Kết quả bóng đá trận Renofa Yamaguchi vs FC Ryukyu, 17:00 ngày 15/08/2026
J3 League · 17:00 ngày 15/08/2026
Renofa Yamaguchi 1 Kết thúc HT 1-0 0
FC Ryukyu
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Địa điểm: Yamaguchi Ishin Park Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Renofa Yamaguchi | Phút | |
| Hikaru Naruoka 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| 43' | Sho Iwamoto | |
| HT 1-0 | ||
| 88' | Hiroki Fujiharu | |
| 90+1' | Taiga Ishiura | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 8 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 10 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 11 | 15 |
| Điểm | 4 | 4 | 11 | 10 |
Chủ = Renofa Yamaguchi · Khách = FC Ryukyu
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Renofa Yamaguchi | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
Renofa Yamaguchi
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 8 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 19 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 8 | - | - |
FC Ryukyu
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 10 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 14 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Renofa Yamaguchi 8 (57%)Hòa 2 (14%)FC Ryukyu 4 (29%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/04/26 | Renofa Yamaguchi | 2-0 (2-0) | FC Ryukyu | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | FC Ryukyu | 1-1 (0-0) | Renofa Yamaguchi | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/09/22 | FC Ryukyu | 0-1 (0-0) | Renofa Yamaguchi | 0 | 2.25 | T |
| 12/03/22 | Renofa Yamaguchi | 2-3 (1-1) | FC Ryukyu | 0 | 2.25 | B |
| 03/11/21 | Renofa Yamaguchi | 2-0 (0-0) | FC Ryukyu | 0 | 2.5 | T |
| 06/03/21 | FC Ryukyu | 2-1 (2-0) | Renofa Yamaguchi | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/11/20 | FC Ryukyu | 1-0 (0-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.75 | B |
| 18/07/20 | Renofa Yamaguchi | 4-1 (2-1) | FC Ryukyu | +0.5 | 2.75 | T |
| 03/11/19 | Renofa Yamaguchi | 1-2 (1-1) | FC Ryukyu | +0.25 | 3 | B |
| 03/07/19 | Renofa Yamaguchi | 2-1 (1-1) | FC Ryukyu | +0.25 | 2.75 | T |
| 30/03/19 | FC Ryukyu | 2-2 (0-0) | Renofa Yamaguchi | -0.25 | 2.5 | H |
| 11/10/15 | FC Ryukyu | 0-2 (0-2) | Renofa Yamaguchi | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/08/15 | Renofa Yamaguchi | 5-0 (3-0) | FC Ryukyu | +1.25 | 2.75 | T |
| 29/04/15 | Renofa Yamaguchi | 4-3 (1-2) | FC Ryukyu | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Renofa Yamaguchi
BBHHHBTBTH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | AC Nagano Parceiro | 1-0 (1-0) | Renofa Yamaguchi | +0.25 | 2.25 | B |
| 06/06/26 | Yokohama FC | 2-1 (1-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Kochi United | 2-2 (0-2) | Renofa Yamaguchi | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Renofa Yamaguchi | 1-1 (1-0) | Roasso Kumamoto | +0.25 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | Sagan Tosu | 1-1 (0-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | Renofa Yamaguchi | 0-1 (0-1) | Miyazaki | -0.25 | 2.25 | B |
| 06/05/26 | Rayluck Shiga | 1-4 (0-2) | Renofa Yamaguchi | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Gainare Tottori | 4-1 (3-0) | Renofa Yamaguchi | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/04/26 | Renofa Yamaguchi | 2-0 (2-0) | FC Ryukyu | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Giravanz Kitakyushu | 2-2 (1-2) | Renofa Yamaguchi | +0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Renofa Yamaguchi | 2-1 (1-1) | Kagoshima United | 0 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Oita Trinita | 1-2 (1-1) | Renofa Yamaguchi | -0.25 | 2 | T |
| 05/04/26 | Miyazaki | 3-0 (1-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Renofa Yamaguchi | 3-1 (2-0) | Oita Trinita | 0 | 2 | T |
| 22/03/26 | Renofa Yamaguchi | 0-1 (0-0) | Giravanz Kitakyushu | +0.75 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | FC Ryukyu | 1-1 (0-0) | Renofa Yamaguchi | +0.5 | 2.5 | H |
| 07/03/26 | Renofa Yamaguchi | 2-0 (0-0) | Sagan Tosu | 0 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Renofa Yamaguchi | 0-0 (0-0) | Gainare Tottori | +0.75 | 2.5 | H |
| 22/02/26 | Kagoshima United | 1-0 (0-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/02/26 | Renofa Yamaguchi | 2-1 (2-0) | Rayluck Shiga | +1 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — FC Ryukyu
THTHBTBHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/15 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/07/26 | FC Ryukyu | 5-4 (0-0) | Urawa Red Diamonds | - | - | T |
| 07/06/26 | Fukushima United FC | 1-1 (0-1) | FC Ryukyu | -0.25 | 2.75 | H |
| 31/05/26 | Imabari FC | 1-2 (1-0) | FC Ryukyu | -0.75 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | Sagan Tosu | 2-2 (0-0) | FC Ryukyu | -1 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | FC Ryukyu | 1-3 (1-2) | Gainare Tottori | 0 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-1) | FC Ryukyu | -0.5 | 2.25 | T |
| 06/05/26 | Miyazaki | 1-0 (1-0) | FC Ryukyu | -1.25 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | FC Ryukyu | 1-1 (1-1) | Kagoshima United | -0.75 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | Renofa Yamaguchi | 2-0 (2-0) | FC Ryukyu | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | FC Ryukyu | 0-0 (0-0) | Oita Trinita | -0.5 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | FC Ryukyu | 0-2 (0-0) | Giravanz Kitakyushu | 0 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Rayluck Shiga | 2-1 (1-0) | FC Ryukyu | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | FC Ryukyu | 0-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | -0.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Giravanz Kitakyushu | 1-0 (0-0) | FC Ryukyu | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Oita Trinita | 2-3 (1-2) | FC Ryukyu | -0.75 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | FC Ryukyu | 1-1 (0-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Gainare Tottori | 0-0 (0-0) | FC Ryukyu | -0.25 | 2.5 | H |
| 28/02/26 | FC Ryukyu | 0-2 (0-1) | Miyazaki | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | FC Ryukyu | 0-0 (0-0) | Rayluck Shiga | +0.5 | 2.75 | H |
| 15/02/26 | Kagoshima United | 3-1 (1-1) | FC Ryukyu | -1 | 3 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
03
Sút bóng
510
Sút cầu môn
34
Tấn công
6866
Tấn công nguy hiểm
4643
Sút ngoài cầu môn
26
Đá phạt trực tiếp
1016
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Phạm lỗi
138
Việt vị
32
Quả ném biên
1318
So Sánh Sức Mạnh
59 41
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T8 H2 B4T4 H2 B8
Chủ khách tương đồng
T6 H0 B2T2 H0 B6
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Renofa Yamaguchi (9 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 1.22 bàn/trận
FC Ryukyu (8 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Renofa Yamaguchi (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Renofa Yamaguchi | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Yamaguchi Ishin Park Stadium | Sân nhà | Okinawa Athletic Stadium |
| 0 | Sức chứa | 2500 |
| Genki Nakayama | HLV | Jong-song Kim |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.74 | 3.20 | 3.42 | 0.81 | 2.50 | 0.81 | 0.74 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.74 | 3.20 | 3.42 | 0.81 | 2.50 | 0.81 | 0.74 | 0.50 | 0.96 | |
| Easybets | Sớm | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 0.92 | 2.50 | 0.83 | 0.82 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.10 | 3.50 | 0.69 | 2.50 | 0.64 | 0.74 | 0.75 | 0.60 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.32 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.77 | 3.45 | 3.70 | 0.88 | 2.50 | 0.90 | 1.02 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.45 | 4.20 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 100.00 ↑ | 2.20 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.72 | 3.20 | 3.90 | 0.82 | 2.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.34 ↑ | 100.00 ↑ | 1.81 ↑ | 1.50 | 0.34 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.77 | 3.45 | 3.70 | 0.88 | 2.50 | 0.90 | 1.02 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.77 | 3.60 | 3.85 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.77 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 23.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 5.55 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.83 | 3.15 | 3.61 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.40 ↑ | 135.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.51 | 4.04 | 0.93 | 2.50 | 0.91 | 0.84 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.10 ↑ | 64.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 51.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.70 | 3.40 | 3.90 | 0.75 | 2.50 | 0.77 | 0.88 | 0.75 | 0.66 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 200.00 ↑ | 8.91 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.39 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.82 | 3.44 | 3.99 | 0.93 | 2.50 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.15 ↓ | 6.11 ↑ | 30.68 ↑ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.52 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.73 | 3.50 | 3.90 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.25 ↑ | 51.00 ↑ | 0.75 ↓ | 1.50 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.30 | 4.12 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | 0.30 | 0.00 | 2.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.27 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.46 ↑ | 0.00 | 1.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.00 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Renofa Yamaguchi | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| FC Ryukyu | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).