Kết quả bóng đá trận RFC de Liege vs Patro Eisden, 01:15 ngày 26/10/2026
Hạng Nhì Bỉ · 01:15 ngày 26/10/2026
RFC de Liege 2 Kết thúc HT 0-3 3
Patro Eisden
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 0
Nhiệt độ: 9℃~10℃
Diễn biến trận đấu
| RFC de Liege | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Mnoga H. (Kiến tạo: Justin Munezero) | |
| 12' | ⚽ 0 - 2 Nainggolan R. (Kiến tạo: Rento Takaoka) | |
| 22' | ⚽ 0 - 3 Seok-ju Hong (Kiến tạo: Rento Takaoka) | |
| 25' | Nainggolan R. | |
| Jonathan D'Ostilio | 44' | |
| 45' | Jordi Belin | |
| HT 0-3 | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 8 | 15 | 15 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 25 | 18 |
| Điểm | 0 | 9 | 6 | 12 |
Chủ = RFC de Liege · Khách = Patro Eisden
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| RFC de Liege | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (19%) | Thắng/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 4 (25%) | Hòa/Hòa | 3 (21%) |
| 3 (19%) | Hòa/Bại | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Bại/Hòa | 2 (14%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 3 (21%) |
Bảng xếp hạng
RFC de Liege
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 6 | 3 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0 | 14 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 3 |
Patro Eisden
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Thẻ vàng
12
Sút bóng
45
Sút cầu môn
24
Sút ngoài cầu môn
21
TL kiểm soát bóng
44%56%
Chuyền bóng
200264
TL chuyền bóng thành công
79%83%
Phạm lỗi
69
Việt vị
20
Cứu thua
12
Quả ném biên
1011
Chuyền dài
1027
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
RFC de Liege (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Patro Eisden (20 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| RFC de Liege | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1892 | Thành lập | |
| Bielmont Verviers | Sân nhà | |
| 3000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Loncin | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.33 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 0.97 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 61.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.07 ↓ | 2.60 ↑ | 5.50 | 0.28 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.38 | 0.83 | 2.75 | 1.01 | 1.03 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 111.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.57 | 3.45 | 2.26 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 1.00 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.24 ↓ | 6.10 ↑ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.35 | 2.40 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.75 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.57 | 3.45 | 2.26 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 1.00 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.56 | 3.65 | 2.29 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 0.98 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 19.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.88 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 6.25 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.54 | 3.22 | 2.29 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 1.01 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.76 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.30 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.03 ↓ | 0.05 ↓ | 2.50 | 6.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.25 | 2.30 | 0.68 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | 0.00 | 0.68 |
| Live | 199.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 9.33 ↑ | 5.75 | 0.03 ↓ | 14.43 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.38 | 0.61 | 2.50 | 1.17 | 0.94 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 401.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.88 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.35 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 501.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.90 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| RFC de Liege | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Patro Eisden | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).