Kết quả bóng đá trận Renate Youth vs Mantova Youth, 20:00 ngày 29/08/2026
Cúp Trẻ Ý · 20:00 ngày 29/08/2026
Renate Youth 3 Kết thúc HT 2-1 1
Mantova Youth
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Renate Youth | Phút | |
| Volpi 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 35' | ⚽ 1 - 1 Banna | |
| Volpi 2 - 1 ⚽ | 45' | |
| HT 2-1 | ||
| Volpi 3 - 1 ⚽ | 51' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 15 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 16 | 14 |
| Điểm | 6 | 3 | 15 | 10 |
Chủ = Renate Youth · Khách = Mantova Youth
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Renate Youth | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (15%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 7 (21%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 9 (27%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Thành tích gần đây — Renate Youth
BHHHTBBTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/17 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Venezia F.C. Youth | 2-1 (1-0) | Renate Youth | - | - | B |
| 02/05/26 | Renate Youth | 1-1 (0-0) | Vicenza U20 | - | - | H |
| 25/04/26 | Pro Vercelli U20 | 2-2 (1-2) | Renate Youth | - | - | H |
| 18/04/26 | Renate Youth | 3-3 (0-2) | Calcio Lecco Youth | - | - | H |
| 11/04/26 | Brescia U20 | 0-1 (0-0) | Renate Youth | - | - | T |
| 04/04/26 | Renate Youth | 0-3 (0-2) | Padova U19 | - | - | B |
| 21/03/26 | Virtus Entella U20 | 3-0 (2-0) | Renate Youth | - | - | B |
| 14/03/26 | Renate Youth | 1-0 (0-0) | Modena Youth | - | - | T |
| 07/03/26 | Cittadella Youth | 1-0 (0-0) | Renate Youth | - | - | B |
| 28/02/26 | Renate Youth | 0-2 (0-1) | Como U19 | - | - | B |
| 21/02/26 | FC Sudtirol Youth | 1-1 (1-0) | Renate Youth | - | - | H |
| 14/02/26 | Renate Youth | 2-0 (1-0) | Sampdoria U20 | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/02/26 | Renate Youth | 2-1 (1-0) | AlbinoLeffe Youth | +0.5 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | Udinese U20 | 2-1 (1-0) | Renate Youth | - | - | B |
| 24/01/26 | Renate Youth | 1-1 (0-0) | Reggiana U20 | - | - | H |
| 17/01/26 | Padova U19 | 1-1 (0-0) | Renate Youth | - | - | H |
| 10/01/26 | Vicenza U20 | 0-3 (0-2) | Renate Youth | - | - | T |
| 20/12/25 | Renate Youth | 0-2 (0-2) | Pro Vercelli U20 | - | - | B |
| 13/12/25 | Calcio Lecco Youth | 1-1 (1-1) | Renate Youth | - | - | H |
| 06/12/25 | Renate Youth | 3-1 (0-1) | Virtus Entella U20 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Mantova Youth
BTHTTBBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Mantova Youth | 1-3 (0-1) | Pro Patria U19 | - | - | B |
| 09/05/26 | Pro Patria U19 | 1-2 (1-1) | Mantova Youth | - | - | T |
| 28/03/26 | Lumezzane U19 | 2-2 (1-0) | Mantova Youth | - | - | H |
| 07/03/26 | Mantova Youth | 3-2 (1-1) | Carrarese U19 | - | - | T |
| 01/03/26 | Torres U19 | 0-5 (0-2) | Mantova Youth | - | - | T |
| 07/02/26 | US Pergolettese U19 | 2-1 (1-1) | Mantova Youth | - | - | B |
| 24/01/26 | Alcione Milano U19 | 1-0 (0-0) | Mantova Youth | - | - | B |
| 13/12/25 | Pro Patria U19 | 2-2 (2-1) | Mantova Youth | - | - | H |
| 06/12/25 | Triestina U19 | 0-4 (0-1) | Mantova Youth | - | - | T |
| 29/11/25 | Mantova Youth | 3-1 (0-0) | Lumezzane U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Carrarese U19 | 2-2 (2-1) | Mantova Youth | - | - | H |
| 04/10/25 | Mantova Youth | 1-0 (0-0) | Alcione Milano U19 | - | - | T |
| 27/09/25 | Arzignano Valchiampo U19 | 1-1 (1-1) | Mantova Youth | - | - | H |
| 17/05/25 | Mantova Youth | 2-2 (2-1) | Lecco U19 | - | - | H |
| 10/05/25 | Lecco U19 | 1-0 (1-0) | Mantova Youth | - | - | B |
| 05/04/25 | Lecco U19 | 2-4 (2-3) | Mantova Youth | - | - | T |
| 29/03/25 | Mantova Youth | 2-2 (2-1) | Vis Pesaro U19 | - | - | H |
| 22/03/25 | Lumezzane U19 | 0-1 (0-1) | Mantova Youth | - | - | T |
| 15/03/25 | Carrarese U19 | 1-1 (1-0) | Mantova Youth | - | - | H |
| 01/03/25 | Mantova Youth | 1-1 (0-1) | Torres U19 | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
44 56
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Renate Youth (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Mantova Youth (8 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Renate Youth | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.06 | 3.62 | 2.87 | 0.63 | 2.50 | 1.08 | 0.58 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 2.06 | 3.62 | 2.87 | 0.63 | 2.50 | 1.08 | 0.58 | 0.00 | 1.17 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.