Kết quả bóng đá trận RSD Alcala Henares vs CF Rayo Majadahonda, 15:30 ngày 14/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:30 ngày 14/08/2026
RSD Alcala Henares 2 Kết thúc HT 2-0 0
CF Rayo Majadahonda
🟨 3 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| RSD Alcala Henares | Phút | |
| Edu Viaña 1 - 0 ⚽ | 37' | |
| 41' | ||
| Alberto Alburquerque 2 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 0 | 0 | 15 | 7 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 9 | 13 |
| Điểm | 2 | 0 | 18 | 7 |
Chủ = RSD Alcala Henares · Khách = CF Rayo Majadahonda
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| RSD Alcala Henares | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Thắng/Bại | 1 (10%) |
| 3 (33%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (40%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
RSD Alcala Henares 1 (33%)Hòa 1 (33%)CF Rayo Majadahonda 1 (33%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | RSD Alcala Henares | -1 | 2 | T |
| 23/11/25 | RSD Alcala Henares | 0-2 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2 | B |
| 02/08/18 | RSD Alcala Henares | 2-2 (1-0) | CF Rayo Majadahonda | -0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — RSD Alcala Henares
TBHTTTTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/7 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | Getafe B | - | - | T |
| 03/05/26 | RSD Alcala Henares | 1-2 (1-2) | CD Coria | 0 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Quintanar Del Rey | 0-0 (0-0) | RSD Alcala Henares | 0 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | RSD Alcala Henares | 3-0 (2-0) | Rayo Vallecano B | +1 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | Fuenlabrada | 0-2 (0-0) | RSD Alcala Henares | -0.5 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | RSD Alcala Henares | 2-1 (1-0) | Las Palmas Atletico | 0 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | RSD Alcala Henares | -1 | 2 | T |
| 22/03/26 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Tenerife B | 3-0 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.25 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | RSD Alcala Henares | 2-0 (1-0) | Elche CF Ilicitano | +0.75 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | RSD Alcala Henares | 3-1 (1-1) | Suokuaili Moss | +0.75 | 2.25 | T |
| 23/02/26 | Real Madrid C | 2-2 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | RSD Alcala Henares | 0-1 (0-0) | Orihuela CF | 0 | 2 | B |
| 08/02/26 | CF Intercity | 2-1 (0-0) | RSD Alcala Henares | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | RSD Alcala Henares | 3-0 (2-0) | CD Colonia Moscardo | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/01/26 | Getafe B | 3-0 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.75 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | RSD Alcala Henares | 1-1 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0 | 2 | H |
| 11/01/26 | UB Conquense | 2-1 (1-0) | RSD Alcala Henares | -0.5 | 2 | B |
| 04/01/26 | RSD Alcala Henares | 0-0 (0-0) | Fuenlabrada | +0.25 | 2 | H |
| 20/12/25 | CD Coria | 1-1 (0-0) | RSD Alcala Henares | -0.75 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — CF Rayo Majadahonda
HBTHTTTBHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/8 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | AD Alcorcon | 1-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | -0.75 | 2.25 | H |
| 02/08/26 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | - | - | B |
| 03/05/26 | CF Rayo Majadahonda | 3-0 (2-0) | Rayo Vallecano B | +2.25 | 3 | T |
| 26/04/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Elche CF Ilicitano | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | +0.5 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | CF Rayo Majadahonda | 2-0 (1-0) | Quintanar Del Rey | +1.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | CD Artistico Navalcarnero | 2-3 (1-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | RSD Alcala Henares | +1 | 2 | B |
| 22/03/26 | CF Intercity | 1-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2 | H |
| 15/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-1 (1-0) | Suokuaili Moss | +1.25 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Orihuela CF | 2-3 (1-2) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 0-1 (0-0) | Getafe B | +0.5 | 2 | B |
| 22/02/26 | Tenerife B | 1-3 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-1 (0-1) | CD Colonia Moscardo | +1.5 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | Real Madrid C | 0-3 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2 | T |
| 01/02/26 | CF Rayo Majadahonda | 2-2 (0-1) | Las Palmas Atletico | +0.75 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | CD Coria | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 1.75 | T |
| 18/01/26 | CF Rayo Majadahonda | 2-0 (0-0) | UB Conquense | +0.5 | 2 | T |
| 11/01/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2.25 | H |
| 04/01/26 | CF Rayo Majadahonda | 4-1 (2-0) | CF Intercity | +0.25 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Thẻ vàng
36
Sút bóng
143
Sút cầu môn
32
Tấn công
9288
Tấn công nguy hiểm
3827
Sút ngoài cầu môn
111
Đá phạt trực tiếp
1911
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
Việt vị
21
So Sánh Sức Mạnh
47 53
54% So Sánh Đối đầu 46%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
RSD Alcala Henares (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
CF Rayo Majadahonda (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| RSD Alcala Henares | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1929-5-1 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Alcalá de Henares | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 3.40 | 1.85 | 0.82 | 2.50 | 1.02 | 0.94 | -0.50 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.70 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.83 | 0.83 | 2.75 | 0.84 | 0.87 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 71.00 ↑ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.20 | 3.30 | 1.97 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 0.79 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 2.95 | 2.20 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 90.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.40 | 3.10 | 2.20 | 0.92 | 2.50 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 36.91 ↑ | 100.00 ↑ | 4.60 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.20 | 3.30 | 1.97 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 0.79 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.00 | 3.30 | 1.94 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.76 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 17.00 ↑ | 2.22 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.17 | 3.05 | 1.97 | 0.89 | 2.50 | 0.87 | 0.79 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 70.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.34 | 3.37 | 2.00 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.82 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 1.71 ↓ | 3.20 ↓ | 4.59 ↑ | 2.12 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 2.90 | 2.20 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.50 | 3.70 | 1.88 | 0.92 | 2.50 | 0.81 | 0.80 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.41 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.77 ↓ | -0.25 | 0.99 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.38 | 3.31 | 1.82 | 0.83 | 2.75 | 0.83 | 0.84 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 1.05 ↓ | 10.19 ↑ | 30.49 ↑ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.10 | 2.95 | 2.20 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 226.00 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.71 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.48 | 3.78 | 1.91 | 0.69 | 2.50 | 1.07 | 1.62 | 0.00 | 0.44 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 2.76 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 1.33 ↓ | 0.00 | 0.56 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.60 | 1.83 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.20 | 3.10 | 2.10 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.