Kết quả bóng đá trận Rodez Aveyron vs Bastia, 16:00 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:00 ngày 10/07/2026
Rodez Aveyron 5 Kết thúc HT 3-1 3
Bastia
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Rodez Aveyron | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 Jeremy Sebas | |
| Mathis Touho 1 - 1 ⚽ | 15' | |
| Kenny Nagera 2 - 1 ⚽ | 17' | |
| Mathis Touho 3 - 1 ⚽ | 40' | |
| HT 3-1 | ||
| 60' | ⚽ 3 - 2 Ruben Beliandjou | |
| Ibrahima Balde 4 - 2 ⚽ | 66' | |
| Mehdi Baaloudj 5 - 2 ⚽ | 75' | |
| 87' | ⚽ 5 - 3 Alexandre Zaouai | |
| FT 5-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 24 | 11 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 18 | 15 |
| Điểm | 4 | 6 | 17 | 12 |
Chủ = Rodez Aveyron · Khách = Bastia
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rodez Aveyron | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (22%) | Bại/Bại | 3 (38%) |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Rodez Aveyron 5 (33%)Hòa 7 (47%)Bastia 3 (20%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 2 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/03/26 | Rodez Aveyron | 1-1 (1-1) | Bastia | +0.25 | 2.25 | H |
| 24/09/25 | Bastia | 2-3 (1-0) | Rodez Aveyron | -0.5 | 2.5 | T |
| 08/02/25 | Rodez Aveyron | 0-2 (0-1) | Bastia | 0 | 2.25 | B |
| 30/10/24 | Bastia | 2-2 (1-2) | Rodez Aveyron | -0.25 | 2.25 | H |
| 27/07/24 | Rodez Aveyron | 2-1 (1-0) | Bastia | - | - | T |
| 18/02/24 | Bastia | 0-2 (0-1) | Rodez Aveyron | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/10/23 | Rodez Aveyron | 1-1 (0-1) | Bastia | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/02/23 | Rodez Aveyron | 0-2 (0-1) | Bastia | 0 | 2 | B |
| 28/08/22 | Bastia | 0-2 (0-0) | Rodez Aveyron | -0.5 | 2 | T |
| 14/07/22 | Rodez Aveyron | 0-2 (0-1) | Bastia | - | - | B |
| 08/05/22 | Bastia | 0-1 (0-0) | Rodez Aveyron | -0.5 | 2 | T |
| 22/12/21 | Rodez Aveyron | 0-0 (0-0) | Bastia | +0.25 | 2 | H |
| 16/01/11 | Bastia | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | -1.75 | 2.5 | H |
| 15/08/10 | Rodez Aveyron | 0-0 (0-0) | Bastia | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/07/10 | Rodez Aveyron | 1-1 (1-0) | Bastia | - | - | H |
Thành tích gần đây — Rodez Aveyron
HTTTHTTHHT
Thắng 6 (60%)Hòa 4 (40%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Saint Etienne | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | -0.75 | 3 | H |
| 13/05/26 | Red Star FC 93 | 2-3 (1-1) | Rodez Aveyron | -0.5 | 3 | T |
| 10/05/26 | FC Annecy | 1-2 (0-2) | Rodez Aveyron | -0.25 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Rodez Aveyron | 2-1 (1-0) | Saint Etienne | -0.5 | 3 | T |
| 25/04/26 | Stade Lavallois MFC | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | 0 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Rodez Aveyron | 3-2 (1-2) | Amiens | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/04/26 | Rodez Aveyron | 2-1 (0-1) | Troyes | -0.5 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | USL Dunkerque | 1-1 (0-1) | Rodez Aveyron | -0.5 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Rodez Aveyron | 1-1 (1-1) | Bastia | +0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Reims | 1-2 (1-0) | Rodez Aveyron | -1 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Rodez Aveyron | 1-0 (0-0) | Grenoble | +0.5 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Guingamp | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/02/26 | Rodez Aveyron | 1-0 (0-0) | Montpellier | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | Clermont | 1-2 (1-1) | Rodez Aveyron | 0 | 2.5 | T |
| 07/02/26 | Boulogne | 1-2 (0-1) | Rodez Aveyron | -0.25 | 2.25 | T |
| 31/01/26 | Rodez Aveyron | 1-1 (1-1) | Red Star FC 93 | 0 | 2.5 | H |
| 24/01/26 | Nancy | 1-3 (0-1) | Rodez Aveyron | -0.25 | 2.25 | T |
| 17/01/26 | Rodez Aveyron | 1-1 (0-0) | Le Mans | -0.25 | 2.5 | H |
| 04/01/26 | Pau FC | 3-3 (2-2) | Rodez Aveyron | -0.25 | 2.75 | H |
| 13/12/25 | Rodez Aveyron | 2-1 (1-0) | Guingamp | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Bastia
BTHTBHHBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 2/1/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Mans | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Bastia | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Clermont | 1-1 (1-0) | Bastia | 0 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Bastia | 2-0 (1-0) | Saint Etienne | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Red Star FC 93 | 4-3 (1-3) | Bastia | -0.25 | 2 | B |
| 04/04/26 | Bastia | 1-1 (1-1) | Amiens | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Rodez Aveyron | 1-1 (1-1) | Bastia | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Bastia | 0-1 (0-1) | Boulogne | +0.25 | 2 | B |
| 07/03/26 | Pau FC | 2-2 (2-1) | Bastia | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Bastia | 0-2 (0-2) | FC Annecy | 0 | 2 | B |
| 21/02/26 | USL Dunkerque | 1-1 (1-1) | Bastia | -0.5 | 2 | H |
| 17/02/26 | Bastia | 0-0 (0-0) | Troyes | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Reims | 0-0 (0-0) | Bastia | -0.75 | 2.25 | H |
| 31/01/26 | Bastia | 0-0 (0-0) | Nancy | +0.25 | 2 | H |
| 24/01/26 | Bastia | 0-2 (0-1) | Montpellier | 0 | 2.25 | B |
| 17/01/26 | Stade Lavallois MFC | 0-2 (0-0) | Bastia | -0.25 | 2 | T |
| 10/01/26 | Bastia | 0-2 (0-1) | Troyes | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/01/26 | Bastia | 1-0 (1-0) | Grenoble | +0.25 | 2 | T |
| 21/12/25 | Pontivy | 0-1 (0-0) | Bastia | - | - | T |
| 14/12/25 | Saint Etienne | 2-2 (1-2) | Bastia | -0.75 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
62
Sút bóng
1110
Sút cầu môn
66
Tấn công
5652
Tấn công nguy hiểm
5241
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T5 H7 B3T3 H7 B5
Chủ khách tương đồng
T1 H5 B3T3 H5 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.6 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rodez Aveyron (12 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Bastia (12 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rodez Aveyron | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1929 | Thành lập | 1905 |
| Poly Nong Stadium | Sân nhà | Stade Armand Cesari |
| 5955 | Sức chứa | 16000 |
| Didier Santini | HLV | |
| Rodez | Khu vực | Bastia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.20 | 0.97 | 2.75 | 0.87 | 0.87 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.00 ↑ | 15.00 ↑ | 0.82 ↓ | 5.75 | 1.02 ↑ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.80 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.78 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.00 ↑ | 19.00 ↑ | 0.82 ↓ | 5.75 | 0.88 ↑ | 1.25 ↑ | 0.25 | 0.56 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.88 | 3.50 | 3.35 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.26 ↓ | 4.10 ↑ | 17.00 ↑ | 1.44 ↑ | 6.00 | 0.57 ↓ | 1.58 ↑ | 0.25 | 0.53 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.68 | 3.65 | 5.00 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.90 ↑ | 3.65 | 3.75 ↓ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.81 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.86 | 3.50 | 3.35 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.26 ↓ | 4.10 ↑ | 17.00 ↑ | 0.80 ↓ | 5.75 | 1.08 ↑ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.82 | 3.45 | 3.25 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.82 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.65 ↑ | 14.00 ↑ | 0.85 ↓ | 5.75 | 0.97 ↑ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.86 | 3.18 | 3.35 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.26 ↓ | 3.96 ↑ | 12.50 ↑ | 0.73 ↓ | 5.75 | 1.09 ↑ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.86 | 3.53 | 3.59 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 0.86 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.26 ↓ | 3.97 ↑ | 18.00 ↑ | 0.79 ↓ | 5.75 | 1.07 ↑ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.50 | 4.80 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 4.20 ↑ | 15.00 ↑ | 0.08 ↓ | 2.50 | 5.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.45 | 3.70 | 0.92 | 2.75 | 0.82 | 0.84 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.00 ↑ | 18.00 ↑ | 0.68 ↓ | 5.75 | 1.11 ↑ | 1.18 ↑ | 0.25 | 0.64 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.44 | 3.54 | 2.31 | 0.93 | 2.75 | 0.78 | 0.91 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.22 ↓ | 4.46 ↑ | 14.59 ↑ | 0.88 ↓ | 5.75 | 0.86 ↑ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.58 | 3.50 | 4.80 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.23 ↓ | 4.20 ↑ | 16.00 ↑ | 0.51 ↓ | 5.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 4.33 | 3.49 | 0.82 | 3.50 | 0.84 | 0.36 | 0.00 | 1.79 |
| Live | 1.24 ↓ | 5.07 ↑ | 15.20 ↑ | 0.73 ↓ | 5.75 | 1.10 ↑ | 0.66 ↑ | 0.00 | 1.22 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.60 | 3.40 | 5.00 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.22 ↓ | 5.00 ↑ | 15.00 ↑ | 0.83 ↑ | 5.75 | 0.98 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 4.50 ↑ | 17.00 ↑ | 0.55 ↓ | 5.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Rodez Aveyron | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Bastia | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).