Kết quả bóng đá trận Rubin Kazan B vs FK Ural-2, 20:00 ngày 23/08/2026
Second League Hạng B Nga · 20:00 ngày 23/08/2026
Rubin Kazan B 1 Kết thúc HT 0-0 2
FK Ural-2
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Rubin Kazan B | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 56' | ⚽ 0 - 1 Ilya Shakhmatov | |
| Adel Rafikovich Gainulin 1 - 1 ⚽ | 66' | |
| 78' | ⚽ 1 - 2 Ivan Alferov | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 15 | 13 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 18 | 24 |
| Điểm | 3 | 3 | 9 | 6 |
Chủ = Rubin Kazan B · Khách = FK Ural-2
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rubin Kazan B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (16%) | Thắng/Thắng | 7 (14%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 3 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (4%) |
| 5 (20%) | Hòa/Hòa | 9 (18%) |
| 4 (16%) | Hòa/Bại | 7 (14%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 3 (12%) | Bại/Hòa | 5 (10%) |
| 5 (20%) | Bại/Bại | 15 (30%) |
Bảng xếp hạng
Rubin Kazan B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 2 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 4 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 1 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 8 | 12 | - | - |
FK Ural-2
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 8 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 4 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 8 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Rubin Kazan B 2 (25%)Hòa 5 (63%)FK Ural-2 1 (13%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 5 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/04/26 | FK Ural-2 | 1-1 (1-1) | Rubin Kazan B | - | - | H |
| 14/09/25 | Rubin Kazan B | 3-0 (2-0) | FK Ural-2 | - | - | T |
| 08/06/25 | FK Ural-2 | 0-1 (0-1) | Rubin Kazan B | +1.5 | 3.5 | T |
| 05/10/24 | Rubin Kazan B | 1-1 (1-1) | FK Ural-2 | - | - | H |
| 29/06/24 | FK Ural-2 | 0-0 (0-0) | Rubin Kazan B | - | - | H |
| 12/11/23 | FK Ural-2 | 1-1 (0-1) | Rubin Kazan B | - | - | H |
| 16/07/23 | Rubin Kazan B | 1-1 (1-1) | FK Ural-2 | - | - | H |
| 13/02/23 | Rubin Kazan B | 0-5 (0-1) | FK Ural-2 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Rubin Kazan B
BBHBHHTBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/20 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Chelyabinsk B | 3-2 (2-2) | Rubin Kazan B | - | - | B |
| 09/08/26 | Rubin Kazan B | 1-3 (0-1) | Khimik Dzerzhinsk | - | - | B |
| 02/08/26 | FK Zenit Izhevsk | 2-2 (2-1) | Rubin Kazan B | - | - | H |
| 26/07/26 | Rubin Kazan B | 1-2 (1-0) | KDV Tomsk | - | - | B |
| 12/07/26 | FK Orenburg-2 | 0-0 (0-0) | Rubin Kazan B | - | - | H |
| 05/07/26 | Rubin Kazan B | 2-2 (2-2) | Krylia Sovetov II | - | - | H |
| 01/07/26 | Rubin Kazan B | 3-0 (1-0) | Nosta Novotroitsk | +1 | 2.5 | T |
| 28/06/26 | Dinamo Barnaul | 2-0 (0-0) | Rubin Kazan B | 0 | 2.5 | B |
| 21/06/26 | Rubin Kazan B | 1-0 (1-0) | Akron Togliatti B | - | - | T |
| 14/06/26 | Pobeda Nizhniy Novgorod | 6-0 (1-0) | Rubin Kazan B | - | - | B |
| 07/06/26 | Rubin Kazan B | 1-2 (0-1) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 30/05/26 | Khimik Dzerzhinsk | 1-1 (1-0) | Rubin Kazan B | - | - | H |
| 24/05/26 | Rubin Kazan B | 2-2 (1-1) | FK Zenit Izhevsk | - | - | H |
| 17/05/26 | KDV Tomsk | 1-0 (1-0) | Rubin Kazan B | - | - | B |
| 10/05/26 | Rubin Kazan B | 3-0 (2-0) | FK Orenburg-2 | - | - | T |
| 03/05/26 | Krylia Sovetov II | 0-1 (0-1) | Rubin Kazan B | - | - | T |
| 29/04/26 | Nosta Novotroitsk | 2-2 (2-1) | Rubin Kazan B | - | - | H |
| 26/04/26 | Rubin Kazan B | 1-1 (0-0) | Dinamo Barnaul | - | - | H |
| 19/04/26 | Akron Togliatti B | 1-0 (0-0) | Rubin Kazan B | - | - | B |
| 12/04/26 | Rubin Kazan B | 0-2 (0-2) | Pobeda Nizhniy Novgorod | - | - | B |
Thành tích gần đây — FK Ural-2
BBBBHHBHBT
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/24 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | FK Ural-2 | 1-2 (0-1) | Nosta Novotroitsk | - | - | B |
| 09/08/26 | Dinamo Barnaul | 3-1 (2-1) | FK Ural-2 | - | - | B |
| 02/08/26 | FK Ural-2 | 1-3 (0-1) | Akron Togliatti B | - | - | B |
| 26/07/26 | Pobeda Nizhniy Novgorod | 4-1 (3-1) | FK Ural-2 | - | - | B |
| 12/07/26 | Krylia Sovetov II | 2-2 (2-1) | FK Ural-2 | - | - | H |
| 05/07/26 | FK Ural-2 | 2-2 (0-1) | Chelyabinsk B | - | - | H |
| 01/07/26 | Khimik Dzerzhinsk | 4-1 (3-0) | FK Ural-2 | -1.5 | 3 | B |
| 28/06/26 | FK Ural-2 | 0-0 (0-0) | FK Zenit Izhevsk | +0.25 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | KDV Tomsk | 4-1 (3-0) | FK Ural-2 | - | - | B |
| 14/06/26 | FK Ural-2 | 5-0 (2-0) | FK Orenburg-2 | - | - | T |
| 07/06/26 | Nosta Novotroitsk | 0-2 (0-1) | FK Ural-2 | - | - | T |
| 30/05/26 | FK Ural-2 | 6-3 (3-1) | Dinamo Barnaul | - | - | T |
| 24/05/26 | Akron Togliatti B | 3-1 (3-1) | FK Ural-2 | - | - | B |
| 17/05/26 | FK Ural-2 | 0-3 (0-2) | Pobeda Nizhniy Novgorod | - | - | B |
| 10/05/26 | FK Ural-2 | 1-1 (1-1) | Krylia Sovetov II | - | - | H |
| 03/05/26 | Chelyabinsk B | 1-1 (0-0) | FK Ural-2 | - | - | H |
| 29/04/26 | FK Ural-2 | 1-3 (1-1) | Khimik Dzerzhinsk | -1.25 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | FK Zenit Izhevsk | 0-2 (0-1) | FK Ural-2 | - | - | T |
| 19/04/26 | FK Ural-2 | 0-2 (0-1) | KDV Tomsk | - | - | B |
| 13/04/26 | FK Orenburg-2 | 2-2 (1-1) | FK Ural-2 | -1.5 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Phạt góc (HT)
13
Sút bóng
99
Sút cầu môn
23
Tấn công
6257
Tấn công nguy hiểm
918
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T2 H5 B1T1 H5 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B1T1 H2 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rubin Kazan B (25 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.72 bàn/trận
FK Ural-2 (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Rubin Kazan B (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
FK Ural-2 (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rubin Kazan B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.48 | 5.60 | 3.45 | 0.77 | 3.75 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.43 ↓ | 4.90 ↓ | 4.20 ↑ | 0.79 ↑ | 3.75 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.46 | 6.50 | 3.97 | 0.65 | 3.50 | 1.10 | 1.13 | 1.50 | 0.63 |
| Live | 1.46 | 6.50 | 3.97 | 0.65 | 3.50 | 1.10 | 1.13 | 1.50 | 0.63 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.