Kết quả bóng đá trận RSD Alcala Henares vs G. Segoviana, 16:30 ngày 19/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:30 ngày 19/08/2026
RSD Alcala Henares 1 Kết thúc HT 1-0 1
G. Segoviana
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| RSD Alcala Henares | Phút | |
| Kevin Manzano 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| HT 1-0 | ||
| 90+3' | ⚽ 1 - 1 | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 2 | 3 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 0 | 5 | 15 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 9 | 15 |
| Điểm | 2 | 3 | 18 | 12 |
Chủ = RSD Alcala Henares · Khách = G. Segoviana
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| RSD Alcala Henares | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 4 (36%) |
Thành tích gần đây — RSD Alcala Henares
TTBHTTTTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/7 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | RSD Alcala Henares | 2-0 (2-0) | CF Rayo Majadahonda | -0.5 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | Getafe B | - | - | T |
| 03/05/26 | RSD Alcala Henares | 1-2 (1-2) | CD Coria | 0 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Quintanar Del Rey | 0-0 (0-0) | RSD Alcala Henares | 0 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | RSD Alcala Henares | 3-0 (2-0) | Rayo Vallecano B | +1 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | Fuenlabrada | 0-2 (0-0) | RSD Alcala Henares | -0.5 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | RSD Alcala Henares | 2-1 (1-0) | Las Palmas Atletico | 0 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | RSD Alcala Henares | -1 | 2 | T |
| 22/03/26 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Tenerife B | 3-0 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.25 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | RSD Alcala Henares | 2-0 (1-0) | Elche CF Ilicitano | +0.75 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | RSD Alcala Henares | 3-1 (1-1) | Suokuaili Moss | +0.75 | 2.25 | T |
| 23/02/26 | Real Madrid C | 2-2 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | RSD Alcala Henares | 0-1 (0-0) | Orihuela CF | 0 | 2 | B |
| 08/02/26 | CF Intercity | 2-1 (0-0) | RSD Alcala Henares | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | RSD Alcala Henares | 3-0 (2-0) | CD Colonia Moscardo | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/01/26 | Getafe B | 3-0 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.75 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | RSD Alcala Henares | 1-1 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0 | 2 | H |
| 11/01/26 | UB Conquense | 2-1 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.5 | 2 | B |
| 04/01/26 | RSD Alcala Henares | 0-0 (0-0) | Fuenlabrada | +0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — G. Segoviana
BTBBTBBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/15 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | Unionistas de Salamanca | -0.25 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | G. Segoviana | 2-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | -0.75 | 2.5 | T |
| 06/08/26 | G. Segoviana | 0-3 (0-1) | Real Valladolid | -1 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | coruxo FC | 3-1 (1-0) | G. Segoviana | -0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | G. Segoviana | 1-0 (1-0) | Real Oviedo B | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | G. Segoviana | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Salmantino | 0 | 2 | B |
| 05/04/26 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | 0 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | G. Segoviana | 1-2 (1-1) | Real Valladol B | +0.5 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Atletico Astorga | 2-2 (1-1) | G. Segoviana | 0 | 2 | H |
| 15/03/26 | G. Segoviana | 0-0 (0-0) | Deportivo La Coruna B | 0 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | CD Lealtad | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | +0.25 | 2 | B |
| 05/03/26 | G. Segoviana | 3-2 (2-1) | Marino luanco | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | Union Langreo | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | +0.25 | 2 | B |
| 22/02/26 | G. Segoviana | 1-1 (1-1) | Bergantinos CF | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Sarriana | 1-2 (1-0) | G. Segoviana | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Samanod | 0-1 (0-1) | G. Segoviana | +0.75 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | G. Segoviana | 0-0 (0-0) | Numancia | 0 | 2 | H |
| 19/01/26 | G. Segoviana | 3-3 (2-1) | Rayo Cantabria | +0.75 | 2.25 | H |
| 11/01/26 | Burgos Promesas | 3-0 (2-0) | G. Segoviana | +0.5 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
13
Sút bóng
68
Sút cầu môn
26
Tấn công
11484
Tấn công nguy hiểm
4333
Sút ngoài cầu môn
42
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
65 35
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
RSD Alcala Henares (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
G. Segoviana (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| RSD Alcala Henares | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1929-5-1 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Alcalá de Henares | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.60 | 0.96 | 2.50 | 0.81 | 0.87 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 73.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | 0.97 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 111.00 ↑ | 2.95 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.19 | 2.79 | 2.97 | 0.93 | 2.00 | 0.77 | 0.92 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.80 ↑ | 160.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.85 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 100.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.29 | 3.45 | 2.90 | 0.77 | 2.50 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 9.32 ↑ | 100.00 ↑ | 2.16 ↑ | 1.50 | 0.34 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.46 | 2.93 | 2.47 | 0.86 | 2.25 | 0.90 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.80 ↑ | 160.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.54 | 3.20 | 2.56 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.93 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.55 ↑ | 51.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 71.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.25 | 2.50 | 0.96 | 2.50 | 0.79 | 0.92 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 79.00 ↑ | 5.71 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.31 | 3.11 | 2.70 | 0.78 | 2.50 | 0.93 | 0.72 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.21 ↑ | 3.21 ↑ | 0.83 ↑ | 2.25 | 0.92 ↓ | 0.79 ↑ | 0.25 | 0.95 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.00 ↑ | 1.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.33 | 3.37 | 2.86 | 0.78 | 2.50 | 0.94 | 0.68 | 0.00 | 1.09 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.50 ↑ | 86.00 ↑ | 5.83 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.08 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 101.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 2.90 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| RSD Alcala Henares | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| G. Segoviana | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).