Kết quả bóng đá trận RKAV Volendam vs Spakenburg, 19:30 ngày 22/08/2026
Ligue 3 (Hà Lan) · 19:30 ngày 22/08/2026
RKAV Volendam 2 Kết thúc HT 1-0 1
Spakenburg
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| RKAV Volendam | Phút | |
| Pieter Kroon(Assists:Azzedine Sout) (Kiến tạo: Azzedine Sout) 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| 31' | Des Kunst | |
| Patrick Plugboer | 37' | |
| HT 1-0 | ||
| Gerry Vlak(Assists:Azzedine Sout) (Kiến tạo: Azzedine Sout) 2 - 0 ⚽ | 55' | |
| 76' | ⚽ 2 - 1 Sylvio Hage(Assists:Sam Van Huffel) | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 14 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 26 | 8 |
| Điểm | 7 | 6 | 11 | 22 |
Chủ = RKAV Volendam · Khách = Spakenburg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| RKAV Volendam | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (40%) | Thắng/Thắng | 2 (50%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (25%) |
| 1 (20%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Bảng xếp hạng
RKAV Volendam
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 7 | 4 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 | 15 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 23 | - | - |
Spakenburg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
RKAV Volendam 1 (25%)Hòa 0 (0%)Spakenburg 3 (75%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/01/26 | Spakenburg | 3-4 (1-0) | RKAV Volendam | - | - | T |
| 06/09/25 | RKAV Volendam | 1-3 (1-1) | Spakenburg | - | - | B |
| 11/01/25 | RKAV Volendam | 1-2 (0-1) | Spakenburg | - | - | B |
| 17/08/24 | Spakenburg | 4-0 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
Thành tích gần đây — RKAV Volendam
BBBTBBHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 9/27 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Quick Boys | 5-0 (2-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 05/07/26 | RKAV Volendam | 2-3 (0-2) | Volendam | -2 | 4 | B |
| 23/05/26 | Rijnsburgse Boys | 7-0 (3-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 16/05/26 | RKAV Volendam | 5-2 (0-1) | Barendrecht | - | - | T |
| 09/05/26 | Almere City Youth | 3-2 (0-2) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 25/04/26 | RKAV Volendam | 0-3 (0-2) | AFC Amsterdam | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKAV Volendam | -0.75 | 3 | H |
| 11/04/26 | RKAV Volendam | 0-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 0 | 3 | B |
| 04/04/26 | RKAV Volendam | 0-1 (0-1) | De Treffers | - | - | B |
| 28/03/26 | Quick Boys | 1-0 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 21/03/26 | RKAV Volendam | 1-0 (0-0) | HHC Hardenberg | - | - | T |
| 14/03/26 | GVVV Veenendaal | 1-3 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | T |
| 07/03/26 | RKAV Volendam | 4-0 (2-0) | Excelsior Maassluis | - | - | T |
| 28/02/26 | ACV Assen | 1-2 (1-0) | RKAV Volendam | - | - | T |
| 21/02/26 | HSV Hoek | 1-0 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 07/02/26 | RKAV Volendam | 1-1 (0-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | - | - | H |
| 31/01/26 | Spakenburg | 3-4 (1-0) | RKAV Volendam | - | - | T |
| 24/01/26 | RKAV Volendam | 1-0 (1-0) | Koninklijke HFC | - | - | T |
| 17/01/26 | Katwijk | 1-2 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | T |
| 13/12/25 | RKAV Volendam | 3-4 (1-2) | Rijnsburgse Boys | - | - | B |
Thành tích gần đây — Spakenburg
TTBTHTTTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Spakenburg | 1-0 (1-0) | Katwijk | - | - | T |
| 01/08/26 | Spakenburg | 3-0 (2-0) | FC Utrecht (Youth) | - | - | T |
| 23/05/26 | Koninklijke HFC | 3-2 (0-1) | Spakenburg | - | - | B |
| 16/05/26 | Spakenburg | 2-1 (1-0) | Katwijk | - | - | T |
| 09/05/26 | De Treffers | 0-0 (0-0) | Spakenburg | - | - | H |
| 25/04/26 | Spakenburg | 3-2 (2-1) | Rijnsburgse Boys | 0 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Barendrecht | 0-3 (0-0) | Spakenburg | +0.5 | 3.5 | T |
| 11/04/26 | Spakenburg | 1-0 (0-0) | Almere City Youth | +0.75 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | AFC Amsterdam | 2-0 (0-0) | Spakenburg | - | - | B |
| 21/03/26 | Spakenburg | 3-4 (3-1) | Kozakken Boys | - | - | B |
| 14/03/26 | IJsselmeervogels | 0-2 (0-1) | Spakenburg | - | - | T |
| 07/03/26 | Spakenburg | 3-1 (1-1) | Quick Boys | - | - | T |
| 28/02/26 | HHC Hardenberg | 1-1 (1-1) | Spakenburg | - | - | H |
| 21/02/26 | Spakenburg | 3-2 (2-0) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 14/02/26 | ACV Assen | 2-2 (1-0) | Spakenburg | - | - | H |
| 07/02/26 | Excelsior Maassluis | 3-1 (2-0) | Spakenburg | - | - | B |
| 31/01/26 | Spakenburg | 3-4 (1-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 24/01/26 | HSV Hoek | 1-1 (0-0) | Spakenburg | - | - | H |
| 17/01/26 | Spakenburg | 1-1 (0-0) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | - | - | H |
| 19/12/25 | Spakenburg | 3-6 (0-1) | FC Twente Enschede | -1.5 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
11
Sút bóng
21
Sút cầu môn
21
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B3T3 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
RKAV Volendam (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Spakenburg (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| RKAV Volendam | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Ted Verdonkschot | HLV | Chris de Graaf |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.40 | 4.50 | 1.57 | 0.82 | 3.50 | 0.98 | 0.81 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.75 ↑ | 31.00 ↑ | 1.02 ↑ | 3.50 | 0.79 ↓ | 0.60 ↓ | -0.25 | 1.26 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.95 | 4.05 | 1.61 | 0.95 | 3.50 | 0.87 | 0.83 | -1.00 | 1.01 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.55 ↑ | 61.00 ↑ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.43 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.00 | 4.40 | 1.60 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.19 ↓ | 4.50 ↑ | 35.00 ↑ | 1.50 ↑ | 3.50 | 0.42 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.00 | 4.40 | 1.60 | 0.92 | 3.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 4.10 ↑ | 4.30 ↓ | 1.61 ↑ | 0.92 | 3.75 | 0.75 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.05 | 4.05 | 1.60 | 0.79 | 3.50 | 0.97 | 0.83 | -1.00 | 0.93 |
| Live | 1.10 ↓ | 4.95 ↑ | 82.00 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.07 | 4.38 | 1.60 | 0.80 | 3.50 | 0.96 | 0.81 | -1.00 | 0.97 |
| Live | 1.35 ↓ | 3.36 ↓ | 17.20 ↑ | 1.12 ↑ | 3.50 | 0.69 ↓ | 0.58 ↓ | -0.25 | 1.31 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 4.20 | 1.60 | 0.30 | 2.50 | 2.20 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 4.00 ↓ | 1.60 | 0.30 | 2.50 | 2.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.30 | 4.10 | 1.74 | 0.83 | 3.25 | 0.73 | 0.83 | -0.50 | 0.73 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.00 ↑ | 84.00 ↑ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.59 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.57 | 4.26 | 1.69 | 0.93 | 3.50 | 0.83 | 0.88 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.54 ↑ | 29.92 ↑ | 2.55 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 1.57 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.00 | 4.20 | 1.58 | 0.75 | 3.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 4.10 ↑ | 4.00 ↓ | 1.58 | 0.77 ↑ | 3.50 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.43 | 4.20 | 1.78 | 0.88 | 3.25 | 0.83 | 0.77 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 1.22 ↓ | 4.76 ↑ | 27.00 ↑ | 1.96 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | 0.45 ↓ | -0.25 | 1.77 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 4.10 | 1.75 | 0.83 | 3.50 | 0.98 | 1.00 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.00 | 4.00 | 1.57 | 0.75 | 3.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.13 ↓ | 5.00 ↑ | 36.00 ↑ | 2.00 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.