Kết quả bóng đá trận Rewa FC vs Lae City, 10:00 ngày 15/08/2026
OFC Champions League · 10:00 ngày 15/08/2026
Rewa FC 2 Kết thúc HT 1-1 1
Lae City
🟨 0 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Rewa FC | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 Raphael Rudolf | |
| Kavala Rawaqa 1 - 1 ⚽ | 45+1' | |
| HT 1-1 | ||
| Merrill Nand 2 - 1 ⚽ | 53' | |
| 90+6' | Solomon Kamake | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 3 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 18 | 6 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 13 | 6 |
| Điểm | 6 | 3 | 16 | 3 |
Chủ = Rewa FC · Khách = Lae City
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rewa FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (30%) | Thắng/Thắng | 1 (33%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 2 (67%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (22%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Rewa FC
TBTHTTTBHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 30/15 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Rewa FC | 4-2 (1-0) | Tupapa Maraerenga | - | - | T |
| 09/08/26 | ABM Galaxy | 4-1 (2-0) | Rewa FC | - | - | B |
| 02/08/26 | Rewa FC | 4-0 (1-0) | Suva FC | - | - | T |
| 26/07/26 | Nadi FC | 1-1 (1-1) | Rewa FC | - | - | H |
| 19/07/26 | Rewa FC | 6-0 (2-0) | Nadroga FC | - | - | T |
| 12/07/26 | Nasinu FC | 2-5 (1-2) | Rewa FC | - | - | T |
| 05/07/26 | Lautoka | 0-4 (0-1) | Rewa FC | - | - | T |
| 21/06/26 | Labasa FC | 4-2 (3-2) | Rewa FC | - | - | B |
| 20/06/26 | Rewa FC | 1-1 (0-1) | Suva FC | - | - | H |
| 19/06/26 | Rewa FC | 2-1 (0-1) | Navua FC | - | - | T |
| 29/05/26 | Rewa FC | 1-0 (0-0) | Tailevu Naitasiri | - | - | T |
| 23/05/26 | Labasa FC | 2-1 (1-0) | Rewa FC | - | - | B |
| 17/05/26 | BA FC | 2-3 (1-1) | Rewa FC | - | - | T |
| 09/05/26 | Navua FC | 1-0 (1-0) | Rewa FC | - | - | B |
| 06/05/26 | Suva FC | 1-0 (0-0) | Rewa FC | - | - | B |
| 26/04/26 | Rewa FC | 4-1 (3-0) | Nadi FC | - | - | T |
| 19/04/26 | Nadroga FC | 0-0 (0-0) | Rewa FC | - | - | H |
| 22/03/26 | Rewa FC | 2-1 (0-1) | Labasa FC | - | - | T |
| 15/03/26 | Rewa FC | 2-1 (0-0) | Nasinu FC | - | - | T |
| 08/03/26 | Rewa FC | 2-3 (1-1) | Lautoka | - | - | B |
Thành tích gần đây — Lae City
BTBBBBHTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 19/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Lae City | 1-3 (1-1) | ABM Galaxy | - | - | B |
| 09/08/26 | Lae City | 4-1 (2-0) | Tupapa Maraerenga | - | - | T |
| 18/02/23 | Lae City | 0-2 (0-0) | Hekari Souths United FC | - | - | B |
| 11/02/23 | Hekari Souths United FC | 2-1 (0-1) | Lae City | - | - | B |
| 10/08/22 | Lae City | 2-3 (1-3) | Central Coast | - | - | B |
| 07/08/22 | Association Sportive Venus | 1-0 (0-0) | Lae City | - | - | B |
| 04/08/22 | ABM Galaxy | 2-2 (1-1) | Lae City | - | - | H |
| 25/06/22 | Lae City | 2-1 (0-1) | Hekari Souths United FC | - | - | T |
| 21/02/20 | Malampa Revi | 3-0 (2-0) | Lae City | - | - | B |
| 18/02/20 | Lautoka | 0-7 (0-5) | Lae City | - | - | T |
| 15/02/20 | Lae City | 3-3 (1-2) | Henderson Eels FC | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
70 30
89% So Sánh Đối đầu 11%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rewa FC (29 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
Lae City (3 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rewa FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.91 | 4.31 | 2.82 | 0.64 | 3.50 | 1.08 | 0.54 | 0.00 | 1.26 |
| Live | 1.91 | 4.31 | 2.82 | 0.64 | 3.50 | 1.08 | 0.54 | 0.00 | 1.26 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Rewa FC | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Lae City | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).