Kết quả bóng đá trận Rheindorf Altach vs Vaduz, 23:00 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 10/07/2026
Rheindorf Altach 1 Kết thúc HT 1-0 0
Vaduz
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Rheindorf Altach | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 42' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 8 | 17 | 22 |
| Mất bàn | 5 | 8 | 11 | 20 |
| Điểm | 3 | 3 | 15 | 10 |
Chủ = Rheindorf Altach · Khách = Vaduz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rheindorf Altach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (31%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 3 (19%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (12%) |
| 5 (31%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Rheindorf Altach 6 (55%)Hòa 2 (18%)Vaduz 3 (27%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/06/25 | Vaduz | 2-4 (1-1) | Rheindorf Altach | +0.75 | 3 | T |
| 16/11/23 | Rheindorf Altach | 2-1 (0-1) | Vaduz | +0.75 | 3.5 | T |
| 24/03/22 | Vaduz | 0-3 (0-2) | Rheindorf Altach | -0.25 | 3 | T |
| 03/09/21 | Rheindorf Altach | 1-3 (0-1) | Vaduz | - | - | B |
| 05/09/19 | Rheindorf Altach | 0-1 (0-0) | Vaduz | - | - | B |
| 23/01/19 | Rheindorf Altach | 2-0 (0-0) | Vaduz | +0.75 | 3 | T |
| 10/11/17 | Rheindorf Altach | 3-1 (1-1) | Vaduz | +1 | 3 | T |
| 23/06/16 | Rheindorf Altach | 0-1 (0-1) | Vaduz | +0.75 | 2.75 | B |
| 04/09/14 | Rheindorf Altach | 1-1 (1-1) | Vaduz | +0.25 | 3 | H |
| 22/01/11 | Rheindorf Altach | 1-1 (0-0) | Vaduz | - | - | H |
| 16/01/10 | Vaduz | 1-4 (0-1) | Rheindorf Altach | -0.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Rheindorf Altach
BBTTHBHBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/18 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Rheindorf Altach | 1-2 (0-1) | Heidenheimer | -0.75 | 3 | B |
| 27/06/26 | St. Gallen | 3-2 (2-1) | Rheindorf Altach | -0.75 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | FC Horbranz | 0-4 (0-2) | Rheindorf Altach | - | - | T |
| 16/05/26 | Rheindorf Altach | 2-0 (1-0) | SV Ried | +0.5 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Grazer AK | 2-2 (0-1) | Rheindorf Altach | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | Rheindorf Altach | 1-4 (1-2) | Wolfsberger AC | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/05/26 | LASK Linz | 2-2 (1-2) | Rheindorf Altach | -0.75 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | FC Blau Weiss Linz | 3-0 (0-0) | Rheindorf Altach | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/04/26 | Rheindorf Altach | 0-0 (0-0) | WSG Swarovski Tirol | +0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | WSG Swarovski Tirol | 2-2 (1-2) | Rheindorf Altach | -0.25 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Rheindorf Altach | 1-0 (0-0) | Grazer AK | +0.25 | 2 | T |
| 04/04/26 | SV Ried | 3-2 (0-1) | Rheindorf Altach | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Wolfsberger AC | 1-1 (1-1) | Rheindorf Altach | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Rheindorf Altach | 3-1 (1-0) | FC Blau Weiss Linz | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Sturm Graz | 2-0 (0-0) | Rheindorf Altach | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/03/26 | Red Bull Salzburg | 0-1 (0-1) | Rheindorf Altach | -1.25 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Rheindorf Altach | 1-1 (0-0) | Rapid Wien | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | Rheindorf Altach | 2-1 (2-1) | Austria Wien | 0 | 2.25 | T |
| 14/02/26 | TSV Hartberg | 0-0 (0-0) | Rheindorf Altach | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Rheindorf Altach | 1-0 (1-0) | FC Blau Weiss Linz | +0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Vaduz
TTTBTTHTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/14 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Vaduz | 1-0 (1-0) | Austria Lustenau | - | - | T |
| 27/06/26 | Kriens | 1-2 (1-0) | Vaduz | - | - | T |
| 16/05/26 | FC Wil 1900 | 1-3 (0-2) | Vaduz | +0.75 | 2.75 | T |
| 12/05/26 | Vaduz | 1-2 (1-1) | Aarau | 0 | 3 | B |
| 09/05/26 | Etoile Carouge | 1-2 (1-2) | Vaduz | +0.75 | 3 | T |
| 06/05/26 | Vaduz | 4-3 (2-1) | USV Eschen Mauren | - | - | T |
| 02/05/26 | Vaduz | 2-2 (2-2) | Stade Ouchy | +0.5 | 3 | H |
| 25/04/26 | Stade Nyonnais | 1-3 (0-2) | Vaduz | +0.75 | 3 | T |
| 19/04/26 | Vaduz | 2-1 (2-0) | FC Rapperswil-Jona | +1.5 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | Yverdon | 2-1 (1-1) | Vaduz | +0.25 | 2.75 | B |
| 08/04/26 | Vaduz | 3-2 (3-0) | Bellinzona | +1.5 | 3 | T |
| 04/04/26 | Neuchatel Xamax | 1-3 (0-1) | Vaduz | +0.5 | 3 | T |
| 26/03/26 | Basel | 2-5 (2-1) | Vaduz | - | - | T |
| 21/03/26 | Vaduz | 2-1 (2-1) | Yverdon | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Aarau | 2-0 (2-0) | Vaduz | 0 | 3.25 | B |
| 07/03/26 | FC Rapperswil-Jona | 0-0 (0-0) | Vaduz | +0.5 | 2.75 | H |
| 01/03/26 | Vaduz | 1-0 (1-0) | Stade Nyonnais | +1.25 | 3 | T |
| 22/02/26 | Vaduz | 1-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | +1 | 3.25 | T |
| 14/02/26 | Bellinzona | 0-2 (0-1) | Vaduz | +0.25 | 3 | T |
| 07/02/26 | Vaduz | 3-3 (1-2) | Etoile Carouge | +1 | 3 | H |
So Sánh Sức Mạnh
42 58
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B3T3 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B3T3 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rheindorf Altach (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Vaduz (19 trận)
Ghi 2.21 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rheindorf Altach | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1929 | Thành lập | 1931/12/31 |
| Cashpoint Arena | Sân nhà | Rheinpark Stadion |
| 8500 | Sức chứa | 4548 |
| Ognjen Zaric | HLV | Marc Schneider |
| Altach | Khu vực | Vaduz |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 4.25 | 2.95 | 0.73 | 3.50 | 0.95 | 0.50 | 0.00 | 1.34 |
| Live | 1.87 | 4.25 | 2.95 | 0.73 | 3.50 | 0.95 | 0.50 | 0.00 | 1.34 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Rheindorf Altach | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Vaduz | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).