Kết quả bóng đá trận RKC Waalwijk vs Patro Eisden, 16:30 ngày 29/07/2026

Club Friendly (Quốc tế) · 16:30 ngày 29/07/2026
RKC Waalwijk
Sắp đá --:--:--
Patro Eisden
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Mandemakers Stadion Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31℃~32℃

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 96
Thắng 00 31
Hòa 22 43
Bại 11 22
Ghi bàn 33 195
Mất bàn 57 1213
Điểm 22 136

Chủ = RKC Waalwijk · Khách = Patro Eisden

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

RKC Waalwijk (9)Hiệp 1 / Cả trậnPatro Eisden (6)
2 (22%)Thắng/Thắng0 (0%)
1 (11%)Thắng/Hòa0 (0%)
1 (11%)Hòa/Thắng1 (17%)
3 (33%)Hòa/Hòa2 (33%)
1 (11%)Hòa/Bại0 (0%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (17%)
1 (11%)Bại/Bại2 (33%)

Thành tích đối đầu (1 trận)

RKC Waalwijk 0 (0%)Hòa 0 (0%)Patro Eisden 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF27/07/25Patro Eisden1-0 (1-0)RKC Waalwijk2-5--B

Thành tích gần đây — RKC Waalwijk

BHHHHTHBHH
Thắng 1 (10%)Hòa 7 (70%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/11 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 3/1/6
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF25/07/26RKC Waalwijk0-2 (0-0)VfL Bochum (Youth)---B
INT CF18/07/26RKC Waalwijk2-2 (0-0)Volendam2-303H
INT CF18/07/26RKC Waalwijk1-1 (1-0)Alemannia Aachen0-502.75H
INT CF11/07/26Kozakken Boys0-0 (0-0)RKC Waalwijk3-3--H
INT CF04/07/26RKC Waalwijk1-1 (1-1)AZ Alkmaar (Youth)---H
INT CF30/06/26RKC Waalwijk2-1 (1-1)Rot-Weiss Oberhausen8-1+0.753.5T
HOL D209/05/26Willem II1-1 (0-0)RKC Waalwijk2-2-0.53H
HOL D205/05/26RKC Waalwijk0-1 (0-0)Willem II3-503B
HOL D202/05/26RKC Waalwijk1-1 (0-0)Roda JC9-3+0.253H
HOL D228/04/26Roda JC1-1 (0-0)RKC Waalwijk0-803H
HOL D225/04/26RKC Waalwijk4-1 (1-0)Jong PSV Eindhoven (Youth)0-9+13.5T
HOL D218/04/26ADO Den Haag5-1 (1-0)RKC Waalwijk9-2-0.753B
HOL D211/04/26RKC Waalwijk5-0 (2-0)Emmen4-7+0.753.25T
HOL D206/04/26Helmond Sport2-2 (2-2)RKC Waalwijk0-1+0.53H
HOL D204/04/26MVV Maastricht1-3 (0-2)RKC Waalwijk7-8+0.53.25T
HOL D222/03/26RKC Waalwijk2-3 (1-0)Den Bosch3-2+0.53.25B
HOL D218/03/26Almere City FC2-2 (1-2)RKC Waalwijk1-6-0.53.25H
HOL D214/03/26RKC Waalwijk2-1 (2-1)AZ Alkmaar (Youth)5-3+0.753.25T
HOL D207/03/26VVV Venlo0-3 (0-0)RKC Waalwijk1-303T
HOL D228/02/26RKC Waalwijk2-1 (1-1)FC Eindhoven7-9+0.52.75T

Thành tích gần đây — Patro Eisden

HBHHHTBBTH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF23/07/26KSK Heist0-0 (0-0)Patro Eisden3-11+0.753.25H
INT CF15/07/26Patro Eisden0-4 (0-2)Sint-Truidense2-5-13.5B
INT CF28/06/26Rochefort3-3 (1-0)Patro Eisden3-4+1.53H
BEL D228/04/26Beerschot Wilrijk2-2 (1-0)Patro Eisden4-4-0.752.5H
BEL D224/04/26Patro Eisden1-1 (1-0)Beerschot Wilrijk2-5-0.252.5H
BEL D218/04/26Patro Eisden4-0 (1-0)Francs Borains2-4+0.752.5T
BEL D205/04/26Seraing United2-0 (1-0)Patro Eisden6-4+0.252.25B
BEL D221/03/26Patro Eisden0-4 (0-2)Beerschot Wilrijk3-2-0.252.25B
BEL D214/03/26Lierse1-2 (1-0)Patro Eisden2-5+0.52.5T
BEL D211/03/26Patro Eisden1-1 (0-0)RFC de Liege6-3+0.52.5H
BEL D208/03/26Anderlecht II0-0 (0-0)Patro Eisden6-3+0.752.75H
BEL D228/02/26Gent B2-1 (0-1)Patro Eisden2-4+0.252.5B
BEL D222/02/26Patro Eisden1-4 (1-1)Red Star Waasland5-4-0.52.25B
BEL D214/02/26Club Brugge Ⅱ2-3 (0-1)Patro Eisden1-4+0.52.75T
BEL D207/02/26Patro Eisden4-4 (2-1)Genk II2-4+1.253H
BEL D201/02/26KVSK Lommel1-1 (1-0)Patro Eisden7-2+0.252.5H
BEL D228/01/26Patro Eisden1-0 (1-0)Olympic Charleroi5-0+0.752.5T
BEL D225/01/26RWDM Brussels2-4 (1-2)Patro Eisden4-2+0.252.5T
BEL D218/01/26Patro Eisden1-0 (0-0)Kortrijk3-5-0.252.25T
INT CF10/01/26Roeselare Daisel0-0 (0-0)Patro Eisden---H
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

56 44
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1
T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

RKC Waalwijk (9 trận)
Ghi 2.11 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Patro Eisden (6 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 2.17 bàn/trận

Thời gian ghi bàn

02
0 Bàn
10
1 Bàn
20
2 Bàn
01
3 Bàn
00
4+ Bàn
20
B.thắng H1
33
B.thắng H2
RKC WaalwijkPatro Eisden

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
10
T/H
00
T/B
10
H/T
11
H/H
00
H/B
00
B/T
01
B/H
01
B/B
RKC WaalwijkPatro Eisden

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

42
Thắng 2+
34
Thắng 1
99
Hòa
21
Thua 1
24
Thua 2+
RKC WaalwijkPatro Eisden

Thông tin đội bóng

RKC Waalwijk Thông tin Patro Eisden
1940-8-26 Thành lập
Mandemakers Stadion Sân nhà
7500 Sức chứa 0
Sander Duits HLV Stijn Stijnen
Waalwijk Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm1.953.503.400.902.750.830.920.500.79
Live2.15 ↑3.25 ↓3.10 ↓0.83 ↓2.500.91 ↑0.85 ↓0.250.85 ↑
18BetSớm1.853.803.800.872.750.870.800.500.95
Live2.05 ↑3.70 ↓3.20 ↓0.81 ↓2.500.94 ↑0.77 ↓0.250.99 ↑
PinnacleSớm2.243.322.650.902.500.810.980.250.74
Live2.12 ↓3.43 ↑2.87 ↑0.902.500.84 ↑0.88 ↓0.250.86 ↑
1xBetSớm1.853.803.320.702.501.100.440.001.63
Live2.09 ↑3.42 ↓3.03 ↓0.84 ↑2.500.85 ↓0.83 ↑0.250.85 ↓
Bet 365Sớm1.833.803.250.882.750.930.900.500.90
Live1.833.803.250.882.750.930.900.500.90
William HillSớm2.153.202.900.852.500.80---
Live2.153.202.900.852.500.80---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.