Kết quả bóng đá trận Recanatese vs Foligno Calcio, 01:00 ngày 31/08/2026
Serie D Cúp Ý · 01:00 ngày 31/08/2026
Recanatese 1 Kết thúc HT 0-1 1
Foligno Calcio
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Recanatese | Phút | |
| 17' | ||
| 37' | ||
| 37' | ||
| 43' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 50' | |
| 77' | ||
| 82' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 13 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 11 | 9 |
| Điểm | 5 | 5 | 13 | 12 |
Chủ = Recanatese · Khách = Foligno Calcio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Recanatese | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (11%) | Thắng/Thắng | 5 (28%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (16%) | Hòa/Hòa | 3 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 3 (16%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 7 (37%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Thành tích gần đây — Recanatese
HTHTBTBHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Mar Ratase | 1-1 (0-0) | Recanatese | - | - | H |
| 03/05/26 | Recanatese | 2-0 (1-0) | FC Fossombrone 1949 | - | - | T |
| 26/04/26 | Teramo | 2-2 (1-0) | Recanatese | - | - | H |
| 19/04/26 | Recanatese | 2-0 (1-0) | Sora | - | - | T |
| 12/04/26 | Mar Ratase | 2-1 (0-1) | Recanatese | - | - | B |
| 02/04/26 | Recanatese | 2-1 (1-1) | Vigor Senigallia | 0 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Chieti | 2-1 (2-0) | Recanatese | - | - | B |
| 22/03/26 | Recanatese | 0-0 (0-0) | Giulianova | - | - | H |
| 15/03/26 | Castelfidardo | 2-1 (2-1) | Recanatese | - | - | B |
| 01/03/26 | Recanatese | 0-2 (0-2) | Unipomezia | - | - | B |
| 22/02/26 | Recanatese | 1-1 (1-0) | ASD Atletico Ascoli | - | - | H |
| 15/02/26 | AS Ostia Mare | 4-1 (2-0) | Recanatese | - | - | B |
| 08/02/26 | Recanatese | 2-4 (1-4) | Ancona | - | - | B |
| 01/02/26 | ASD Victor San Marino | 1-1 (1-1) | Recanatese | - | - | H |
| 25/01/26 | Recanatese | 0-2 (0-2) | L'Aquila | - | - | B |
| 18/01/26 | ASD Termoli Calcio | 0-1 (0-0) | Recanatese | - | - | T |
| 11/01/26 | Recanatese | 2-2 (0-2) | Sammaurese | - | - | H |
| 04/01/26 | San Nicolo | 2-0 (1-0) | Recanatese | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/12/25 | FC Fossombrone 1949 | 1-0 (1-0) | Recanatese | - | - | B |
| 14/12/25 | Recanatese | 1-2 (0-1) | Teramo | - | - | B |
Thành tích gần đây — Foligno Calcio
THBBHTBTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/9 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Foligno Calcio | 1-0 (1-0) | ASD Cannara | - | - | T |
| 26/04/26 | ASD Seravezza Calcio | 0-0 (0-0) | Foligno Calcio | - | - | H |
| 19/04/26 | San Donato Tavarnelle | 1-0 (0-0) | Foligno Calcio | - | - | B |
| 12/04/26 | Foligno Calcio | 0-2 (0-1) | Prato | - | - | B |
| 02/04/26 | Ghivizzano | 0-0 (0-0) | Foligno Calcio | 0 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Foligno Calcio | 2-0 (1-0) | Sansepolcro ASD | - | - | T |
| 22/03/26 | Robur Siena S.S.D. | 3-2 (2-0) | Foligno Calcio | - | - | B |
| 15/03/26 | Foligno Calcio | 2-0 (0-0) | Gavorrano | - | - | T |
| 01/03/26 | ASD Terranuova Traiana | 2-0 (1-0) | Foligno Calcio | - | - | B |
| 22/02/26 | Foligno Calcio | 0-1 (0-1) | Scandicci | - | - | B |
| 15/02/26 | Poggibonsi | 1-0 (0-0) | Foligno Calcio | - | - | B |
| 08/02/26 | Foligno Calcio | 0-0 (0-0) | Orvietana | - | - | H |
| 01/02/26 | Tau calcio | 3-1 (1-0) | Foligno Calcio | - | - | B |
| 25/01/26 | Foligno Calcio | 3-1 (2-1) | ASD Sporting Trestina | - | - | T |
| 18/01/26 | Camaiore Calcio | 2-3 (1-2) | Foligno Calcio | - | - | T |
| 11/01/26 | Foligno Calcio | 2-1 (1-0) | Grosseto | - | - | T |
| 04/01/26 | Montevarchi | 1-1 (1-0) | Foligno Calcio | +0.25 | 2.5 | H |
| 21/12/25 | ASD Cannara | 2-4 (0-3) | Foligno Calcio | - | - | T |
| 14/12/25 | Foligno Calcio | 1-1 (1-0) | ASD Seravezza Calcio | - | - | H |
| 07/12/25 | Foligno Calcio | 1-1 (1-1) | San Donato Tavarnelle | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1210
Sút cầu môn
45
Tấn công
9496
Tấn công nguy hiểm
6361
Sút ngoài cầu môn
85
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Recanatese (19 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Foligno Calcio (18 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.06 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Recanatese (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Foligno Calcio (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
VL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Recanatese | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Foligno Calcio Srl | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Foligno Calcio |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.38 | 1.00 | 2.50 | 0.82 | 1.05 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.60 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 7.25 ↑ | 1.17 ↓ | 10.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.22 | 0.90 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.30 ↑ | 2.25 ↑ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.65 | 3.11 | 2.39 | 0.98 | 2.50 | 0.76 | 0.99 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.65 | 3.11 | 2.39 | 0.98 | 2.50 | 0.76 | 0.99 | 0.00 | 0.75 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.30 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.35 | 2.20 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 2.20 ↓ | 3.35 | 2.90 ↑ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.75 ↑ | 0.88 ↓ | 0.25 | 0.77 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.30 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.30 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.50 | 2.30 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.90 ↓ | 1.03 ↓ | 1.90 ↓ | 5.23 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.30 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.