Kết quả bóng đá trận Rosenborg U19 vs Molde U19, 21:00 ngày 06/08/2026
Junior U19 (Na Uy) · 21:00 ngày 06/08/2026
Rosenborg U19 1 Kết thúc HT 1-1 2
Molde U19
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Diễn biến trận đấu
| Rosenborg U19 | Phút | |
| Benjamin Fuglas 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| 32' | ⚽ 1 - 1 Noah Ljoen Bye | |
| 38' | ||
| HT 1-1 | ||
| 52' | ⚽ 1 - 2 Noah Ljoen Bye | |
| 57' | ||
| 64' | ||
| 80' | ||
| 90+2' | ||
| Iver Jacobsen 2 - 2 ⚽ | 100' | |
| Rosten F. 3 - 2 ⚽ | 105' | |
| 4 - 2 ⚽ | 118' | |
| 5 - 2 ⚽ | 120+1' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 8 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 11 | 6 | 36 | 30 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 15 | 23 |
| Điểm | 9 | 4 | 24 | 20 |
Chủ = Rosenborg U19 · Khách = Molde U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rosenborg U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (38%) | Thắng/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 3 (23%) | Hòa/Thắng | 4 (24%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (23%) | Hòa/Bại | 4 (24%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Thành tích đối đầu (17 trận)
Rosenborg U19 8 (47%)Hòa 4 (24%)Molde U19 5 (29%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 4 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Molde U19 | 0-1 (0-0) | Rosenborg U19 | -0.25 | 4.75 | T |
| 21/03/26 | Molde U19 | 7-2 (1-1) | Rosenborg U19 | - | - | B |
| 02/10/25 | Rosenborg U19 | 2-2 (1-2) | Molde U19 | 0 | 3.75 | H |
| 09/03/25 | Molde U19 | 2-2 (0-1) | Rosenborg U19 | - | - | H |
| 02/03/25 | Rosenborg U19 | 5-0 (2-0) | Molde U19 | - | - | T |
| 09/03/24 | Molde U19 | 2-3 (2-1) | Rosenborg U19 | - | - | T |
| 02/03/24 | Rosenborg U19 | 2-2 (2-2) | Molde U19 | - | - | H |
| 14/09/23 | Molde U19 | 3-4 (0-1) | Rosenborg U19 | -1.25 | 4 | T |
| 29/03/23 | Rosenborg U19 | 1-2 (1-2) | Molde U19 | - | - | B |
| 18/02/23 | Molde U19 | 6-1 (0-0) | Rosenborg U19 | - | - | B |
| 28/04/22 | Molde U19 | 2-3 (1-3) | Rosenborg U19 | - | - | T |
| 19/02/22 | Rosenborg U19 | 0-7 (0-0) | Molde U19 | - | - | B |
| 04/11/21 | Rosenborg U19 | 1-4 (0-3) | Molde U19 | -1 | 3.75 | B |
| 04/08/21 | Molde U19 | 2-2 (1-1) | Rosenborg U19 | - | - | H |
| 29/03/19 | Rosenborg U19 | 2-1 (0-1) | Molde U19 | - | - | T |
| 16/08/16 | Rosenborg U19 | 3-1 (2-0) | Molde U19 | -0.5 | 3.75 | T |
| 13/07/10 | Rosenborg U19 | 2-1 (2-0) | Molde U19 | +0.75 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Rosenborg U19
TBTTTTHTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 42/21 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Molde U19 | 0-1 (0-0) | Rosenborg U19 | -0.25 | 4.75 | T |
| 21/03/26 | Molde U19 | 7-2 (1-1) | Rosenborg U19 | - | - | B |
| 14/03/26 | Moss U19 | 2-8 (2-2) | Rosenborg U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | Rosenborg U19 | 3-1 (2-0) | Lyn Oslo U19 | - | - | T |
| 18/02/26 | Rosenborg U19 | 6-1 (4-0) | Tromso U19 | +0.5 | 4.5 | T |
| 31/01/26 | Rosenborg U19 | 4-0 (3-0) | Kristiansund BK U19 | - | - | T |
| 02/10/25 | Rosenborg U19 | 2-2 (1-2) | Molde U19 | 0 | 3.75 | H |
| 27/08/25 | Start Kristiansand U19 | 1-3 (0-0) | Rosenborg U19 | +1.5 | 4.75 | T |
| 14/08/25 | Stabaek U19 | 7-4 (3-4) | Rosenborg U19 | -0.25 | 4 | B |
| 20/06/25 | Rosenborg U19 | 9-0 (5-0) | Strindheim TF U19 | +2 | 4.5 | T |
| 26/03/25 | Rosenborg U19 | 5-2 (2-1) | Stabaek U19 | 0 | 3.5 | T |
| 15/03/25 | Aalesund FKU19 | 1-1 (1-1) | Rosenborg U19 | - | - | H |
| 09/03/25 | Molde U19 | 2-2 (0-1) | Rosenborg U19 | - | - | H |
| 02/03/25 | Rosenborg U19 | 5-0 (2-0) | Molde U19 | - | - | T |
| 16/02/25 | Stabaek U19 | 4-1 (1-1) | Rosenborg U19 | - | - | B |
| 01/02/25 | Rosenborg U19 | 1-4 (0-0) | Aalesund FKU19 | - | - | B |
| 02/10/24 | Sogndal U19 | 3-2 (2-0) | Rosenborg U19 | -0.75 | 4.75 | B |
| 25/09/24 | Rosenborg U19 | 2-2 (2-1) | Sogndal U19 | +1 | 4.5 | H |
| 21/08/24 | Rosenborg U19 | 1-1 (1-1) | Start Kristiansand U19 | +2.25 | 4.5 | H |
| 07/08/24 | Start Kristiansand U19 | 2-4 (2-1) | Rosenborg U19 | +0.25 | 4.5 | T |
Thành tích gần đây — Molde U19
BHTTTTBTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 31/26 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Molde U19 | 0-1 (0-0) | Rosenborg U19 | +0.25 | 4.75 | B |
| 17/06/26 | Lyn Oslo U19 | 4-4 (1-0) | Molde U19 | +0.75 | 4.25 | H |
| 27/05/26 | Molde U19 | 4-3 (2-2) | Kristiansund BK U19 | +1 | 4 | T |
| 29/04/26 | Molde U19 | 3-2 (2-1) | Moss U19 | - | - | T |
| 21/03/26 | Molde U19 | 7-2 (1-1) | Rosenborg U19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Kongsvinger U19 | 1-3 (1-0) | Molde U19 | - | - | T |
| 11/03/26 | Molde U19 | 2-5 (0-5) | Brann U19 | - | - | B |
| 01/03/26 | Molde U19 | 2-1 (1-1) | Aalesund FKU19 | - | - | T |
| 21/02/26 | Asane Fotball U19 | 3-3 (3-1) | Molde U19 | - | - | H |
| 08/02/26 | KFUM U19 | 4-3 (1-3) | Molde U19 | - | - | B |
| 30/10/25 | Molde U19 | 4-3 (3-2) | Viking U19 | - | - | T |
| 23/10/25 | Molde U19 | 0-2 (0-0) | Stabaek U19 | - | - | B |
| 02/10/25 | Rosenborg U19 | 2-2 (1-2) | Molde U19 | 0 | 3.75 | H |
| 20/08/25 | Stromsgodset U19 | 4-2 (1-1) | Molde U19 | +0.25 | 4.25 | B |
| 06/08/25 | Molde U19 | 4-1 (1-0) | Stromsgodset U19 | +1 | 4 | T |
| 23/04/25 | Stabaek U19 | 5-0 (3-0) | Molde U19 | +0.5 | 3.5 | B |
| 03/04/25 | Molde U19 | 0-1 (0-0) | Aalesund FKU19 | +0.5 | 3 | B |
| 09/03/25 | Molde U19 | 2-2 (0-1) | Rosenborg U19 | - | - | H |
| 02/03/25 | Rosenborg U19 | 5-0 (2-0) | Molde U19 | - | - | B |
| 15/02/25 | Aalesund FKU19 | 0-4 (0-3) | Molde U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
23
Sút bóng
2911
Sút cầu môn
158
Tấn công
8085
Tấn công nguy hiểm
5138
Sút ngoài cầu môn
143
Đá phạt trực tiếp
1411
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Quả ném biên
2019
So Sánh Sức Mạnh
60 40
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T8 H4 B5T5 H4 B8
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B3T3 H2 B4
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn2.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rosenborg U19 (21 trận)
Ghi 2.38 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Molde U19 (17 trận)
Ghi 2.06 bàn/trậnMất 2.76 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Rosenborg U19 (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Molde U19 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rosenborg U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.05 | 4.10 | 2.60 | 0.87 | 4.50 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 44.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.09 ↓ | 4.40 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.90 | 2.80 | 0.67 | 4.50 | 0.67 | 0.60 | -0.50 | 0.74 |
| Live | 34.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.06 ↓ | 0.91 ↑ | 3.50 | 0.48 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.84 | 4.25 | 2.93 | 0.91 | 4.50 | 0.85 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 70.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.12 ↓ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.82 | 4.40 | 3.10 | 0.83 | 4.50 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.86 ↑ | 4.20 ↓ | 3.10 | 0.83 | 4.50 | 0.84 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.84 | 4.25 | 2.93 | 0.91 | 4.50 | 0.85 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 70.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.12 ↓ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.80 | 4.25 | 2.78 | 0.85 | 4.50 | 0.85 | 0.80 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 26.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.02 ↓ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.53 | 3.73 | 2.05 | 0.98 | 4.00 | 0.82 | 0.88 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 70.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.06 ↓ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.77 | 4.28 | 2.85 | 0.84 | 4.50 | 0.84 | 0.77 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 27.00 ↑ | 4.48 ↑ | 1.14 ↓ | 2.38 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 4.20 | 3.00 | 0.36 | 3.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.10 ↓ | 0.11 ↓ | 2.50 | 4.25 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.79 | 4.13 | 3.06 | 0.85 | 4.50 | 0.85 | 0.80 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.81 ↑ | 4.21 ↑ | 3.11 ↑ | 0.87 ↑ | 4.50 | 0.87 ↑ | 0.81 ↑ | 0.50 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 4.20 | 3.00 | 0.83 | 4.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 36.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.11 ↓ | 0.83 | 3.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.80 | 4.30 | 3.33 | 1.08 | 4.50 | 0.66 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 57.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.89 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.20 | 3.10 | 0.83 | 4.25 | 0.98 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.90 | 3.25 | 0.85 | 4.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 36.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.13 ↓ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Rosenborg U19 | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Molde U19 | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).