Kết quả bóng đá trận Rugby Borough vs Wellingborough Town, 01:45 ngày 27/08/2026
Northern League Hạng One Anh · 01:45 ngày 27/08/2026
Rugby Borough 0 Kết thúc HT 0-0 2
Wellingborough Town
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Rugby Borough | Phút | |
| 11' | ||
| 11' | ||
| 17' | ||
| 17' | ||
| 33' | ||
| 33' | ||
| HT 0-0 | ||
| 48' | ||
| 48' | ||
| 52' | ⚽ 0 - 1 | |
| 52' | ⚽ 0 - 2 | |
| 72' | ⚽ 0 - 3 | |
| 83' | ||
| 90+3' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 4 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 16 | 19 |
| Mất bàn | 7 | 1 | 16 | 9 |
| Điểm | 0 | 9 | 12 | 19 |
Chủ = Rugby Borough · Khách = Wellingborough Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rugby Borough | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 6 (67%) |
| 4 (33%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Thành tích gần đây — Rugby Borough
BTTTBTBBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Rugby Borough | 0-1 (0-0) | Nuneaton Borough | - | - | B |
| 19/08/26 | Bedworth United | 1-2 (0-1) | Rugby Borough | - | - | T |
| 13/08/26 | Rugby Borough | 5-3 (2-3) | Basford Utd | - | - | T |
| 08/08/26 | Rugby Borough | 3-0 (0-0) | Inkberrow | - | - | T |
| 04/04/26 | Loughborough University | 1-0 (0-0) | Rugby Borough | - | - | B |
| 18/02/26 | Long Eaton Utd | 0-2 (0-1) | Rugby Borough | - | - | T |
| 01/01/26 | Rugby Borough | 1-2 (1-1) | Racing Club Warwick | - | - | B |
| 29/10/25 | Carlton Town | 2-1 (2-0) | Rugby Borough | - | - | B |
| 15/10/25 | Sutton Coldfield Town | 0-3 (0-2) | Rugby Borough | - | - | T |
| 20/09/25 | Shepshed Dynamo | 1-1 (1-0) | Rugby Borough | - | - | H |
| 23/08/25 | Anstey Nomads | 3-1 (1-1) | Rugby Borough | - | - | B |
| 02/09/23 | Halesowen Town | 7-0 (3-0) | Rugby Borough | - | - | B |
Thành tích gần đây — Wellingborough Town
TTBHTTBBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/9 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Lincoln United | 0-2 (0-0) | Wellingborough Town | - | - | T |
| 08/08/26 | Newark Town | 0-4 (0-0) | Wellingborough Town | - | - | T |
| 04/04/26 | Basford Utd | 2-1 (1-0) | Wellingborough Town | - | - | B |
| 12/03/26 | Corby Town | 1-1 (0-1) | Wellingborough Town | +0.25 | 2.5 | H |
| 04/03/26 | Coventry Sphinx | 1-4 (1-1) | Wellingborough Town | - | - | T |
| 28/02/26 | Bedworth United | 1-2 (0-0) | Wellingborough Town | - | - | T |
| 22/11/25 | Shepshed Dynamo | 1-0 (0-0) | Wellingborough Town | - | - | B |
| 17/09/25 | Wellingborough Town | 0-1 (0-0) | Coventry Sphinx | - | - | B |
| 13/09/25 | Boldmere St Michaels | 0-2 (0-2) | Wellingborough Town | - | - | T |
| 03/09/25 | Wellingborough Town | 1-2 (0-1) | Basford Utd | 0 | 2.75 | B |
| 09/08/25 | Loughborough University | 1-1 (1-0) | Wellingborough Town | - | - | H |
| 21/04/25 | Loughborough University | 2-0 (1-0) | Wellingborough Town | - | - | B |
| 22/03/25 | Quorn | 3-0 (3-0) | Wellingborough Town | - | - | B |
| 08/01/25 | Wellingborough Town | 3-0 (2-0) | Boldmere St Michaels | +0.5 | 3 | T |
| 26/10/24 | Hinckley Leicester Road | 0-1 (0-1) | Wellingborough Town | - | - | T |
| 16/10/24 | Wellingborough Town | 1-2 (0-1) | Sporting Khalsa | 0 | 3 | B |
| 09/10/24 | Wellingborough Town | 1-0 (1-0) | Rugby Town | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/09/24 | Sutton Coldfield Town | 1-0 (1-0) | Wellingborough Town | - | - | B |
| 07/09/24 | Wellingborough Town | 2-3 (0-0) | Corby Town | - | - | B |
| 31/08/24 | Wellingborough Town | 0-2 (0-1) | Shifnal Town | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
33
Sút bóng
811
Sút cầu môn
36
Tấn công
7960
Tấn công nguy hiểm
4030
Sút ngoài cầu môn
55
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rugby Borough (12 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.42 bàn/trận
Wellingborough Town (10 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Wellingborough Town (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rugby Borough | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.60 | 2.20 | 0.94 | 2.75 | 0.89 | 0.82 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.36 | 3.41 | 2.63 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.77 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 31.00 ↑ | 10.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.55 | 0.80 | 2.75 | 0.73 | 0.66 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.99 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.24 | 3.41 | 2.59 | 0.85 | 2.75 | 0.86 | 0.99 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 12.30 ↑ | 4.07 ↑ | 1.27 ↓ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.55 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.28 | 3.60 | 2.60 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 77.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.23 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.25 | 2.25 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.80 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Rugby Borough | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Wellingborough Town | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).