Kết quả bóng đá trận RSD Alcala Henares vs Real Avila CF, 01:00 ngày 30/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 30/08/2026
RSD Alcala Henares 2 Kết thúc HT 2-1 1
Real Avila CF
🟨 4 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| RSD Alcala Henares | Phút | |
| Kevin Manzano 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| Manuel Ramirez Hurtado 2 - 0 ⚽ | 22' | |
| 28' | ||
| 45' | ⚽ 2 - 1 Darius Fustos | |
| HT 2-1 | ||
| 46' | ||
| 51' | ||
| 78' | ||
| 78' | ||
| 87' | ||
| 89' | ||
| 90+2' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 6 | 14 |
| Điểm | 7 | 6 | 23 | 15 |
Chủ = RSD Alcala Henares · Khách = Real Avila CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| RSD Alcala Henares | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (28%) | Thắng/Thắng | 11 (26%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 4 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 6 (15%) | Hòa/Thắng | 6 (14%) |
| 5 (13%) | Hòa/Hòa | 6 (14%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 8 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (21%) | Bại/Bại | 5 (12%) |
Thành tích gần đây — RSD Alcala Henares
HTTBHTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 15/5 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | RSD Alcala Henares | 1-1 (1-0) | G. Segoviana | - | - | H |
| 14/08/26 | RSD Alcala Henares | 2-0 (2-0) | CF Rayo Majadahonda | -0.5 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | Getafe B | - | - | T |
| 03/05/26 | RSD Alcala Henares | 1-2 (1-2) | CD Coria | 0 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Quintanar Del Rey | 0-0 (0-0) | RSD Alcala Henares | 0 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | RSD Alcala Henares | 3-0 (2-0) | Rayo Vallecano B | +1 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | Fuenlabrada | 0-2 (0-0) | RSD Alcala Henares | -0.5 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | RSD Alcala Henares | 2-1 (1-0) | Las Palmas Atletico | 0 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | RSD Alcala Henares | -1 | 2 | T |
| 22/03/26 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Tenerife B | 3-0 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.25 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | RSD Alcala Henares | 2-0 (1-0) | Elche CF Ilicitano | +0.75 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | RSD Alcala Henares | 3-1 (1-1) | Suokuaili Moss | +0.75 | 2.25 | T |
| 23/02/26 | Real Madrid C | 2-2 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | RSD Alcala Henares | 0-1 (0-0) | Orihuela CF | 0 | 2 | B |
| 08/02/26 | CF Intercity | 2-1 (0-0) | RSD Alcala Henares | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | RSD Alcala Henares | 3-0 (2-0) | CD Colonia Moscardo | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/01/26 | Getafe B | 3-0 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.75 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | RSD Alcala Henares | 1-1 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0 | 2 | H |
| 11/01/26 | UB Conquense | 2-1 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Real Avila CF
TTTTBBBTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Real Avila CF | 4-0 (2-0) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | T |
| 15/08/26 | Real Avila CF | 1-0 (1-0) | Colegios Diocesanos | - | - | T |
| 12/08/26 | Atletico Tordesillas | 0-2 (0-2) | Real Avila CF | 0 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Real Avila CF | 2-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | - | - | T |
| 02/08/26 | CD Coria | 1-0 (1-0) | Real Avila CF | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Real Avila CF | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna B | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-0) | Real Avila CF | 0 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | G. Segoviana | +0.25 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Numancia | 2-1 (0-0) | Real Avila CF | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Real Avila CF | 1-2 (1-1) | Union Langreo | +0.5 | 2 | B |
| 28/03/26 | Samanod | 0-4 (0-1) | Real Avila CF | +1 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | Marino luanco | +0.5 | 2 | T |
| 15/03/26 | Real Oviedo B | 0-2 (0-1) | Real Avila CF | -0.5 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Real Avila CF | 0-0 (0-0) | Sarriana | +0.75 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Real Avila CF | 2-1 (2-1) | coruxo FC | 0 | 2 | T |
| 21/02/26 | Burgos Promesas | 1-2 (1-0) | Real Avila CF | +0.25 | 2 | T |
| 15/02/26 | Real Avila CF | 1-2 (1-0) | CF Salmantino | +0.25 | 2 | B |
| 07/02/26 | Real Valladol B | 7-2 (1-1) | Real Avila CF | 0 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Real Avila CF | 2-4 (1-1) | Atletico Astorga | +0.5 | 1.75 | B |
| 25/01/26 | CD Lealtad | 0-1 (0-1) | Real Avila CF | +0.25 | 1.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
44
Sút bóng
99
Sút cầu môn
36
Tấn công
9398
Tấn công nguy hiểm
3046
Sút ngoài cầu môn
63
Đá phạt trực tiếp
1918
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Việt vị
11
Quả ném biên
2620
So Sánh Sức Mạnh
54 46
62% So Sánh Đối đầu 38%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
RSD Alcala Henares (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Real Avila CF (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| RSD Alcala Henares | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1929-5-1 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Victor Valdes Arribas | |
| Alcalá de Henares | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 0.90 | 2.75 | 0.78 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.25 ↓ | 2.40 ↓ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.83 ↑ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.42 | 3.55 | 2.60 | 0.92 | 2.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↓ | 3.50 ↓ | 2.70 ↑ | 0.91 ↓ | 2.75 | 0.79 | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.66 | 3.04 | 2.23 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 1.05 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 60.00 ↑ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.40 | 3.37 | 2.60 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.79 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.40 | 3.37 | 2.60 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.79 | 0.00 | 0.99 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.20 ↓ | 2.50 | 2.75 ↑ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.55 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.55 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.38 | 3.88 | 2.51 | 0.73 | 2.50 | 1.01 | 0.81 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 85.00 ↑ | 5.12 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| RSD Alcala Henares | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Real Avila CF | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).