Kết quả bóng đá trận Ruthin Town FC vs Caersws, 01:45 ngày 05/09/2026
FAW Championship (Wales) · 01:45 ngày 05/09/2026
Ruthin Town FC 0 Kết thúc HT 0-2 3
Caersws
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Memorial Playing Fields Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Ruthin Town FC | Phút | |
| 37' | ⚽ 0 - 1 Jones A. | |
| 40' | ⚽ 0 - 2 Jones A. | |
| HT 0-2 | ||
| 46' | ⚽ 0 - 3 Morris J. | |
| 46' | ⚽ 0 - 4 Jake Morris | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 0 | 8 | 11 | 24 |
| Mất bàn | 9 | 1 | 24 | 15 |
| Điểm | 0 | 9 | 7 | 19 |
Chủ = Ruthin Town FC · Khách = Caersws
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ruthin Town FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (5%) | Thắng/Thắng | 8 (21%) |
| 4 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (13%) | Hòa/Thắng | 7 (18%) |
| 4 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (5%) |
| 8 (20%) | Hòa/Bại | 8 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 15 (38%) | Bại/Bại | 10 (26%) |
Bảng xếp hạng
Ruthin Town FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 13 | 4 | 13 | 46 | 47 | 43 | 7 |
| Sân nhà | 15 | 8 | 1 | 6 | 27 | 21 | 25 | 7 |
| Sân khách | 15 | 5 | 3 | 7 | 19 | 26 | 18 | 11 |
Caersws
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 7 | 10 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 7 | 4 | 8 |
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ruthin Town FC (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
Caersws (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Ruthin Town FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1879 | |
| Memorial Playing Fields | Sân nhà | Recreation Ground |
| 0 | Sức chứa | 4000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Caersws |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.30 | 3.75 | 1.90 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 3.45 ↑ | 3.75 | 1.83 ↓ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.05 | 3.70 | 1.87 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 3.50 ↑ | 3.80 ↑ | 1.80 ↓ | 0.88 ↑ | 3.25 | 0.76 | 0.92 ↑ | -0.50 | 0.73 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.32 | 3.76 | 1.87 | 1.07 | 3.25 | 0.66 | 1.02 | -0.25 | 0.64 |
| Live | 3.51 ↑ | 3.78 ↑ | 1.81 ↓ | 0.92 ↓ | 3.25 | 0.77 ↑ | 1.10 ↑ | -0.25 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.10 | 3.75 | 1.91 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 3.40 ↑ | 3.80 ↑ | 1.80 ↓ | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.98 ↑ | -0.50 | 0.83 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.