Kết quả bóng đá trận Real Zaragoza vs Utebo FC, 23:30 ngày 29/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:30 ngày 29/07/2026
Real Zaragoza 2 Kết thúc HT 1-0 0
Utebo FC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Địa điểm: La Romareda Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 36℃~37℃
Diễn biến trận đấu
| Real Zaragoza | Phút | |
| Hugo Pinilla 1 - 0 ⚽ | 36' | |
| HT 1-0 | ||
| Marcos Aranda Cuenca 2 - 0 ⚽ | 88' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 5 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 10 | 2 | 22 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 13 | 11 |
| Điểm | 7 | 2 | 22 | 11 |
Chủ = Real Zaragoza · Khách = Utebo FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Zaragoza | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (13%) |
| 5 (36%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 3 (38%) |
| 2 (14%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Thành tích gần đây — Real Zaragoza
BHBBBBHBBH
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 6/16 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Real Zaragoza | 0-2 (0-1) | Malaga | -0.5 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Las Palmas | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza | -1 | 2.75 | H |
| 18/05/26 | Real Zaragoza | 1-3 (1-2) | Sporting Gijon | +0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Real Valladolid | 2-0 (1-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Granada CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | 0 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Real Zaragoza | 2-2 (0-1) | AD Ceuta | +0.75 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Cordoba | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Mirandes | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Leganes | 1-1 (1-1) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Real Zaragoza | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 0 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Deportivo La Coruna | 2-1 (1-1) | Real Zaragoza | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Real Zaragoza | 2-0 (0-0) | Almeria | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Cadiz | 0-1 (0-1) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Burgos | 0 | 2 | B |
| 22/02/26 | Andorra FC | 2-1 (2-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/02/26 | Cultural Leonesa | 0-0 (0-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Real Zaragoza | 1-1 (1-0) | Eibar | 0 | 2 | H |
| 31/01/26 | Albacete | 2-0 (1-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/01/26 | Real Zaragoza | 0-0 (0-0) | Castellon | -0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Utebo FC
BBBTTHTBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/05/26 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | Utebo FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Utebo FC | 1-2 (0-1) | Aguilas CF | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Sestao | 1-0 (1-0) | Utebo FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Utebo FC | 1-0 (1-0) | CD Ebro | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | UD Mutilve | 1-2 (1-0) | Utebo FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | Eibar B | +0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | Utebo FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Utebo FC | 2-3 (1-1) | Real Union Irun | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | SD Logrones | 1-2 (0-1) | Utebo FC | 0 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Utebo FC | 1-1 (0-1) | Real Zaragoza B | +1 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Alaves B | 2-1 (1-1) | Utebo FC | -0.5 | 2 | B |
| 01/03/26 | Utebo FC | 2-2 (0-1) | SD Ejea | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | CD Tudelano | 1-1 (0-1) | Utebo FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Utebo FC | 4-1 (3-0) | Alfaro | +1 | 2.25 | T |
| 08/02/26 | CD Basconia | 4-0 (3-0) | Utebo FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | Utebo FC | 1-0 (1-0) | Naxara | +0.75 | 2.5 | T |
| 24/01/26 | SD Amorebieta | 0-1 (0-0) | Utebo FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 17/01/26 | SD Beasain | 0-1 (0-0) | Utebo FC | 0 | 2.5 | T |
| 11/01/26 | Utebo FC | 3-0 (2-0) | UD Logrones | -0.25 | 2.5 | T |
| 04/01/26 | Eibar B | 3-2 (2-0) | Utebo FC | -0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
71
Sút bóng
92
Sút cầu môn
41
Tấn công
12769
Tấn công nguy hiểm
5815
Sút ngoài cầu môn
51
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
36 64
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Zaragoza (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Utebo FC (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Zaragoza | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1932-3-28 | Thành lập | |
| La Romareda | Sân nhà | |
| 34596 | Sức chứa | 0 |
| Ruben Selles | HLV | |
| Zaragoza | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.36 | 4.10 | 8.00 | 0.84 | 2.75 | 0.99 | 1.02 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.84 | 1.75 | 0.99 | 0.87 ↓ | 0.50 | 0.97 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 5.25 | 9.50 | 0.93 | 3.00 | 0.81 | 0.80 | 1.50 | 0.91 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 126.00 ↑ | 2.55 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.35 | 4.28 | 6.60 | 0.88 | 2.75 | 0.94 | 0.90 | 1.25 | 0.94 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.80 ↑ | 140.00 ↑ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 2.77 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.29 | 5.40 | 9.00 | 0.89 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.68 ↑ | 100.00 ↑ | 0.72 ↓ | 1.75 | 1.09 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.33 | 4.60 | 6.60 | 1.02 | 3.00 | 0.74 | 0.92 | 1.50 | 0.84 |
| Live | 1.37 ↑ | 4.40 ↓ | 5.90 ↓ | 1.04 ↑ | 3.00 | 0.72 ↓ | 1.02 ↑ | 1.50 | 0.74 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.15 | 5.60 | 9.80 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.96 | 2.00 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 21.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 2.17 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.20 | 5.00 | 8.00 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.89 | 1.75 | 0.87 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.60 ↑ | 140.00 ↑ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 2.77 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.21 | 5.25 | 11.80 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 1.75 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.20 ↑ | 48.00 ↑ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 1.96 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.28 | 4.80 | 7.50 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 34.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.27 | 4.92 | 7.53 | 0.91 | 3.00 | 0.80 | 0.81 | 1.50 | 0.91 |
| Live | 1.37 ↑ | 4.32 ↓ | 6.68 ↓ | 0.81 ↓ | 2.50 | 0.93 ↑ | 0.81 | 1.25 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.29 | 4.80 | 8.00 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.53 ↓ | 1.50 | 1.25 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.30 | 4.75 | 8.80 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.78 | 1.50 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.91 ↑ | 1.75 | 0.89 ↓ | 0.89 ↑ | 0.50 | 0.91 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.29 | 4.75 | 8.50 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.83 | 1.50 | 0.98 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.83 ↓ | 1.75 | 0.98 ↑ | 0.85 ↑ | 0.50 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.30 | 4.40 | 9.00 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.