Kết quả bóng đá trận RFC de Liege vs FCV Dender EH, 21:00 ngày 29/08/2026
Hạng Nhì Bỉ · 21:00 ngày 29/08/2026
RFC de Liege 1 Kết thúc HT 1-1 2
FCV Dender EH
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18℃~19℃
Diễn biến trận đấu
| RFC de Liege | Phút | |
| 21' | Malcolm Viltard | |
| Reno Wilmots | 37' | |
| Simon Paulet(Reason:Penalty confirmed) 📺 VAR | 42' | |
| Simon Paulet 1 - 0 ⚽ | 43' | |
| 45+2' | ⚽ 1 - 1 Malcolm Viltard(Assists:Nathan Rodes) (Kiến tạo: Nathan Rodes) | |
| HT 1-1 | ||
| 74' | Ilias Breugelmans | |
| 83' | 📺 Adam Nhaili(Reason:Penalty confirmed) VAR | |
| 84' | ⚽ 1 - 2 Malcolm Viltard | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 28 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 1 | 9 | 16 |
| Điểm | 3 | 9 | 15 | 16 |
Chủ = RFC de Liege · Khách = FCV Dender EH
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| RFC de Liege | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (50%) |
Bảng xếp hạng
RFC de Liege
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 6 | 3 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0 | 14 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 19 | 5 | - | - |
FCV Dender EH
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
RFC de Liege 4 (33%)Hòa 4 (33%)FCV Dender EH 4 (33%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/12/23 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | RFC de Liege | -0.5 | 2.75 | H |
| 13/08/23 | RFC de Liege | 0-1 (0-0) | FCV Dender EH | +0.25 | 2.75 | B |
| 22/05/22 | RFC de Liege | 1-0 (0-0) | FCV Dender EH | - | - | T |
| 12/05/22 | FCV Dender EH | 2-0 (0-0) | RFC de Liege | - | - | B |
| 27/03/22 | RFC de Liege | 3-0 (1-0) | FCV Dender EH | - | - | T |
| 17/10/21 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | RFC de Liege | - | - | H |
| 15/12/19 | FCV Dender EH | 1-1 (0-0) | RFC de Liege | - | - | H |
| 15/09/19 | RFC de Liege | 4-2 (1-2) | FCV Dender EH | - | - | T |
| 24/02/19 | RFC de Liege | 2-1 (1-1) | FCV Dender EH | - | - | T |
| 25/11/18 | FCV Dender EH | 2-1 (1-1) | RFC de Liege | - | - | B |
| 25/03/10 | RFC de Liege | 1-1 (1-0) | FCV Dender EH | -0.25 | 2.25 | H |
| 13/09/09 | FCV Dender EH | 2-1 (0-1) | RFC de Liege | -1 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — RFC de Liege
TBHHTTHBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 28/8 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Genk II | 2-3 (1-2) | RFC de Liege | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/08/26 | RFC de Liege | 1-2 (0-0) | Francs Borains | +0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Patro Eisden | 0-0 (0-0) | RFC de Liege | - | - | H |
| 05/08/26 | RFC de Liege | 1-1 (0-1) | Stockay-Warfusee | - | - | H |
| 02/08/26 | Waremme | 0-7 (0-3) | RFC de Liege | - | - | T |
| 26/07/26 | Aywaille | 0-7 (0-0) | RFC de Liege | - | - | T |
| 25/07/26 | Atert Bissen | 1-1 (1-0) | RFC de Liege | +0.75 | 3 | H |
| 22/07/26 | RFC de Liege | 0-1 (0-0) | Sint-Truidense | -1 | 3.25 | B |
| 28/06/26 | RFC Malmundaria | 0-7 (0-0) | RFC de Liege | - | - | T |
| 25/06/26 | Richelle United | 1-1 (0-0) | RFC de Liege | - | - | H |
| 28/04/26 | RFC de Liege | 1-2 (1-2) | KVSK Lommel | -0.25 | 2.75 | B |
| 24/04/26 | KVSK Lommel | 3-0 (2-0) | RFC de Liege | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | RFC de Liege | 2-1 (1-1) | KAS Eupen | 0 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Gent B | 0-2 (0-1) | RFC de Liege | +0.25 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | RFC de Liege | 2-1 (2-0) | Olympic Charleroi | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Red Star Waasland | 4-0 (3-0) | RFC de Liege | -1.25 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | RFC de Liege | 0-1 (0-1) | Beerschot Wilrijk | -0.5 | 2.75 | B |
| 11/03/26 | Patro Eisden | 1-1 (0-0) | RFC de Liege | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/02/26 | Kortrijk | 3-1 (1-0) | RFC de Liege | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | RFC de Liege | 3-2 (2-1) | Club Brugge Ⅱ | +0.75 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — FCV Dender EH
TBBBHBBTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/21 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FCV Dender EH | 2-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | Hasselt | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | 0 | 3 | B |
| 02/08/26 | Oudenaarde | 5-0 (2-0) | FCV Dender EH | - | - | B |
| 01/08/26 | Lokeren | 3-0 (2-0) | FCV Dender EH | +0.25 | 3 | B |
| 23/05/26 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | KVSK Lommel | +0.25 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | KVSK Lommel | 3-2 (0-1) | FCV Dender EH | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | Zulte-Waregem | 2-1 (2-1) | FCV Dender EH | -1 | 2.75 | B |
| 04/05/26 | FCV Dender EH | 2-1 (2-1) | LaLouviere | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Cercle Brugge | 2-1 (1-0) | FCV Dender EH | -1 | 3 | B |
| 19/04/26 | FCV Dender EH | 1-4 (1-1) | Cercle Brugge | -0.25 | 2.75 | B |
| 13/04/26 | FCV Dender EH | 1-2 (0-0) | Zulte-Waregem | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | LaLouviere | 0-1 (0-0) | FCV Dender EH | -0.75 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | FCV Dender EH | 1-3 (1-1) | KAA Gent | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | Saint Gilloise | 2-0 (0-0) | FCV Dender EH | -1.5 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | FCV Dender EH | 2-2 (2-1) | Charleroi | -0.25 | 2.5 | H |
| 02/03/26 | Cercle Brugge | 0-0 (0-0) | FCV Dender EH | -0.75 | 2.5 | H |
| 21/02/26 | FCV Dender EH | 1-4 (1-2) | Sint-Truidense | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Oud-Heverlee Leuven | 3-2 (2-1) | FCV Dender EH | -0.5 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Zulte-Waregem | 1-0 (0-0) | FCV Dender EH | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | FCV Dender EH | 1-2 (0-2) | Racing Genk | -0.5 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
49
Phạt góc (HT)
36
Thẻ vàng
12
Sút bóng
815
Sút cầu môn
27
Tấn công
111104
Tấn công nguy hiểm
5753
Sút ngoài cầu môn
34
Cản bóng
34
Đá phạt trực tiếp
1810
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Chuyền bóng
550373
TL chuyền bóng thành công
85%79%
Phạm lỗi
1019
Cứu thua
51
Tắc bóng
1121
Quả ném biên
2929
Cắt bóng
1410
Tạt bóng thành công
45
Chuyền dài
4729
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.142.3
Cơ hội rõ rệt
14
So Sánh Sức Mạnh
69 31
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T4 H4 B4T4 H4 B4
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B1T1 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
RFC de Liege (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
FCV Dender EH (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
RFC de Liege (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
FCV Dender EH (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| RFC de Liege | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1892 | Thành lập | 2005-7-1 |
| Bielmont Verviers | Sân nhà | Florent Beeckman Stadion |
| 3000 | Sức chứa | 8157 |
| HLV | Hayk Milkon | |
| Loncin | Khu vực | Denderleeuw |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.32 | 0.97 | 2.75 | 0.80 | 1.01 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.09 ↓ | 1.01 ↑ | 2.75 | 0.81 ↑ | 1.01 | -0.25 | 0.83 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.40 | 2.38 | 1.00 | 2.75 | 0.83 | 1.04 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 3.10 ↑ | 3.50 ↑ | 2.10 ↓ | 0.95 ↓ | 2.75 | 0.88 ↑ | 0.95 ↓ | -0.25 | 0.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.65 | 3.35 | 2.25 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 1.03 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.02 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.01 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.70 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.24 | 3.40 | 2.65 | 0.73 | 2.50 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 10.76 ↑ | 1.04 ↓ | 3.74 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.65 | 3.35 | 2.25 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 1.03 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.02 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.02 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.32 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.99 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 17.50 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 6.66 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.58 | 3.11 | 2.31 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.02 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 180.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.66 | 3.43 | 2.44 | 0.99 | 2.75 | 0.81 | 1.01 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 61.00 ↑ | 7.80 ↑ | 1.07 ↓ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.62 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.65 | 0.87 | 2.75 | 0.66 | 0.86 | 0.25 | 0.67 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.43 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 14.43 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.39 | 3.32 | 2.81 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 0.74 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 6.72 ↑ | 1.45 ↓ | 4.40 ↑ | 3.30 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.60 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.02 ↓ | 0.78 ↑ | 2.50 | 0.82 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.50 | 2.77 | 0.94 | 2.75 | 0.77 | 0.70 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 201.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 4.63 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.40 ↓ | 2.40 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.63 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 501.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.75 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.91 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 126.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.86 ↓ | -0.25 | 0.86 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| RFC de Liege | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| FCV Dender EH | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).