra1-4 (1-1)Inter Club Escaldes---T
ANDPD08/03/26FC Santa Coloma3-2 (0-1)Inter Club Escaldes4-2--B
ANDPD01/03/26Inter Club Escaldes2-1 (0-0)Penya Encarnada7-1--T
ANDPD15/02/26Penya Encarnada0-1 (0-1)Inter Club Escaldes3-6--T
ANDPD08/02/26FC Ordino0-2 (0-0)Inter Club Escaldes2-9--T
ANDPD01/02/26Inter Club Escaldes1-1 (0-0)FC Santa Coloma---H
ANDPD25/01/26Atletic Club D Escaldes0-1 (0-0)Inter Club Escaldes4-6--T
ANDPD18/01/26Inter Club Escaldes2-1 (2-0)UE Santa Coloma3-5--T
And Cup12/01/26La Massana0-3 (0-2)Inter Club Escaldes2-9--T
ANDPD21/12/25Inter Club Escaldes2-0 (0-0)CF Esperanca dAndorra18-1--T

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
5
Phạt góc (HT)
0
5
Thẻ vàng
2
2
Sút bóng
8
11
Sút cầu môn
4
3
Tấn công
97
118
Tấn công nguy hiểm
48
49
Sút ngoài cầu môn
4
8
TL kiểm soát bóng
42%
58%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%
61%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Sabadell (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Inter Club Escaldes (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)1 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 20 - 0

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
10
1 Bàn
11
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
32
B.thắng H2
SabadellInter Club Escaldes

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
10
H/T
10
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
01
B/B
SabadellInter Club Escaldes

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

57
Thắng 2+
44
Thắng 1
53
Hòa
33
Thua 1
33
Thua 2+
SabadellInter Club Escaldes

Thông tin đội bóng

Sabadell Thông tin Inter Club Escaldes
1903 Thành lập 1978
Estadi de la Nova Creu Alta Sân nhà
11981 Sức chứa 0
Ferran Costa HLV Felipe Ortiz Martinez
Khu vực Escaldes-Engordany
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.384.805.800.922.750.920.941.250.89
Live1.04 ↓15.00 ↑81.00 ↑6.10 ↑1.500.01 ↓0.72 ↓0.001.17 ↑
VcbetSớm1.534.005.250.812.750.860.901.000.81
Live1.40 ↓4.20 ↑7.00 ↑0.91 ↑2.750.83 ↓0.92 ↑1.250.79 ↓
Mansion88Sớm1.454.055.400.942.750.820.751.001.01
Live1.04 ↓7.50 ↑150.00 ↑4.54 ↑1.500.13 ↓0.73 ↓0.001.20 ↑
12betSớm1.454.055.400.942.750.820.751.001.01
Live1.04 ↓7.50 ↑150.00 ↑4.34 ↑1.500.14 ↓0.73 ↓0.001.20 ↑
18BetSớm1.564.304.600.852.750.850.941.000.77
Live1.01 ↓12.50 ↑78.00 ↑4.95 ↑1.500.11 ↓0.66 ↓0.001.14 ↑
PinnacleSớm1.463.985.250.832.750.880.761.000.96
Live1.10 ↓6.36 ↑30.92 ↑2.50 ↑1.500.26 ↓0.58 ↓0.001.24 ↑
1xBetSớm1.574.104.810.652.501.101.441.500.49
Live1.04 ↓13.00 ↑81.00 ↑4.82 ↑1.500.14 ↓0.69 ↓0.001.17 ↑
Bet 365Sớm1.534.204.500.852.750.950.951.000.85
Live1.03 ↓15.00 ↑81.00 ↑5.00 ↑1.500.13 ↓0.68 ↓0.001.15 ↑
William HillSớm1.533.905.000.702.501.05---
Live1.05 ↓9.50 ↑91.00 ↑3.40 ↑1.500.17 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Sabadell+1Chưa có trận cùng mức
Inter Club Escaldes-1001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).